Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố 5 tấm vừa xây (1 trệt, 3 lầu và sân thượng) sang trọng có thang máy trong nhà trung tâm Phú Nhuận cần bán.- Nằm ngay đường Hoàng Văn Thụ,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      R
      Trần Tước Thủ Thiêm Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      MT đường Trần Kế Xương, P. 7, Phú Nhuận.DT: 44 mét vuông, ngang 3,5m dài 13m.Kết cấu: Nhà kiên cố 1 trệt, 1 lầu, sân thượng (2 phòng ngủ -...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Nhà khu phân lô Thích Quảng Đức, Phú Nhuận, 4 phòng ngủ 3 toilet, 40 mét vuông, giá 5,95 tỉ.Mô tả:+ DT: 3,5x12m, khu phân lô yên tĩnh.+ Kết...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 54 m2 216,67 triệu/m2
      + Nhà mới, khu sang yên tĩnh phù hợp làm văn phòng đại diện, hẻm oto to. Đậu xe trước nhà thoải mái. hotline: 0909,616988 Nam Huỳnh (24/24).+ Nhà đẹp mới,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 126 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Phú Nhuận, giá 29 tỷ

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh tòa nhà ngay đường Nguyễn Văn Trỗi P. 1 Q. Phú Nhuận.- DT 7.6m x 18m.- Công nhận 126m2.- Kết cấu hầm - 5 lầu.- hợp đồngT 160...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 36 m2 205 triệu/m2
      MT Hồ Biểu Chánh 5 tầng cực đẹp 7.38 tỉ.- căn hộ góc cực đẹp cực thoáng cực đẳng cấp.- Khu toàn nghệ sĩ ở, dân trí, xịn sò.- Vị trí trung tâm Phú Nhuận...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 166 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 59 tỷ

      59 tỷ 166 m2 355,43 triệu/m2
      Building 5 tầng Trường Sa ngang lớn 9m.- Bán MT Trường Sa, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 9 x 19m. CN: 166 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 5 lầu.- Giá: 59tỉ.- hợp ...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 144 m2 347,23 triệu/m2
      * Cần bán MT phố ẩm thực Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận.- Vị trí: Con đường thương hiệu hàng đầu trung tâm, nhà nằm tại vị trí khu đẹp và VIP nhất, gần...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 66 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 24 tỷ

      24 tỷ 66 m2 363,64 triệu/m2
      * Cần bán nhanh MT đường Phan Xích Long.- Vị trí: Cung đường thương hiệu. Nhà nằm tại vị trí đẹp, a vỉa hè rộng. Khu KD sầm uất.- DT: 4,4x16m. DTCN: 66...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố thương mại 2 tầng, 14 m2, giá 1,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 14 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh một văn phòng thương mại dịch vụ, tầng 2, cao ốc The Prince Residence, số 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 43 tỷ tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán bán căn biệt thự siêu đẹp Hồ Biểu Chánh P. 11 Q. Phú nhuận.- DT: 8 x 24 NH 12m.- DT đất: 232,3 mét vuông.- DT sàn: 627,8 mét ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      --- Mình muốn bán gấp căn hộ Golden Mansion - Phổ Quang - Phú Nhuận.+ DT: 75m2 - 2 PN - 2 nhà vệ sinh.+ giá siêu mềm: 4.2 tỉ. nhà đẹp thoáng mát....
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      --- Chính chủ muốn bán ngay căn hộ Golden Mansion - Phổ Quang - Phú Nhuận.+ DT: 75m - 2 PN - 2 toilet.+ giá mềm: 4.2 tỉ. nhà đẹp thoáng mát. view...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      * Giảm mạnh bán gấp chung cư Newton 38 Trương Quốc Dung, P8, Q. Phú Nhuận, TP. Tp HCM.* CĐT: Novaland.* chung cư 2 PN - DT 80 m2.* giá: 4.6 tỉ TL.* Có...
      Newton Residence, 38, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN căn hộ Newton Residence, góc đường Nguyễn Trọng Tuyển và Trương Quốc Dung sát ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú Nhuận.- DT:...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Newton Q. Phú Nhuận, 75m2 2 phòng ngủ, giá 4.9 tỉ, view đẹp.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, gym. Nhà hàng quán ăn.- Vị trí vô...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp Newton Residence - Trương Quốc Dung - sân bay.+ DT: 75m2.+ đầy đủ nội thất đẹp.+ giá: 5 tỉ bao thuế phí, 66 tr/m2.- Thông...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,25 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 85 m2 61,77 triệu/m2
      Độc quyền bán căn hộ chung cư Garden Gate - 3 PN hướng mát mẻ, thoáng gió.giá: 5.25 tỉ còn bớt lộc.pháp lí: HĐMB, NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Thiết...
      Garden Gate, 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!