Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      Chuyển nhà bán lại căn The Zei Lê Đức Thọ.logia Đông - Bắc, cửa Tây - Nam.DT 104 mét vuông thông thủy, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Nội thất đã hoàn...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Gia đình chị gái em có căn 3 phòng ngủ - 114m2 ở The Matrix OneDo không có nhu cầu sử dụng đến nên muốn bán cắt lỗ thu hồi vốnThông tin chung cư-...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 64 m2 68,75 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư cao cấp tiêu chuẩn 5*.DT: 63,7 mét vuông thông thủy.Căn 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.Hướng nhà: hướng...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.(*) Lý do lựa...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      * Tổng hợp những căn hộ chung cư sang nhượng vin gardenia giá siêu mềm nhất thị thị trường.* căn hộ chung cư 1 PN: DT 52m giá từ 2.5 tỉ đến 2,7 tỉ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      phòng KD chủ đầu tư Hoàng Thành Pearl đẩy nhanh quỹ căn 2 - 3 PN.đc số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.- DT 79 mét vuông và...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      chủ đầu tư Hoàng Thành Pearl thông báo đến quý KH chính thức ra quỹ căn đẹp nhất dự án gọi ngay PKD chủ đầu tư: 0363 985 ***- Chính sách ưu đãi đặc...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 103 m2 40,3 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ  phòng ngủ căn hộ chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.Các phòng...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ The Tonkin ban công hướng Đông Nam giá chỉ 2,6 tỉ bao toàn bộ thuế phí.căn hộ chung cư đã bàn giao, nhận nhà ở luôn.Bếp...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 tầng, 176 m2, giá 48 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      48 tỷ 176 m2 272,73 triệu/m2
      Tọa lạc trong KĐT Mỹ Đình II. Khu căn biệt thự toàn giới quan chức cấp cao, công viên nhiều cây - xanh thoáng đãng, an sinh xã hội tuyệt vời. Đường...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Đình II, giá 45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 176 m2 255,69 triệu/m2
      Tọa lạc trong KĐT Mỹ Đình II. Khu căn biệt thự toàn giới quan chức cấp cao, công viên nhiều cây xanh thoáng đãng, an sinh xã hội tuyệt vời. Đường trước...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 97 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 2 chung cư tòa W3 vin Westpoint, một căn gia đình đang ở và một căn đang cho khách Hàn Quốc thuê.* Căn 78 mét vuông...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 136 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 136 m2 150,74 triệu/m2
      💥 căn biệt thự FORESA KHU SINH THÁI XUÂN PHƯƠNG - 136m2 ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI - MT 8,3M SIÊU RỘNG - Ở SƯỚNG, KD SƯỚNG, ĐẦU TƯ SƯỚNG - 1...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 98 m2 32,66 triệu/m2
      - căn hộ CT3 - 1 nằm trong khu đô thị Mễ Trì Hạ, ngay sát mặt phố Phạm Hùng, đối diện là Keangnam. Khu vực đầy đủ tiện nghi, không thiếu thứ gì, gần bến...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá rẻ tại Quận Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 43 m2
      Chính chủ bán căn 1 phòng ngủ + 1 , tầng trung view bể bơi nội khu thoáng mát.Căn đã có bìa đỏ.Nhận nhà ở ngay.Có thể thiết kế thành căn 2 phòng...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 61 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.73 tỷ 61 m2 44,76 triệu/m2
      - Tầng đẹp, view thoáng- DT 61m2- giá 2,73 tỉ- bàn giao đầy đủ thiết bị vệ sinh, điều hoà (nguyên bản CĐT)- tiến độ TT linh hoạt, hỗ trợ liền kềt với NH-...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 98 m2 32,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh. căn hộ chung cư tầng chung đẹp thoáng mát Điện Tích. 98,5m2.  phòng ngủ3. VS 2, hướng cửa TN.logia ĐB. Giá cả phù hợp...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm