Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 747 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,74 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.74 tỷ 48 m2 57 triệu/m2
      Dự án siêu đẹp Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.Vị trí: Phía đông cầu Trần Thị Lý, giao độ Trần Hưng Đạo Chương Dương - Ngũ Hành Sơn - Ngô Quyền, TP Đà Nẵng.chủ ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán căn 1 phòng ngủ + The Panoma view sông Hàn giá từ 2,5 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + kinh phí bảo trì).- CK lên đến 17,5 phần ...

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng kẹp vệt cây xanh đẹp nhất thị trường.B2.116 hướng Nam giá 3, x tỉ.B2.138 hướng Bắc giá 3, x tỉ.B2.118 hướng Bắc giá 3, x tỉ.B2.134 hướng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Kỳ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ rưỡi sở hữu nhà 90m2 tại Hòa Quý.Mô tả:- nhà cấp 4 DT 90m2.- MT ngang 4.6m nở hậu.- Công năng:+ 2 PN.+ 1 phòng khách.+ 1  nhà vệ ...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      cần tiền nên bán nhanh lô FPT City Đà Nẵng+ Vị trí lô kẹp công viên cây xanh 4m DT 108m2 ngang 6m dài 18m Đường 33m có công viện ở giữaGiá 3,2X tỉ+ Vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán lô FPT V5 | đối lưng nhà phố thương mại.DT: 101.3 mét vuông (6x16.9m) Hướng Đông.Đường 7m5, Lề 3m - Hạ Tầng điện m.Hạ tầng ổn định - cư dân...

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 49 m2 48,98 triệu/m2
      chung cư cao cấp ven sông Hàn trung tâm thành phố Đà Nẵng - Sun Cosmo Residence.Vốn ban đầu tư thấp, giỏ hàng chào bán đợt 1 giá ưu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 112 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 112 m2 26,79 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rồi!!Bất chấp!!! cắt lỗ 1.2 tỉ chủ bán ngay 125 mét vuông siêu đẹp ngay công viên Nam Hoà Xuân giá 3.2 tỉ bao thuế thu nhập cá nhân cho...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 143 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 143 m2 15,74 triệu/m2
      Bán nền đất Đường Hoà Bình 1, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- Dt: 5 x 28,50 = 143m2- Đông Nam- Đường 5,5m vỉa hè 3m* nền đất vị trí sát sông, KDC đông...
      Phố Hòa Bình 1, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Song song Võ Chí Công, ngay cầu Khuê Đông.Đường 7m5 vỉa hè 4m.DT: 100m (5x20).Hướng Tây Đường 7,5m vỉa hè 4mGiá: 2,5 tỉ. Có TL.liên hệ ngay: 0935 965 ***...
      Đường Phạm Đức Nam, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Kim Đồng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất kẹp ống đường Kim Đồng,TĐC Tân Trà,Hoà Hải,Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng.-DT100m²(5x20m),hướng Tây-Đường 7.5m vỉa hè rộng-Vị trí đẹp sát với...
      Đường Kim Đồng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 94 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 94 m2 26,49 triệu/m2
      Siêu phẩm MT đường biển nguyễn văn thoại Chỉ 15 bước ra biển Mỹ Khê - Biển Trung tâm đẹp nhất đà nẵng Trục đường 15m5 lề 7m mỗi bên .Sẵn nhà tiền chế 3 tầng...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 0 m2
      Sun Cosmo Residence đc quy hoạch với tổng DT 8,5 ha, đc thiết kế xây dựng với mô hình tòa tháp chung cư cao tầng và khu nhà ở thấp tầng.Khu cao tầng có...

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Thận Duật - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng Đúc đt 100 mét vuông,nhìn xéo công viên,đường Phạm Thận Duật giá 3ty có tl.
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC Tân Trà đường Cao Sơn 8, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT đất: 100 m (5 x 20 m),- Đường 5.5m, vỉa hè 3m.- Hướng Bắc.- Vị trí: Gần Sông Cổ Cò, gần...
      Đường Cao Sơn 8, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 101 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 101 m2 28,72 triệu/m2
      Chính chủ bán lô Đông Hải 8, bãi tắm Tân Trà, Ngũ Hành Sơn.DT: 101 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông.nền đất kẹp cống, sạch đẹp kề góc ngã 3 Phan...