Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 747 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn 1 phòng ngủ, 35 m2, hướng Đông, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 chung cư các loại (studio, chung cư 1-3 PN, căn hộ thông tầng và 38 căn nhà phố thương...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2.21 tỷ 82 m2 26,83 triệu/m2
      chung cư FPT Plaza, 3 phòng ngủ, giá 2.2 tỉ.Cơ hội sở hữu chung cư 3 phòng ngủ tại Plaza 2 với giá chỉ 2.2 tỉ Việt Nam đồng!Mua trực tiếp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, hướng Đông, giá 2,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 căn hộ chung cư các loại (studio, căn hộ chung cư 1 - 3 PN, căn hộ thông tầng và 38...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Còn duy nhất một căn góc 3  phòng ngủ KĐT FPT Plaza 2 - trung tâm KĐT Công nghệ cao Đà Nẵng.- Tầm nhìn toàn cảnh TP Đà Nẵng với biển, sông hồ, núi...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Tư vấn thông tin cao tầng:- Loại hình: Studio, 1B/1N, 2N, 3N (DT 40 mét vuông 90 mét vuông).Tháp 1: 27 tầng bao gồm (Bán sau).- 3 tầng hầm: Để...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      Bùng nổ thị trường BĐS tháng 5 - một siêu phẩm của ông lớn Sun Group sắp ra mắt.Bom tấn 5* view trực diện sông Hàn Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.sp đa dạng -...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Tên dự án: Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- CĐT: Sun Group.- Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý, Đà Nẵng.- Quy mô: 3,5 ha với 2 phân khu cao tầng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư, căn biệt thự, đất nền SHR lâu dài tại Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Dự án: Khu tổ hợp Sun Cosmo Residence.CĐT: Tập đoàn Sun Group.Số lượng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Hưng Đạo, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      Tổng Quan Sun Cosmo Residence - SUN GROUP - call ngay BDS : 0795 021 ***Những tòa tháp chung cư với tầm view 3 trong 1 đất giá: View sông Hàn, view biển,...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      O
      Sun Cosmo Resident Official Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Bán đất kiệt 3m oto Chế Lan Viên, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Tây Nam.DT: 5.1 * 12m = 61.2 mét vuông.Đường kiệt 3m, cách đường Chế Lan Viên 150m,...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ bán Lô Đường 26m sát trường học Giá chỉ 2,7X tỉ miếng đất FPT có dt 6x18=108 mét vuông quay về hướng Đông, đc xây dựng tối đa 5,5 tầng! Toạ...

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2 tỷ tại Đường An Nông - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      Chính chủ nhượng gấp căn 3 phòng ngủ rộng 84 mét vuông chỉ 2tyxx (không có căn thứ 2) FPT Plaza.Chỉ cần xách va li vô ở ngay.- Công năng:...
      Đường An Nông, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      PHỐ TÂY" - ĐÒN BẨY GIÚP ĐÀ NẴNG TRỞ THÀNH TP QUỐC TẾ"Sôi động - Sầm uất - Không ngủ là những tính từ chân thực nhất để miêu tả không khí tại những khu phố...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 82 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá thấp nhất thị trườngKhu vực nằm tầng trungView quảng trường công viên lớn nhất FPT Palza Đà nẵng+ Nhất cận thị, nhì cận giang,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Khánh Trường - Chuyên FPT Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 căn hộ chung cư các loại (studio, căn hộ chung cư 1 - 3 PN, duplex thông tầng và 38...

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, hướng Đông - Nam, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      chung cư cao cấp dự án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng".Nhận cọc thiện chí chỉ với 50 tr/sp.-Đầu tháng 6 có giá,10-6 chào bán-Hỗ trợ chi phí hotel và vé xem...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 105 m2 26,67 triệu/m2
      Nam Hòa Xuân. giá siêu mềm.B2.56 lô ĐN sạch giá 2,9.B2.36 lô ĐN sạch giá 3,1.B2.92 lô TB cống giá 2650.B2.53 lô TB sạch giá 2720.B2.89 lô TB cống giá...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu chung cư VIEW 360* ven sông Hàn ngay trung tâm TP đáng sống nhất Việt Nam.chung cư 5* tọa lạc ngay trung tâm thành phố. Đà Nẵng - MT...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.