Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 44 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 44 m2 295,46 triệu/m2
      Đầu tư thu nhập ổn định 35tr/th.4 tầng mặt - tiền Phan Đăng Lưu - Phan Xích Long - Q. Phú Nhuận.+ 4 phòng ngủ 4 phòng tắm,  phòng vệ sinh.-...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 24 tỷ

      24 tỷ 66 m2 363,64 triệu/m2
      * Cần bán ngay MT đường Phan Xích Long.- Vị trí: Cung đường thương hiệu. Nhà nằm tại vị trí đẹp, a vỉa hè rộng. Khu KD sầm uất.- DT: 4,4x16m. DTCN: 66 m2.-...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 350 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 1 - Phú Nhuận, giá 90 tr

      90 triệu 350 m2 0,26 triệu/m2
      Cho thuê nhà 135 Trần Huy Liệu, Q.Phú NhuậnDT 10x22m, nở hậu phía sau sử dụng đc trọng 250m2Có lửng và 2 lầu, có set up sẵn lối đi riêng lên hàng và quầy...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 154 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 154 m2 129,88 triệu/m2
      Xuất cảnh bán nhà Đoàn Thị Điểm Q Phú Nhuận (8,5x16,9m2)giá:20 tỉ. Call: 0932 723 *** Tammy Real.Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật/Nhà tốt/Đang còn bán/pháp ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 12 tầng, 550 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trương Quốc Dung, giá 90 tỷ

      90 tỷ 550 m2 163,64 triệu/m2
      Bán tàn nhà 5.000 mét vuông sàn, MT ngay Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- Tổng DT: 5.000 mét vuông sàn.- Xây dựng: 2 hầm - 12 tầng nổi.- Giá: 90...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 98 m2 255,11 triệu/m2
      căn nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P11, Q. Phú Nhuận.DT: 6.2 x 18m. Công nhận 98m chỉ 285tr/ mét vuông.KC: 1 Trệt 4 Lầu sân thượng. Thang Máy.HĐ Thuê:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - Phú Nhuận, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 45 m2 271,12 triệu/m2
      Chính chủ nhà phố đường Phùng Văn Cung, P. 2, Q. Phú Nhuận.DT: 4.5x11m. 45m2 diện tích sử dụng: 120m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT.4 PN, 3 nhà vệ ...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 99 m2 287,88 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6.2 x 21m. CN: 98.1m.- Kết cấu: Trệt + 4 Lầu + Sân thượng.- HĐ thuê: 70 tr / Tháng.- giá: 32 tỉ giảm còn 28.5...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 98 m2 285,72 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P11, Q. Phú Nhuận.DT: 6.2 x 18m. Công nhận 98m2 chỉ 285tr/m2.KC: 1 trệt 4 lầu sân thượng. Thang máy.HĐ thuê: 80tr/1th còn 4...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 27 m2 258,89 triệu/m2
      Nhà MT Hồ Văn Huê Phú Nhuận - Tiện KD các ngành nghề, gần đầu Hoàng Văn Thụ, ngã ba Trần Khắc Chân.
      72a, Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 0 m2
      - liên hệ ngay cho Xuân Nhã: 0901 478 *** để xem nhà.- Nhà đẹp vô ở ngay, hoặc cho thuê giữ tiền rất phù hợp.- Căn MT duy nhất trên con đường Phan Đăng...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 190 m2, giá 15,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 190 m2 81,58 triệu/m2
      căn biệt thự 20 năm 1 đời chủ, HXT tránh nhau Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận.Có sân rộng, không gian sinh xã hội hoạt ngoài trời.DT: 190m2, bề ngang 6m.KC: 1...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 98 m2, giá 16,2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 98 m2 165,31 triệu/m2
      Bán nhà Phú Nhuận - oto tránh - KDC an ninh - 4 tầng DT 98 mét vuông - nhỉnh 16tỉ.DT: 98 mét vuông. Sổ nở hậu tài lộc. Có ~ sân rộng để xe.Kết...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Kingston Phú Nhuận 75m, 2 phòng ngủ, full NT, giá 4.3 tỉ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thi, nhà giữ trẻ, fitness, spa...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 109 m2 65,14 triệu/m2
      [ sang nhượng căn hộ góc - 109 mét vuông ]🔔 Golden Mansion - 119 Phổ Quang, P.9, Q.Phú Nhuận🏡 căn hộ góc thiết kế 3PN-2 toilet DT...
      Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Cần tiền gấp chịu lỗ bán nhanh căn hộ chung cư Kingston Residence.DT: 80 mét vuông.pháp lí: SHR.Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.chính chủ để lại...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,67 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.67 tỷ 81 m2 20,62 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán căn hộ cao cấp Garden Gate:- Giá: 1 tỉ 670. thỏa thuận trực tiếp chính chủ- căn hộ chung cư ở tầng 19- DT: 81 m²- Thiết kế: 2 PN,...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Kingston Residence tại 146 Nguyễn Văn Trỗi Q. Phú Nhuận.DT: 80m2, căn hộ góc, chung cư thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, lầu...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!