Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Đ/c: Toà căn hộ Golden Mansion, tháp GM3, 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.- Giá chỉ: 6 tỉ 300 (bán 100 phần trăm giá trị căn hộ chung cư, còn trừ...
      Dự án Golden Mansion, 119 Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      Tôi Chính chủ bán căn nhà phố Trần Kế Xương, cách MT Phan Đăng Lưu 10m, Phú Nhuận.Nhà mới dọn vô ở ngay. Có sẵn HD 2 năm, đang cho thuê 19 tr/1 tháng.Vị...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 224 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - 9 - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 224 m2 142,86 triệu/m2
      Khách mua đầu tư hay mua ở đều rất tốt, nhà đẹp, DT lớn hiếm có:1. Nhà nằm gần sân bay, gần trục Nguyễn Văn Trỗi thuận tiện đi lại vào các Q..2. Khuông đất...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, hướng Đông tại Phường 7 - Phú Nhuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Nhà đẹp, vuông vắn, có thang máy, MT đường lớn 2 oto tránh nhau.- liên hệ ngay cho tôi để xem nhà. số điện thoại 0356 050 ***- DT (4 x 17m) DTCN...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khắc Chân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 25 m2 216 triệu/m2
      DT ngang 3.6 x 7,3 xây dựng 4 tầng BTCT chắc chắn. Với 2 PN, 3 nhà vệ sinh, PK, bếp, sân thượng.Nhà mới vào ở ngay, tặng nội thất hiện có.MT khu...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 91 m2 802,2 triệu/m2
      Bán Nhà góc 2 MT 95 Phan Xích Long, Phú Nhuận đoạn đẹp gần Q1.L/H:0932 723 *** Ms Tâm(Chuyên bất động sản vị trí đẹp)-DT: (8m x 16m)công Nhận 91m.-Kết...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 91 m2 802,2 triệu/m2
      Bán Nhà góc 2MT 95 Phan Xích Long, Phú Nhuận (Nhà góc 2 MT Phan Xích Long và Nguyễn Công Hoan).contact:0932 723 *** Ms Tâm(Chuyên bất động sản vị trí...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Di chuyển ra MT Phan Đăng Lưu 3p di chuyển. cư dân đông đúc, buôn bán tấp nập.Xung quanh có các cụm tiện ích như: trường học, công viên, chuỗi shop tiện...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Đất MT Thích Quảng Đức, P. 4, Q. Phú Nhuận.- Cách co.opmart Nguyễn Kiệm 100m.- Khu Vực cư dân KD buôn bán sầm uất!- Di chuyển thuận tiện các Q. trung...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      giá mềm - Bao giấy phép XD - Bán đất Nguyễn Văn Trỗi, P8, Phú Nhuận.- DT: 4.3m x 15.4m (Nở hậu 6.1m). DTCN: 64.9 mét vuông.- Tiện xây theo tâm...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Vị trí:- Ngay mặt đường Trần Cao Vân, P12, Phú Nhuận.- Gần ngã 4 Huỳnh Văn Bánh - Trần Cao Vân.- Gần chợ Trần Hữu Trang.- Khu vực đông cư dân, tiện KD mua...
      Đường Trần Cao Vân, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần ra nhanh nền đất đẹp siêu hiếm, hẻm thông tứ tung,- Ngay sát MT Phan Xích Long, P. 3, Phú Nhuận, 80m2, nở hậu.- Sổ sẵn Chính chủ.- Gọi tôi...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 85 m2 tại 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận. Bên cạnh cầu Công Lý.sổ hồng riêng - DT: 85m. Giá 2 tỉ3- pháp lí minh bạch: Sổ riêng, sang tên...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 120 m2 41,25 triệu/m2
      DUY NHẤT mảnh đất MT PHAN XÍCH LONG,P. 3,PHÚ NHUẬN-GIÁ:4.95tỉ/120 mét vuông SỔ SẴN,VỊ TRÍ THÍCH HỢP KD-Vị trí: nằm ngay gần MT Phan Xích Long,P....
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 466 m2 tại 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 466 m2 278,97 triệu/m2
      Đi định cư nên gia đình cần bán nền đất MT đường Hoàng Diệu,. P. 10, Q. Phú Nhuận DT 8.5 x 35m, nở hậu 18m, dtcn đất 465.7m2Đã có giấy phép xây dựng 2...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 80 m2 34,5 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Hoa Sữa, P. 7, Q. Phú Nhuận.- Cách Phan Xích Long chỉ 300m.- LK co.opmart Rạch Miễu 500m.* Tiện KD đa ngành nghề - Xây dựng ở và đầu tư.*...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Nguyễn Trọng Tuyển, P15, Phú Nhuận.- Cách Phan Đình Phùng 300m.- Đối diện với Toà nhà Viettel Phú Nhuận.* Tiện KD đa ngành nghề - Xây dựng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 8m tại 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Cần trả lãi NH giảm ngay 500tr mảnh đất MT Hoa sữa , P. 7, Phú Nhuận ,giá 2.5 tỉ DT 80 mét vuông (5x16m).sổ hồng full thổ cưkhu dân cư đông...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!