Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Thượng, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 110 m2 186,37 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nam Từ Liêm DT: 110m2 mt: 8,8m x4 tầng thang máy giá 20.5 tỉ.- Nhà thuộc khu dự án nhà để ở Mễ Trì Thượng Nam Từ Liêm, BT đơn lập của cán...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán căn hộ chung cư CC cao cấp The Emerald Đình Thôn, đẳng cấp sống, không gian yên tĩnh, tiện ích nội khu vô vàn, khu vực tập trung người hàn nhật.X3.7...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 7 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      - Chính Chủ nhờ bán LK KĐT Phố Hàm Nghi P. Mỹ Đình 2. TP Hà Nội - DT: 100 m²- MT: 6m.- Đường phân lô vỉa hè 12m.- Nhà 7 Tầng thang máy 600kg.- Đã có bìa ...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4 tỷ 133 m2 30,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Siêu Đẹp dự án Dolphin Plaza Mỹ Đình cần bán nhanh contact : 0365 775 *** - DT : 133 mét vuông - Thiết kế :...
      Dolphin Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - Căn 3n cuối cùng giá chỉ hơn 3,8 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, cạnh...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      DT 76m2.logia hướng Đông Nam, mát hè ấm đông.đầy đủ nội thất dùng giữ gìn còn mới.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 52m đầy đủ nội thất tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 1vs,...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, 5 tầng, 96 m2, giá 14 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại dự án Louis City Đại Mỗ.DT: 96 mét vuông, MT 6m, căn hộ góc, cạnh công viên cây xanh, đối diện căn hộ.Thiết kế 5 tầng,...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề FLC Premier Park, 4 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn biệt thự 120 mét vuông Đông Nam gia 16 tỉ,, căn biệt thự song lập MT 8m, giá cả đất và xây chỉ 16 tỉ. Đường Lê Quang Đạo...
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,19 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 54 m2 40,56 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ + 1 toa s106 tầng đẹp thoáng logia ĐN, 2.19 tỉ bao phíTầng TRUNG view đẹp , thoángGia đình có việc cần bánĐại đô thị vin Smart City...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      (Giá thật không ảo)chính chủ chuyển xuống mặt đất cần bán căn hộ chung cư DT rộng tại Roman Plaza- căn hộ chung cư 78m2, 2 PN 2vs- Nội thất: Full đồ -...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,68 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.68 tỷ 66 m2 40,61 triệu/m2
      0932 526 *** Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ full đủ đồ đầu tư tại căn hộ chung cư Golden Field, Mỹ Đình.- Thông tin thêm...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư 3pn-2 phòng vệ sinh căn số 15 tòa G2 view hồ dự án hướng logia hướng Đông NamNội thất FullDT: 84m2giá 5.5 tỉ liên lạc...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu chung cư HD Mon City, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      - Bán liên kế Mon City Hàm Nghi Mỹ Đình, vị trí đẹp, phù hợp đầu tư, để ở và KD, làm văn phòng trụ sở công ty, trung tâm đào tạo training...- Xem nhà...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Green Bay , 3 tầng, giá 215 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      215 tỷ 310 m2 693,55 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán biệt thự view hồ trực diện rất đẹp hướng mát thuận tiện đi lại,biệt thự đc thiết kế 1 hầm 3 tầng nổi,LH trực tiếp để đi xem nhà,miễn...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ The Tonkin ban công hướng Đông Nam giá chỉ 2,6 tỉ bao toàn bộ thuế phí.căn hộ chung cư đã bàn giao, nhận nhà ở luôn.Bếp...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 136 m2 45,59 triệu/m2
      Bán chung cư 4 phòng ngủ MHD Trung Văn, DT 136m2. Sổ lâu dài chỉ nhỉnh 6 tỉ. Nhận nhà ở ngay, hỗ trợ trả góp trong 10 năm- Vị trí: 29 Tố Hữu, Trung...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      bán ngay 2 phòng ngủ giá 2,590 tỉ toà TK2nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.(*) Lý do lựa chọn...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm