Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Phổ Quang, P2, Q. Tân Bình.+ DT: 10m x 25m.+ Xây dựng: Trệt, 2 lầu.+ căn biệt thự rất đẹp, nội thất xịn xò, thiết kế sang...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, khu an ninh, thoáng sạch, khu bàn cờ giáp Bàu Cát, Hoàng Hoa Thám, Trương Công Định, Nguyễn Hồng Đào, Cộng Hoà.* Nhà giáp Tân...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      + Bán nhà đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q. TB.+ DT: 8 x 20m.+ Hiện trạng: 2 lầu.+ Nhà vị trí rất tốt, đường nội bộ 7m, khu rất sang trọng, đường thông thoáng,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 73 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 73 m2 79,32 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Âu Cơ, P. 14, Q. Tân Bình, khu Bàu Cát.- Vị trí: Ngay trường mẫu giáo 14, căn hộ chung cư Tân Sơn Nhì, gần căn hộ chung cư Oriental...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 20 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 20 m2 102,5 triệu/m2
      Nhà đẹp nhỏ xinh ngay Etown Cộng Hòa - Trường Chinh P. 13, Q. Tân Bình.- Vị trí nhà cách MT 10m.- DTCN: 20m2 - 3,2x7m - 1 trệt 1 lầu.- Nhà mới, đẹp, thích...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà đường Đồng Đen, P12, Tân Bình.- Khu Bàu Cát, đối diện công viên.- DT: 4.7x18m nở hậu.- Kết cấu: Trệt 1 lầu.- Khu sang trọng, xung...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Phạm Văn Hai hẻm 6m ô tô vô nhà, ngay chợ Phạm Văn Hai, nhà đẹp 5 tầng, ngang 5,5m, 3 phòng ngủ lớn, sân thượng chỉ nhỉnh 7,2 tỉ.+ Đi bộ ra Chợ, tiện...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      - Cần bán lại ngôi nhà vừa xây đáp ứng ở lâu dài.- DT: 4.7 x 12m, vuông sổ, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: Nhà vừa xây trong năm 2023, vô ở liền.-...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 112 m2 147,33 triệu/m2
      Bán villa sân vườn đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7x18m, CN 112 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng (như hình đăng).- Cách MT LVS...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 63 m2 80,96 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Lạc Long Quân, Tân Bình, 63 mét vuông, 3  phòng ngủ, chỉ 5 tỉ 1.- Vị trí trung tâm Q. Tân Bình sầm uất, hàng xóm thân thiện, dân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 104 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Nhà mới ở ngay, chính chủ tâm huyết xây dựng để ở. Đúc BTCT có thể lên thêm lầu.Gần MT đường Nguyễn Phúc Chu.Kết cấu 2 tầng. 3 PN, 3  toilet.pháp lí...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 57 m2 77,2 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Tân Bình, khu sầm uất, tiện di chuyển.- Âu Cơ, Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt, Bắc Hải.- L/H Em Toàn xem nhà và gặp chính chủ thỏa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 115 m2 207,83 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay MT khu vip sân bay, P. 2, Q. Tân Bình, gần Trường Sơn, Phổ Quang, Bạc Đằng, Lam Sơn, Tiền Giang, Yên Thế, Thăng Long... Khu tập trung...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 160 m2 109,38 triệu/m2
      Khuôn viên đất 8 x 20 = 160m2, nhà 3 tầng cũ đang cho thuê. Tiện xây mới tòa nhà, căn hộ dịch vụ, căn biệt thự.Ngay gần ga T3, gần tập đoàn Viettel Giá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 200 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      MT đường lớn thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Vị trí thuận lợi đi lại trung tâm. Hướng thuận ra sân bay Tân Sơn Nhất.DT: 8x25m nhà 2 MT trước...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bành Văn Trân, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      + Chính chủ gởi bán nhà 4 tầng đang cho thuê + DT 6x12m+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, 8 phòng ngủ 6 toilet, PK, Bếp, vừa ở vừa cho thuê...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 58 m2 42,25 triệu/m2
      Nhà đường Lê Trung Nghĩa, P12, Tân Bình. Thông ra đường lớn Cộng Hoà, cách Lotte Mart Tân Bình 300m.- DT 58 mét vuông (4,5m x 12,8m).- Nhà 2 lầu, 4...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm nhất ở khu sân bay từ 12 tỉ về 9,999 tỉ.Nhà Đẹp mới Cửu Long, P2, Tân Bình.- Nhà như hình, thông tin như sổ, ngang 5,02x9,6m.- Nhà có 3...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!