Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 128 m2 585,94 triệu/m2
      Bán nhà phố Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, TP.HCM.- DT: Công nhận 128 mét vuông (8x16m) không trừ lộ giới.- Kết cấu: Hầm, Trệt, Lửng, 3 Lầu.- HĐ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - 17 - Phú Nhuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 41 m2 190,25 triệu/m2
      2 MT - NHÀ MỚI XINH - CÁCH CHỢ chỉ 30M,Đường Nguyễn Trường Tộ giá nhỉnh 7.8tỉ TL Mô tả: . Nhà BTCT, 1Trệt 3Lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 26 tỷ

      26 tỷ 105 m2 247,62 triệu/m2
      Ngang khủng 6 mét vuông !! MT khu Nguyễn Văn Trỗi - Nguyễn Trọng Tuyển , Phú Nhuận, khuôn đất đẹp vuông vức- DT : 6,2 x 18m ( CN : khoảng...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thai Mai - Phú Nhuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0917 457 *** Thúy - Chuyên bất động sản Q....
      Đường Đặng Thai Mai, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 44 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Mô tả: + Hiện trạng: nhà mới, 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ+ Vị trí: MT TKX cách Phan Đăng Lưu 20m, Nguyễn Văn Đậu, Phan Xích Long, Thích Quảng Đức, Nơ...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 125 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 15 - Phú Nhuận, giá 65 tỷ

      65 tỷ 125 m2 520 triệu/m2
      Tòa nhà góc 3 MT Phan Đình Phùng, gần ngay Q1 - hợp đồng thuê 2 tỉ/năm giá 65 tỉ TL. liên hệ Ms Tâm 0932 723 ***.Cam kết: Nhà bán thật - giá thật - làm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự Nguyễn Trọng Tuyển P.10, Phú Nhuận(8.2x25m) cấu trúc 4 tầng giá 68 tỉ. call ngay: 0932 723 *** Tammy( Chuyên bất động sản căn biệt ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,9 tỷ tại Phú Nhuận

      1.9 tỷ 32 m2 59,38 triệu/m2
      Bán office tel cao cấp Orchard Garden - CĐT Novaland.- đc: 128 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- Giá: 1.9 tỉ.- nội thất đầy đủ cao cấp.- DT: 32m2 căn gốc,...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Nhuận

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư gần sân bay Garden Gate sát công viên Gia Định.- DT: 85m2, 3 PN.- giá: 5.5 tỉ, bao sang tên.- chung cư nội thất đầy đủ, view công...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,68 tỷ tại Phú Nhuận

      5.68 tỷ 85 m2 66,83 triệu/m2
      Chủ em đi định cư, cần bán căn hộ chung cư cao cấp, đầu tư nội thất ở xịn xò tại căn hộ chung cư cao cấp Orchard Park View.- DT: 85m2 thiết kế 3 PN, 2...
      Orchard Park View, 130, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận

      5.3 tỷ 86 m2 61,63 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ hạ giá bán ngay căn 3 phòng ngủ còn thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.DT: 86 mét vuông căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 33 m2 206,07 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh: Vài bước là ra đến MT đường Phan Xích Long. Hẻm thẳng thông tứ tung ra BV Hoàn Mỹ, Cô Giang, Cù Lao, Hoa Đào, Đoàn Thị Điểm...- Kết cấu...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Trương Quốc Dung - Phú Nhuận, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm P. 10, Phú Nhuận.- DT: 5.3 x 13m.- Kết cấu: 5 tầng. 9 phòng ngủ,10WC- pháp lí: sổ hồng riêng CC sẵn sàng công chứng.- Vị trí: Khu vực...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 91 m2 tại Phường 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản nhà mặt...
      Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, hướng Đông tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Nhà mới cực đẹp.- Khu KD sầm uất đa ngành nghề, khai thác căn hộ dịch vụ.- DT: 3.95 x 18.2 m khuôn đất đẹp, nở hậu.- Hiện trạng: 4 tầng+Sân thượng,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đoàn Thị Điểm, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 170 m2 179,42 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      + Hãy liên hệ ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 80 m2 212,38 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- liên hệ ngay em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!