Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 890 triệu tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      890 triệu 48 m2 18,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên , Q. Tân Bình+ DT: 48m - bao gồm 1PN-1WC+ nội thất đầy đủ như hình.+ căn hộ chung cư đầy đủ tiện nghi.+ Hồ bơi - phòng tập phòng ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sky Center 2 phòng ngủ - 74 mét vuông, do kẹt nguồn vốn KD nên tôi cần bán ngay giá thấp nhất thị...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 890 tr tại Tân Bình

      890 triệu 49 m2 18,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bàu Cát, Tân Bình.+ DT: 49 mét vuông - bao gồm 1 phòng ngủ - 1 toilet.+ nội thất đầy đủ như hình.+ chung cư đầy...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 351 m2, giá 52 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 351 m2 148,15 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự siêu đẳng cấp hẻm xe hơi Vip Cách Mạng Tháng Tám, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 13 x 27m. vuông vắn không tóp, không lỗi phong thủy.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,95 tỷ tại Tân Bình

      2.95 tỷ 57 m2 51,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh view Đông tầng trung giá cực tốt chỉ 2.950 tỉ bao hết thuế phí tại The...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Mô tả:- DT 5.5 x 16m, hầm 4 tầng sân thượng.- Vị trí tuyệt đẹp trung tâm Tân Bình ngay khu Vip Bàu Cát, cạnh ngã 4 Bảy Hiền.- Nhà phù hợp ở, Spa, làm văn...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư office căn hộ Sky Center Phổ Quang Q. Tân Bình. Khu sân bay đẳng cấp.Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 100m.nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Harmona, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Harmona.đc: 21 Trương Công Định P. 14 Q. Tân Bình TPTP.HCM.Căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, 52  mét vuông thiết kế...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 177 m2 169,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.177m2, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Bàu Cát II, Q. Tân Bình. DT 70m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, full nt cao cấp.Tiện ích: hồ bơi, gym, spa ,...
      Dự án Bàu Cát II, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chủ bán căn Phúc Yên 1, Phan Huy Ích, căn hộ góc, 90 mét vuông, 2 phòng ngủ, có sổ, giá 2,6 tỉ. call ngay: 0939 125 ***- căn hộ chung cư...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      (Có SH - 2 phòng ngủ - Nhà đẹp - Full NT) Kẹt tiền bán rẻ CH Phúc Yên - Tân Bình:- Vị trí:+ Nằm trong khu sống yên tĩnh, nhưng không kém phần kết nối...

      Cần bán ngay căn Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 4tỷ8 (đã bao gồm thuế phí) Quý anh/chị đã sở hữu đc căn 2 PN Park Legend Q. Tân Bình.- DT 72 mét vuông là căn tầng cao cực kỳ thoáng mát (để lại...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 148 m2, giá 25,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 148 m2 172,3 triệu/m2
      +căn biệt thự ĐẲNG CẤP- SANG TRỌNG - TÂN BÌNH +DT: 189  mét vuông (8m x 19m) x4 tầng BTCT (sổ VUÔNG A4)+Giá : 25.5 tỉ còn thỏa thuận.+Đường Ba Vân,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Tân Bình - căn biệt thự - khu sân bay Tân Sơn Nhất - đẳng cấp - vị trí đắc địa.Đường Phổ Quang 200 mét vuông, 3 tầng, 10x20m P. 2 Tân Bình.+ Kết...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 225 m2, giá 25,2 tỷ tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 225 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn biệt thự đường Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.DT: 15x15m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, tặng đầy đủ nội thất cao...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      TÂN BÌNH - KHU VIP căn biệt thự - KHU SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - ĐẲNG CẤP - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. Cam kết thông tin thật 100%Đường Phổ Quang 200 mét vuông, 3...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 164 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 164 m2 155,49 triệu/m2
      + CẦN bán ngay căn biệt thự 4 TẦNG KHU VIP BÀU CÁT - TÂN BÌNH + BT BÁN CỔ ĐIỂN SIÊU ĐẸP - ĐẸP NHẤT NHÌ KHU VỰC - KHU VỰC TOÀN căn biệt thự CAO CẤP -...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!