Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hiền Vương - Tân Phú, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Hiền Vương, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m, công nhận 81.4 mét vuông.- Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu, tổng DT sàn 275.7 mét ...
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 101 m2 tại Đường Tân Thành - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 13 tỷ

      13 tỷ 101 m2 128,72 triệu/m2
      Nhà Tân Thành ngang 5m - HXT thông - oto ngủ trong nhà - gần MT.Đ. Tân Thành - P. Hòa Thạnh - Q. Tân Phú 0334 818 *** - Trinh.DT: 5x20 = 101m2 - 3 tầng...
      Đường Tân Thành, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Chu Trinh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Phan Chu Trinh.- DT: 4x20m.- Hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu ST 5 phòng ngủ.- Vị trí: Gần Lũy Bán Bích.- giá: 10 tỉ.liên lạc...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa 3 - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT 2 TẦNG ĐẸP LUNG LINH - THÔNG TỨ TUNG - NGAY GẦN PHAN ĐÌNH PHÙNG - TÂN PHÚ - CÓ ~ SÂN RỘNG THOÁNG MÁT - oto VÀO NHÀ - KD ĐỈNH - KHU VỰC MUA VỪA Ở...
      Đường Cộng Hòa 3, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 96 m2 144,8 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Cửu Đàm, DT nhà: 4.8x20m, hiện trạng nhà còn mới đẹp, 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, nhà gần ngã 3 Nguyễn Cửu Đàm và...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 85 m2 182,36 triệu/m2
      * Đoạn đẹp nhất Vườn Lài, gần Nguyễn Xuân Khoát.* giá mềm, chủ thiện chí bán.DT: 5m x 17m.Hiện trạng: Hầm + 3 lầu kiên cố.- pháp lí rõ ràng đầy đủ, đã...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 16m tại Đường Bình Long - Tân Phú, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 200 m2 99 triệu/m2
      bán ngay nhà góc 2MT đường Bình Long, DT nhà: 12x16m, hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu, đúc 3 tấm, 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, đường trước nhà...
      Đường Bình Long, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 135 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà MT Độc Lập, DT nhà: 6x23m, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt, 3 lầu, đúc 4 tấm, 6 phòng ngủ, 6 toilet đường trước nhà rộng 20m, có lề đậu ô ...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quang Diêu - Tân Phú, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 125 m2 89,6 triệu/m2
      Bán nhà MT NB Tân Hương, Nguyễn Quang Diêu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.DT nhà: 5x25, hiện trạng nhà nát thích hợp xây mới, vị trí đẹp, đường rộng 15m có lề, có...
      Đường Nguyễn Quang Diêu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 85 m2 tại Đường Cộng Hòa 3 - Tân Thành - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 85 m2 127,06 triệu/m2
      Mô tả:- DT ngang 4m dài 21.5m.- Kết cấu 2 tầng 1 trệt 1 lầu hoàn công đủ với 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh khép kín, bếp, phòng khách rộng rãi, sân...
      Đường Cộng Hòa 3, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 124 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 124 m2 96,78 triệu/m2
      Bán ngôi nhà dtich khủng Tân Sơn Nhì, Q Tân PhúDt 4x22 nở hậu 8m CN 124m2. Đúc trệt 2 lầu sân thượng. 7 PN 7  nhà vệ sinh có thể cải tạo thêm công...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 132 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 132 m2 143,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Độc Lập, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT nhà: 6x22m, hiện trạng nhà vừa xây ở nên rất chắc chắn, DT nhà: 6x22m, hiện trạng nhà còn mới...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 14 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      căn biệt thự Đ. Hoa Bằng P. Tân Sơn Nhì - ngang gần 7m - 2 oto ngủ trong nhà - 3 phòng ngủ master - một căn duy nhất.Đ. Hoa Bằng - P. Tân Sơn Nhì -...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 20 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ lâu năm bán nhà căn biệt thự cao cấp.* Khu cao cấp, dân trí, tiện ích.* Hầm + Trệt + 3 Lầu + Sân Thượng.* pháp lí rõ ràng đầy đủ.* Chủ thiện...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 172 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 172 m2 72,68 triệu/m2
      Cặp (8.2x21m), Đường Nguyễn Hữu Tiến Tây Thạnh: Quá rẻ 12.5 tỉ*** công ty bất động sản TÂN PHÚ LAND THÔNG TIN bất động sản CHÍNH XÁC*** ADD ZALO ĐỂ...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 174 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 174 m2 74,72 triệu/m2
      Hẻm 8m đường Gò Dầu- ngay siêu thị Aeon mall Tân Phú , 7.6mx20.8m, giá : 13 tỉ , P.Tân Quý , Q.Tân Phú- Vị trí: hẻm 8m đường Gò Dầu, Gần siêu thị Aeon mall...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm, giá 14 tỷ

      14 tỷ 126 m2 111,12 triệu/m2
      căn biệt thự - 4 tầng - ngang 6.7m - tặng đầy đủ nội thất xịn - P Tân Sơn Nhì - khu vip - ngộp bank gấp bán.+ Nguyễn Cửu Đàm Tân Sơn Nhì Tân Phú.- 1...

      Sở hữu nhà shr 72 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 72 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố nội bộ Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú!- Đường 12m có lề rộng - gần khu công viên - Độc Lập - Vườn Lài Lũy Bán Bích.- Gần chợ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.