Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà Đường Xe Tải Tránh Nhau Thông Gò Dầu, P. Tân Quý, Tân Phú, Vị Trí Đắc Địa Nhà Thuộc Khu Víp Tân Phú, 75m2, Ngang Khủng 5m, Thiết Kế 5 Tầng Đẹp Lung...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường tô hiệu gần ngã 4 hào bình Thuận lợi KD tất cả các nghành nghề Spa Văn phòng công ty Tiệm tóc Quán ăn Giấy tờ hợp lệ hỗ trợ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN - GIẢM 700TR - GIÁ MỚI 12.8 tỉ SIÊU PHẨM 4 TẦNG - 100m² - MT - VỪA Ở VỪA KD - THANG MÁY XỊN XÒ -Kết cấu 4 tầng 1 trệt 3 lầu sân thượng trước...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 129 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 129 m2 77,52 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 7m Tân Kỳ Tân Quý gần siêu thị Aeon Mall, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm 7m Tân Kỳ Tân Quý, cách siêu thị Aeon Mall 200m, oto ra vào...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 64 m2 164,07 triệu/m2
      + nhà phố đường KD đa ngành nghề. 3 lầu. Btct chắc chắn, sân thượng trước sau thoáng mát.+ Nhà đang KD quán cơm. Thuận tiện vừa ở và KD.+ Gần trường học,...
      83, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 144 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 20 tỷ

      20 tỷ 144 m2 138,89 triệu/m2
      Đang cho thuê mặt bằng 25tr/tháng- Góc 2 MTKD đường Văn Cao , 8m x 18m, giá 20 tỉ, P.Phú Thạnh , Q.Tân Phú- Vị trí: Góc 2 MT KD đường Văn Cao, gần đường...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 153 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 153 m2 68,63 triệu/m2
      Cần Bán nhà phố Đường Nội Bộ - Khu Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- căn hộ góc 2 MT - Đường Nguyễn Lộ Trạch và Đường Lê Sát.- DT: 7,5 x 21met. (Tổng:...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 81 m2 172,72 triệu/m2
      + Nằm ngay MT đường rộng 20m có lề, khu KD sầm uất.+ Gồm 1 trệt, 1 lầu + sân thượng. 5 PN. 3 toilet.+ Gần Tân Sơn nhì, tân hương, trương Vĩnh ký, gò...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 2 lầu. Đẹp đường rộng rãi thông thoáng.+ Gần Tân Sơn Nhì, Tân Kỳ Tân Quý, Gò Dầu, Trương Vĩnh Ký, Trường Chinh.+ Tiện di chuyển các Q. 3 - 10...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Dật, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 56 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn Hữu Dật, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí MT chính 16m, hẻm hông 7m đủ lộ giới 100 phần trăm, ngay showroom oto, bãi xe...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường S5 - Tân Phú, giá 12,45 tỷ

      12.45 tỷ 100 m2 124,5 triệu/m2
      Bán Nhà mt đường S5 P Tây Thạnh Q Tân Phú. DT ngang 5M x 20M sổ hồng hoàn công đầy đủ. Hiện trạng. Nhà đúc 1 trệt 2 lầu tum sân thượng, 5 phòng ngủ...
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      Bán nhà đẹp, đường Gò Dầu thông ra 368 Tân Sơn Nhì, 4m x 17m, giá 12 tỉ,- Vị trí: Nhà nằm ngay khu coffee nội bộ Vip, gần ngã 4 Tân Sơn Nhì Gò Dầu Trương...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      - Bán nhà MTNB 10m Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Đường Tân Hương rộng 10m thông Lê Thúc Hoạch.- Gần chợ Tân Hương khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.-...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 8m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI Ở NGAY Q. TÂN PHÚ - ĐƯỜNG GÒ DẦU - 5TẦNG - 5Mx15M - GIÁ CHỈ 10TỶ200 TL. Mô tả:+ DT: 5x15 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, 4 PN, 5  phòng vệ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà rất đẹp- MT đường DC11, 4mx20m, giá 10.5 tỉ , P. Sơn Kỳ, Q.Tân Phú.- DT: 4mx20m, vuôn vức, nhà đúc 2 lầu ,nhà đẹp, vô ở ngay. đường rộng oto...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiền Vương - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 81 m2 133,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiền Vương, 4.2mx20m (81 mét vuông), giá 10.8 tỉ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí: MT đường hiền vương, gần đường nguyễn sơn, gần...
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 199 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 199 m2 95,48 triệu/m2
      Tân Phú giá 19 tỉ TL. Chỉ 95 tr/m2 cho căn MT.Bán nhà MTKD Gò Dầu - P. Tân Quý đoạn KD sung túc gần Aeon Tân Phú.- DT: 4m nở hậu 7m x 40m = 199m2, sàn...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú - Nhà 5 tầng vừa xây có thang máy xịn xò - hẻm nhựa 8m thông - bề ngang chuẩn 5m - không lộ giới - giá mềm tl.liên hệ ngay Thu Hà.Mô...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.