Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoa Bằng - Tân Phú, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô khu Tân Sơn Nhì Tân Phú 120m2 ngang lớn 6,8 m x4 tầng hoàn công đủ nhỉnh 14 tỉ.Mô tả:- Nhà ngay khu VIP Tân Sơn nhì oto vào tận nhà.- Chủ...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 223 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 223 m2 67,27 triệu/m2
      - Chỉ 15 tỉ căn hộ dịch vụ thu 1 tỉ mấy/ năm - Aeon Tân Phú - (13 x 24) - ô tô vào nhà - 4 tầng hơn 30 phòng. Chốt gấp - bao đầu tư + chỉ 67...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 75 m2 150,67 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú - 5 tầng mới đẹp có thang máy - hẻm nhựa 8m - chủ xây ở tâm huyết - chỉ 11.3 tỉ TL.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 74 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 74 m2 155,41 triệu/m2
      Bán nhà MT Tân Sơn Nhì, DT nhà: 3.7x20m, hiện trạng nhà 1 trệt, gác suốt, vị trí KD buôn bán rất sầm uất, đường trước nhà rộng 20m, có lề tiện cho việc làm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Bờ Bao Tân Thắng, DT nhà: 5x20m, hiện trạng nhà c4, còn mới đẹp, vị trí KD buôn bán rất đắc địa, nhà gần chợ Sơn Kỳ, đối diện khu trung...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dân Tộc - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà MT Dân Tộc, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT nhà: 4x18m, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, vị trí đẹp,...
      Đường Dân Tộc, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Độc Lập - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Cặp căn biệt thự độc lập (6.1x23m) 2 lầu giá 20 tỉ gần ngã 4 tân sơn nhì.- Kết cấu: Nhà 2 lầu.- DT 6.1x23m.- Giá: 20 tỉ thỏa thuận.- pháp lí: SHR đầy...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Trường Tộ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT nhà: 4x18m, hiện trạng nhà còn mới đẹp, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 5 phòng ...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Công - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Bán nhà MT Thành Công, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT nhà: 4x18m, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, vị trí đẹp,...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Quang Cơ - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 160 m2 103,13 triệu/m2
      - Bán nhà góc 2 MT đường Trần Quang Cơ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- Vị trí: Gần ngã 4 Thạch Lam, Lê Khôi, MT đường 16m.- DT: 8mx20m vuông vức.- Hiện trạng:...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 96 m2 137,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú+DT: 5x20. đúc 1 trệt, 2 lầu, st+Vị trí MT đường 24m. cóa vỉa hè rộng. đường đôi có bồn...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 64 m2 231,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 4m x 16m.sổ hồng.Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu.MT KD sầm uất, thuận tiện KD buôn bán đủ...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường 329 Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí: Đẹp nằm gần ngã 4 Gò Dầu, Trương Vĩnh Ký.- DT: 4mx16m vuông vức.- Công nhận:...
      329, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 0 m2
      + Kết cấu: nhà c4 có gác đúc giả gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp. Có  phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi.+ MT KD đỉnh 40m, có thể...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Vị trí KD tuyệt đỉnh MT Lũy Bán Bích, DT 61 mét vuông, nhỉnh 12 tỉ, Tân Thới Hòa, Tân Phú.Mô tả chi tiết.MT Luỹ Bán Bích - ngay Đèn Đỏ - KD đỉnh - 4m...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 13,99 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13.99 tỷ 120 m2 116,59 triệu/m2
      căn biệt thự - 4 TẦNG - NGANG 6.7M - TẶNG đầy đủ nội thất XỊN - KHU VIP - TÂN SƠN NHÌ.Mô tả:- 1 trệt 2 lầu sân thượng 3 phòng ngủ 6 phòng ...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 170 m2, mặt tiền 10m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 170 m2 94,06 triệu/m2
      Ngộp Bank Giảm ngay 1 tỉ bán ngay nền đất khủng Thạch Lam Tân Phú 170m2 Nhỉnh 15 tỉ DT:170m2(10x17) Đất trống tiện xây mới giấy phép xây dựng :1 Hầm...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 91 m2 109,9 triệu/m2
      căn biệt thự mini hẻm nội bộ 6m Lê Trọng Tấn, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 7x13m.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu nội thất luxury, có nhà để xe để oto.- Khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tân Phú giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tân Phú phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tân Phú, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Tân Phú là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tân Phú. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.