Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 37 m2 248,65 triệu/m2
      TRƯỜNG SA- PHÚ NHUẬN - 3 BƯỚC RA MT - oto NGỦ TRONG NHÀ - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - ( 4.1x9.2 ) A4 - 9.2 tỉ. Mô tả: + Siêu vị trí: P13 Phú Nhuận, Đường Trường Sa, Lê...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 32 m2 193,75 triệu/m2
      P5- PHÚ NHUẬN - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - HẺM KD, oto NGỦ TRONG NHÀ - LÔ GÓC 3 MẶT KHÔNG LỘ GIỚI - 6.2 tỉ Mô tả: + Vị trí: P5 Phú Nhuận, Đ. Thích Quảng Đức, gần Phan...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 69 mét vuông - KHU PHAN XÍCH LONG P7 - PHÚ NHUẬN - MT TƯƠNG LAI - hẻm xe hơi 7 CHỖ - một căn RA MT - 2 MẶT HẺM TRƯỚC SAU- 10.2 tỉMô tả: +...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 68 m2 144,12 triệu/m2
      P5 - PHÚ NHUẬN - hẻm xe hơi QUAY ĐẦU - 68 mét vuông, NGANG GẦN 5M A4 - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - 4 TẦNG BTCT - SÂN ĐỖ oto NGÀY ĐÊM - 9.8 tỉ Mô tả: + Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 155 triệu/m2
      PHAN XÍCH LONG, ĐƯỜNG HOA - HẺM KD 5M RA MT - 38 mét vuông - 4 TẦNG BTCT - NGANG LỚN 5M A4 - 6.x tỉMô tả: + Vị trí Phố ẩm thực đi bộ Phan Xích Long,...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 63 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      Mô tả:- Hiện trạng: 2 tầng, 3 phòng ngủ lớn-Nhà 2 MT, hẻm xe hơi Phan Xích Long, vị trí cực đẹp, đi mấy bước ra ngã tư Phan Xích Long với Phan Đăng...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 53 m2 tại Đường Cô Bắc - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 53 m2 50,76 triệu/m2
      Mô tả:+ Đường Cô Bắc - P. 1 - Phú Nhuận+ DT: 4,1M x 13M (DT 53,3m²)+ Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3  toilet - sân thượng - logia thoáng+ giá: 2Tỷ690...
      Đường Cô Bắc, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      + Tìm nhà Bình Thạnh - Phú Nhuận L/H em Trường để hỗ trợ tìm nhà nhé!+ TT P2 Phú Nhuận, Nhà Đẹp 4 Tấm, Phố Vip Phan Xích Long, 70 mét vuông, Cách MT...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 68 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      căn biệt thự mini 6 tầng full thang máy Phan Xích Long 16 tỉ.sp tâm huyết đc trau chuốt kỷ lưỡng từ gia chủ là kiến trúc sư.Thiết kế tinh tế tối ưu mọi...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 15 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin mô tả.chính chủ cần tiền gấp để KD bán ngay nhà ở Nguyễn Trọng Tuyển, P. 15, Q. Phú Nhuận.- Vị trí: Cách MT đường Nguyễn Trọng Tuyển 10m.- DT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 42 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      - Nhà nằm trên đường Huỳnh Văn Bánh, p10, Phú Nhuận.- Nhà gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển, phù hợp để ở buôn bán, KD, cho thuê, đầu tư,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      - Nhà nằm trên đường Đào Duy Anh, p9, Phú Nhuận.- Nhà nằm vị trị KDC sầm uất, đông đức, nhà gần chợ, công viên, trường học, siêu thị, Thuận tiện di chuyển,...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phú Nhuận, giá 9,87 tỷ

      9.87 tỷ 60 m2 164,5 triệu/m2
      Chủ gấp bán - Giảm sốc 2 tỉ cho khách thiện chí.- DT 60 mét vuông với ngang chuẩn hơn 5m siêu hiếm.- Thiết kế hiện đại, với thang máy trong nhà, 5...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 36 m2 155,56 triệu/m2
      Nhà Phú Nhuận an ninh dân trí cực cao kết cấu tốt.Khu Đồng Bộ Thích Quảng Đức, P. 05, Q. Phú Nhuận.Kết Cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.Gồm 1P thờ,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin như sau:- Vị trí: Hẻm 1 sẹc 5m ra thẳng Đ. Hoàng Diệu, P. 10, Phú Nhuận. Gần trường cấp 2 Ngô Tất Tố.- DT: 69,6 mét vuông. diện tích xây...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Ngữ, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      bán ngay nhà tại đường Đặng Văn Ngữ, P14, Q. Phú Nhuận.- Vị trí nằm cạnh đường Trường Sa và Lê Văn Sỹ. 2p ra chợ Phạm Văn Hai. 5p ra Cộng Hòa. Đường hẻm...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà khu ẩm thực Phan Xích Long Q. Phú Nhuận.- Tung tăng trong khu Vip Hoa Đào, Hoa Mai, Hoa Mai, Hoa Phượng.. V. V.- hẻm ô tô khu vip Phú Nhuận, 5...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      - Kết cấu:+ 1 trệt, 2 lầu, 1 logia lớn, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- DT: 40m2 (4x10).- giá cả thỏa thuận.- Tiện ích.+ Nhà nằm trong KDC an ninh, sạch...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!