Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Bán chung cư Bàu Cát, Q. Tân Bình:- DT: 73 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ.Giá: 2.5 tỉ.contact: 0931 414 *** Duy.
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      giá chỉ: 3.95 tỉ- CÒN thỏa thuận - DT: 73 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia thoáng, view công viên cây xanh mát mẻ - nội ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      giá cực tốt: 3.05 tỉ - DT 57 mét vuông, 2 PN, 1  nhà vệ sinh - Nhà có sẵn nội thất đẹp y hình khách mua về sử dụng ngay - Gần sân bay, công...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 57 m2 51,76 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 + 1 thiết kế đẹp, đủ tiện nghi trong căn hộ chung cư, khách chỉ cần checkin ở liền.đc: căn hộ The Botanica, 104 Phổ Quang, P....
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.69 tỷ 37 m2 45,68 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay căn Sky Center 37m²- View nội khu rất mát, giá chỉ 1.690 tỉ, giá bán ngay
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 78 m2, giá 13,6 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      13.6 tỷ 78 m2 174,36 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự phố hẻm 8m Lê Văn Sỹ, Tân Bình, DT 6x13m, giá 13.6 tỉ.+ DT: 6m x 13m, vuông vức cực kỳ đẹp, hẻm nhựa 8m thông thoáng.+ Kết cấu:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 36 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 36 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư office-tel tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, HCM.- DT:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 74 m2 49,33 triệu/m2
      Cực HOT BÁN - căn hộ chung cư BOTANICA PREMIER - cần bán CĐT NOVALANDTT: 3.65 tỉ nhận nhà Có nội thất full đẹp - hợp đồng thuê giá 18 tr/tháng (Rất...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Tân Bình

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Park Legend tại 251 Hoàng Văn Thụ, P. 12, Q Tân Bình.DT: 90 mét vuông thiết kế 3 PN, lầu trung, view đẹp nhìn xuống công viên...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      *** cần BÁN căn hộ chung cư cao cấp 1+1, có sãn nội thất nhà siêu đẹp lun ạ - Thiết kế ở nên làm khá là chỉnh chu, view landmark - Đ/c: 104 phổ quang,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      + Vị trí sang trọng, hẻm an ninh, sạch đẹp, không buôn bán, lấn chiếm.Cách MT 20m, hẻm 8m, vìa 3m.+ DT: 10mx20m, công nhận 200m2.Kết cấu: 3 lầu, mới đẹp,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bàu Cát Tân Bình giá cực rẻ thị trương.DT: 68m2, 2phong ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ.Đã có sổ hồng riêng, hỗ trợ vay...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 25,5 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 152 m2 167,77 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500m2 sàn.152m2, 4 tầng, 8 x 19, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu vip, khu bàu Cát sầm uất...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán CH Phúc Yên, Phan Huy Ích, Tân Bình:- DT: 90 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.- Tầng cao, view đẹp thoáng mát.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      Tp Thành phố Hồ Chí Minh có một căn hộ giá 1 tỉ đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 21 tỷ tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Siêu phẩm villa khu vip toàn căn biệt thự đại gia, Bàu Bàng Tân Bình, 3 tầng, 10x14 vuông vắn!+ Villa ngang 10m bề thế với thiết kế sân vườn bắt mắt. 2...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 102 m2, giá 16,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 102 m2 161,77 triệu/m2
      bán nhanh.một căn căn biệt thự tâm huyết duy nhất tại P. 12 Tân Bình.căn biệt thự MT, ngang gần 6m. Dài gần 20m, 6 tầng(hầm + 5 lầu).Nhà đẹp long...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 152 m2 157,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500 mét vuông sàn.152 mét vuông, 4 tầng, 8 x 19m, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!