Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 747 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 110 m2 21,37 triệu/m2
      bán gấp lô Phú Mỹ An Hòa Hải Đà Nẵng giá chỉ 2,35 tỉ.- DT 110m2.- Ngang 5m dài 22m.- KĐT Phú Mỹ An, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Đường quy hoạch 5.5m.-...
      Dự án Đà Nẵng Pearl, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 102 m2 24,02 triệu/m2
      Công ty bất động sản Bảo Đăng Land cập nhật Quỹ hàng giá hấp dẫn tại khu đô thị FPT City Đà Nẵng - liên hệ 0942 994 ***Phân khu V5:- B2.27. XX Hướng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      chung cư view sông Hàn Đà Nẵng - Sun Cosmo Residence - của tập đoàn Sungroup giá chỉ 2ty2 (full giá, đã bao gồm thuế giá trị gia tăng và phí bảo...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,77 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.77 tỷ 35 m2 79,15 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 4 MT The Panoma view sông Hàn Đà Nẵng đẹp lung linh giá trực tiếp chủ đầu tư không qua trung gian.Vị trí chung cư: Trực diện sông Hàn...
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      - chung cư cao cấp the Panoma Đà Nẵng, MT sông Hàn.- Thuộc tổ hợp Sun Cosmo Residence, tọa lạc ngay bên bờ sông Hàn.- Vị trí trung tâm kết nối sân bay quốc...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 kiệt đường K20 giá 2,05 tỉ/76m2, liên kế Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 75.8m2 (4x18m), Hướng: hướng Đông Nam.- nhà cấp 4 mới,...
      Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Sun Group chào bán chung cư cao cấp đường Trần Thị Lý trực diện sông Hàn bìa đỏ sở hữu lâu dài. chung cư nằm trong tổ hợp hiện đại Sun Cosmo Residence...
      Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 105 m2 21,91 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất sát KĐT FPT Đà Nẵng, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. Ngũ Hành Sơn.- Vị trí đẹp nằm gần khu FPT City, MT đường Trà Khê 8. Sát...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Dự án Sun Cosmo nằm trên quỹ đất hiếm hoi ven Sông Hàn, TP Đà Nẵng. Kết nối trực tiếp ra biển Mỹ Khê, Sân Bay QT Đà Nẵng.Với các tiện ích sống nội khu đẳng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Do Cần Tiền Gấp Tôi Bán căn hộ Cao Cấp Mường Thanh đc 51 Trần Bạch Đằng.+ Vị trí căn hộ chung cư tại khu vực đông khách du lịch nhất Đà Nẵng. Vài bước...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Sun Group! Ra mắt tổ hợp 3,5ha bao gồm: 2 toà căn hộ chung cư cao cấp Panoma cùng 146 căn nhà phố thương mại shophouse Villa View trực diện sông Hàn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,05 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 83 m2 24,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư fpt plaza 1 thuộc KĐT FPT.Vị trí gần sông, sát biển. Cách trung tâm tâm TP 5-10 ph di chuyển.Có đầy đủ tiện ích, hồ bơi, siêu thị, khu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 100 m2 25,2 triệu/m2
      Cần Bán Đất Hoà quý - Trục Thông Minh Mạng- Vị Trí: P. Hòa Quý Q. Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.- Đường: Quy hoạch 7,5m ( vỉa hè 4m)- DT: 100 mét vuông...
      Hòa Quý City, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán đất cạnh FPT ComPlex giá chỉ 2,1ty cho 100m2Cần bán ngay mảnh đất quy hoạch đô thị ngay cạnh FPT Complex và làng ĐH Đà Nẵng:- DT 100m2 ngang 5m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 0 m2
      Giỏ hàng ngoại giao căn hộ chung cư Panoma Sun Cosmo sông Hàn Đà Nẵng chỉ 2 tỉ CK đến 21 phần trăm NH hỗ trợ 70 phần trăm ân hạn gốc lãi...
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 0 m2
      Sun Cosmo Residence tổ hợp khu đô thị năng động quy mô 3,5 ha thuộc Tập đoàn Sun Group.Sun Group chính thức ra mắt 2 toà căn hộ chung cư Panoma | Sun...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 105 m2 26,86 triệu/m2
      miếng đất có DT: 105m2, ngang 5m, dài 21m.Tây Bắc.Gần đường Nguyễn Phước Lan kéo dài và gần công viên.Sạch sẽ không dính cống trụ.Và tập hợp các lô khác,...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 110 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 110 m2 23,19 triệu/m2
      Siêu Sụp hầm xem hình ảnh chi Tiết!!!Bảng hàng tổng hợp ĐẦM SEN :B2.118 ĐN trục thông : 3200B2.127 ĐB sạch : 32xxB2.130 TB sạch : 3150B2.142 ĐN sạch...
      Đường Trương Xuân Nam, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Ngũ Hành Sơn. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.