Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 747 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh đất 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 104 m2 27,41 triệu/m2
      Thị trường BĐS bắt đầu có giao dịch lại nhưng vì gia đình chủ có việc gấp không đợi đc nữa nên cần phải bán nhanh. Tháng 3/2022 có khách trả 3tỉ4 nhưng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 97 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 97 m2 21,65 triệu/m2
      miếng đất thuộc KDC Bá Tùng, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.Đường quy hoạch 5m5 lề 3m, đường Ban Ban 2. cư dân an ninh cao, dân trí tốt, không...
      FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 100 m2 27,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất thuộc Khu ĐT Nam Hoà Xuân- Hoà Quý- Ngũ HÀnh SƠn- Đà NẵngDT 100m2Hướng hướng Tây BắcĐường 7m5 , lề 4mNằm cách trung tâm TP ...
      Dự án Khu đô thị Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 TBC 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3...

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT Đông Hải 10 ngay gần bãi tắm Tân Trà, song song đường Trần Hữu Dực.MT Đông Hải 10.Đường 5,5m, DT 90 mét vuông.Vừa ven biển, vừa...
      Đường Đông Hải 10, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      B2.45 lô 54 giá 3tỷ080.B2.55 lô 106 giá 2tỷ900.B2.57 lô 118 giá 3tỷ050.B2.60 lô 79 giá 3tỷ150.B2.68 lô 4 giá 3tỷ050.B2.69 lô 28 giá 2tỷ880.B2.73 lô 26 giá...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.99 TB 2700.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3...

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2.99 tb 2700B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.66 TBC 2.850 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9...

      Bán đất nền dự án 102 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 102 m2 24,51 triệu/m2
      * CẬP NHẬT FPT giá siêu mềm + B2-125: 2.5tỉ/102 mét vuông + B2-57 : 3.25 tỉ/144 mét vuông + B2-47: 4.2 tỉ /180 mét vuông + nhà phố ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 110 m2 24 triệu/m2
      Bán mảnh đất block căn hộ B2 - 34 - 27 khu Võ Chí Công kéo dài.- DT: 110m2.- Tây Nam, lô gần lô góc, quy hoạch đối diện dãy căn biệt thự rất đẹp, gần...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 90 m2 29,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất nằm ngay wev kênh thông thẳng ra trục đường chính Nam kỳ Khởi , Nằm sát trung tâm phát triển phần mền FPT Comlex , cách trường đại học FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      TDC Bá Tùng - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn - ĐN.Gần cầu Khuê Đông, Võ Chí Công, gần trường học, khu vui chơi, giáp KĐT FPT, về TTTP 10p, cách biển 7p, thuận tiện...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 120 m2 23,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán miếng đất điện âm ngang 6 dài 20 sát cầu Khuê ĐôngLH 0901*497**393 _XEM ĐẤT_LVCC
      Dự án Hòa Quý City, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Cần bán đất đường Bá Giáng 6 - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.DT: 100 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 5m5 (lề 3m).Vị trí: Trường học, Siêu...
      Đường Bá Giáng 6, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 104 m2 27,89 triệu/m2
      KĐT FPT CIty Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵngchủ cần bán lô FPT block căn hộ B2-21 sạch đẹp trục thông 2 đầu DT 104 mét vuông ngang 6m...

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 90 m2 29,78 triệu/m2
      Đất biển đường Dương Tôn Hải - đối diện Vinpearl Resort.- DT: 89,5 m (5x17,9).- Hướng: Đông đường 5,5 m.- View biển.- cư dân sầm uất. liên kế trường cấp ...
      Đường Dương Tôn Hải, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 108 m2 24,54 triệu/m2
      Duy nhất lô 108 mét vuông FPT Đà Nẵng chủ bể nợ bán ngay - Sụp hầm liên hệ 0905 660 ***- Vị trí: KĐT FPT Đà Nẵng.+ Cách biển Tân Trà 5 ph.+ Cách...

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.