Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án hướng Tây - Bắc tại 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 230 tỉ TL. 2MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- liên hệ ngay ngay Ms...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán đất Đặng Văn Ngữ, P. 10, Q. Phú Nhuận Ngay trường Trung học cơ sở Ngô Tất Tố. Cách Lê Văn Sỹ 500m, cách Nguyễn Trọng Tuyển 200m. Khu dân dư đông...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 115 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 115 m2 85,22 triệu/m2
      Vị trí: đường Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận.DT : 4,5m x 26m ( vuông , không lỗi phong thủy , giấy phép xây dựng 1 Hầm , 1 Trệt , 3 lầu , st , công nhận đủ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 86 m2, mặt tiền 4m tại 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 86 m2 162,8 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà cấp 4 Nguyễn Kiệm, P. 4, Phú Nhuận.giá mềm.DT 86m2.Ngang 4m dài 22m, hẻm gần ô tô 4 m.Thông số đẹp sổ nở hậu công nhận đủ.Khu vực xây ở...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 89 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 89 m2 280,9 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất hẻm ô tô đường Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận, hẻm ô tô. Đối diện nhà hàng tiệc cưới hội nghị Phú Nhuận, gần khu Phan Xích Long,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Đường Thích Quảng Đức, P. 4, Q. Phú Nhuận.Đối diện co - op mart Nguyễn Kiệm. Đường đi vào 4m.DT: 60 - 80 mét vuông.Giá: 2,4- 3,2 tỉ.cơ sở giao ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      bán nhanh nền đất nền MT đường Hoa Sữa, P. 7, Q. Phú Nhuận.- Giá 2.5 tỉ - DT 90m (5x18m).- Nằm đối diện trường mẫu giáo.- Ngay KDC hiện hữu đông đúc.-...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 48 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 48 m2 166,67 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ Cần Ra Gấp Nhà Đẹp hẻm xe hơi Tại Phú Nhuậnđc: 744,7 Nguyễn Kiệm, P. 4, q. Phú Nhuận, Sài Gòn DT: 48,4  mét vuông.liên ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 8m tại 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Bán đất 145/41D Nguyễn Đình Chính, P. 11, Phú Nhuận DT 52m2 giá siêu mềm- Đất thuộc khu phân lô đồng bộ hẻm nội bộ đường Nguyễn Đình Chính gần Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 230 tỉ TL. 2MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- call ngay ngay Ms Tâm:...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 245 tỷ

      245 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 245 tỉ TL. 2 MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- L/H ngay Ms Tâm: 0932...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Vị trí: Cách ngã 3 Nguyễn Kiêm - Thích Quảng Đức 50m.DT: 68m2.Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, BV, công viên, siêu thị.cư dân đông đúc, thích...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 41 m2, mặt tiền 4m tại 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 41 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ Sang gấp ngôi nhà nát đường Đỗ Tấn Phong, P. 9, Q. Phú Nhuận.Cơ hội vàng đầu tư, con ngỗng đẻ trứng vàng.DT: 41 mét vuông.(ngang 4m dài...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Lô góc đường Hoa Lan với Miếu Nổi ngay trung tâm Phan Xích LongĐất xây văn phòng cho thuê hoặc xây căn biệt thựMT nên ô tô tải, container vào đcDT 100...
      Đường Hoa Lan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Nằm ngay trên MT đường Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- Nằm gần các cụm tiện ích như chợ, nhà hàng, trường học, trung tâm y tế, xung quanh cư dân đông...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay MT đường Đặng Văn Ngữ đối diện trường Trung học cơ sở Ngô Tất Tố- Cách đường Lê Văn Sỹ 200m, cách đường Nguyễn Văn Trỗi 400m thuận tiện...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 80 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán miếng đất ngay MT Thích Quảng Đức, P. 4, Q. Phú Nhuận, gần trạm y tế P. 4.- DT: 80m2.- pháp lí: SHR, công chứng sang tên trong ngày.- Xung quanh đầy...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.