Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Chung cư Xuân Phương Residence, giá 15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      🌺 CHỦ MÓT BÁN GIẢM 1 tỉ - CÒN 15 tỉ - 100M 🚗 TRỤC CHÍNH - khu đô thị FORESA - XUÂN PHƯƠNG - TỪ LIÊM P.LÔ 2 THOÁNG - VỈ HÈ RỘNG - THANG MÁY XỊN 🚗 Mô...
      Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình có căn hộ góc vẫn còn mới toanh để giá rẻ tại tòa 1A căn hộ chung cư Vinaconex 7 cần bán nhanh - hàng xóm Goldmark City - tiện ích vô vàn.-...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, 2 phòng ngủ, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 62 m2 27,91 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư giá mềm tại OCT2 Xuân Phương ( Vigrasera Xuân Phương ) DT: 62 m2 ( trên sổ )Hướng Cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 30 triệu tại Quận Nam Từ Liêm

      30 triệu 106 m2 0,29 triệu/m2
      Gia đình tôi có mua cho con trai 0một căn hộ tại căn hộ chung cư 789 Mỹ Đình, nhưng nay cháu không ở nên tôi cần bán gấp lại.ngôi nhà tôi 3 PN, 2 vệ...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ tòa Ecolife Capital - Tố Hữu.- DT: 98 mét vuông.- Số phòng: 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất: Đầy đủ.-...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 92 m2 52,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang dành riêng cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart Citycăn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Masteri giá chỉ từ 52 tr/m2.KH cần...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 136 m2, giá 26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 136 m2 191,18 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự thô.Tây Nam.MT 10m nở hậu siêu đẹp.Khách tự hoàn thiện theo ý muốn.gọi ngay e Hải xem nhà gặp chủ ép giá.
      Ngõ 129, Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hải Bất Động Sản Từ Tâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,09 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.09 tỷ 66 m2 31,67 triệu/m2
      Bán căn HH3 đã có sổ, đầy đủ nội thất giá 2.09 tỉ giá rẻ.Căn 66.5m2.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất và đồ điện tử.Giá 2,09 tỉ.
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Chính chủ! Bán CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, 4.05 tỉ. 0975 118 ***- DT 110m2, căn hộ góc rất thoáng, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 89 m2 41,47 triệu/m2
      Gia chủ do chuyển công tác cần sang nhượng cho chủ mới.The Garden Hills 99 Trần Bình - căn hộ chung cư 3 ngủ 2  toilet đầy đủ nội thất - logia...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Chung cư Intracom 1 Trung Văn, giá 23,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 144 m2 163,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Intracom khu đô thị Trung Văn, Nam Từ Liêm, HN.+ DT 144m2, nhà xây 4 tầng, MT 6.2m.+ Thuộc quần thể khu đô thị Intracom Trung Văn,...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn bán ngay chung cư 1 phòng ngủ đang ở tại Ecolife Capitol số 58 Tố Hữu (cách Hầm chui Thanh Xuân 1,5  kilomet).Tầng...
      Ecolife Capitol, số 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư & Phát Triển Bđs Hoàng Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá rẻ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 566 m2
      - chính chủ cần bán căn biệt thự siêu vip tại vin Gardenia Hàm Nghi. căn biệt thự đơn lập có bể bơi riêng, có thang máy, có hầm để xe oto, Đông Nam....
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp để cọc căn 3 ngủ cùng tòa, trực tiếp miễn MG, giá có thể thỏa thuận- DT 72,5m2 2  phòng ngủ, 2 toilet Đông Nam view toàn cảnh...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,69 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.69 tỷ 89 m2 41,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Garden Hills 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, 89m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 3.69 tỉcăn hộ chung cư THE GARDEN HILLS...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Bán chung cư CT1AB VOV Mễ Trì Plaza.DT 97m2 thông thủy.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.Nội thất mới đẹp, có full nội thất và để lại toàn bộ đồ cho...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m2 (T) chỉ nhỉnh 3.35tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + CK 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart.Căn...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 326 m2, giá 71,72 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      71.72 tỷ 326 m2 220 triệu/m2
      Giá siêu tốt, bán gấp căn biệt thự vin Green Villas, căn hộ góc, View công viên. liên lạc: 0836 281 ***+ DT đất: 326m2.+ Tổng DT xây dựng: 311m2, 3.5...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm