Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 747 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 108 m2 22,23 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất như sau.DT 2 lô 216m2, giá mỗi lô là 2,4 tỉ.bìa đỏ sẵn, mua bán công chứng nhanh.Khu vực đông đúc thuận lợi mua bán KD.Khách thiện chí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 108 m2 21,76 triệu/m2
      Cần bán nền đất 180 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng.- DT: 180 mét vuông ngang 7m5 dài 24m.- Đường: 7m5, lề 3m.- giá 4,15 tỉ.* Vị trí nền ...

      Chuyển nhượng nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 117 m2 21,8 triệu/m2
      Lô đối diện trường học, đường Đại An 5 thông Võ Chí Công, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí nằm MT đường Đại An 5, thông thẳng đường Võ Chí Công, cách...
      Đường Đại An 5, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nền đất thuộc khu đô thị FPT Đà Nẵng DT : 6 x18 = 108 mét vuông Trục đường 2 làn tại phân khu V3 - Ngay sát cạnh trường Đại học FPT giá :...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lộc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán đất tặng Nhà Gác Đúc Đường Lộc Ninh - Q Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng .- DT : 100m , hướng chính hướng Tây Bắc- Đường 7.5m lề 3.5m + Công năng : - Gồm...
      Đường Lộc Ninh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 110 m2 tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      * Khu Nam Hoà Xuân giá mềm.B2 53 ĐN công 2,75 tỉ.B2 52 hướng Tây Bắc thông. 2,9 tỉ.B2 91 ĐN 2,82 tỉ. Viêm biện viện.B2.87 ĐN sạch giá 2.75 tỉ.B2.45 ĐN...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán đất đường Cao Sơn 8, Tân Trà, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Đường 5,5 m, vỉa hè 3 m.DT đất: 5 * 20 = 100  mét vuông.Hướng: Nam.Vị trí nằm gần sông Cổ Cò,...
      Đường Cao Sơn 8, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 108 m2 26,86 triệu/m2
      Cặp hướng Đông Nam sát trường Đại học FPT Đà Nẵng.DT 108m2 ngang 6m.Đường quy hoạch 7m5 lề 4m.Rất thuận lợi để xây dựng căn hộ chung cư cho thuê với...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu TĐC Bá Tùng gần đối lưng Mai Đăng Chơn,Hoà Quý,Ngũ Hành Sơn.-DT100m²(5x20m),hướng Tây-Đường 7.5m vỉa hè rộng-Giá 2.35 tỉcontact 0905 799...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,15 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.15 tỷ 79 m2 27,22 triệu/m2
      Cần sang nhương chung cư FPT Plaza2 3 PNmua từ GĐ 1 dự án, sắp bàn giao vào quý 2 năm nayCăn 3 PN số lượng có hạnTầng cao, view biển hường Đông mát mẻ.giá...
      Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ, 87 mét vuông vị trí góc hướng biển chỉ 2 tỉ ngay toà FPT Plaza.- 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 83 m2 24,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza - căn hộ chung cư Nên Sỡ Hữu Nhất Với: Mức giá Ưu Đãi Theo Suất chưa từng có. Vị trí trung tâm - Giữa lòng TP Du Lịch Bàn...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ

      2.31 tỷ 85 m2 27,11 triệu/m2
      CĐT FPT vừa công bố lô 3  phòng ngủ duy nhất nằm ở tầng bể bơi, công viên trung tâm TP Đà Nẵng.- Xung quanh là dãy Shophoue, fitness, Spa, Siêu thị...

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 85 m2 28 triệu/m2
      căn hộ chung cư view biển tại Đà Nẵng.CĐT uy tín, tiềm lực tài chính mạnh.Chuỗi hệ sinh đa tiện ích.Hệ thống giáo dục đa cấp bậc.Trung tâm đô thị mới...

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,1 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      2.1 tỷ 78 m2 26,93 triệu/m2
      Suất ngoại giao cần nhượng lại tại FPT Plaza 2 - căn hộ góc tầng cao tầm nhìn ra quảng trường biển, núi Ngũ Hành sơn và trung tâm TP.- C căn hộ góc...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 85 m2 28 triệu/m2
      Chỉ còn căn 3 phòng duy nhất tầng 2.Vị trí.- Nằm ngay trung tâm của KĐT công nghệ FPT City Đà Nẵng, đường Võ Chí Công.- Cách bãi tắm Tân Trà 500m.- Gần FPT...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ gồm công năng:- DT 82.7 mét vuông.- 3  phòng ngủ.- 2  toilet.- khu bếp.- Phòng khách, bàn công, ban công.Hướng view...

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      căn hộ FPT Plaza 2 , căn hộ góc 3  phòng ngủ 79m2, giá 2.35 tỉ, view biển và TP. Tin chính chủ.căn hộ chung cư thuộc toà Fpt Plaza 2. DT : 79m2....
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.