Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 101 m2 31,09 triệu/m2
      Nhanh tay thì còn ạ! chào bán 2 căn hộ góc 3 PN đẹp nhất tòa A3 căn hộ Ecolife Capitol 58 Tố Hữu nhận nhà ở ngay, TT 50 phần trăm nhận nhà ở luôn....
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 thiết kế đẳng cấp. ( Sửa thành 3 phòng ngủ tốt )nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      bán ngay TRONG THÁNG ĐỂ CHUYỂN CÔNG TÁC Gia đình giảm giá chỉ còn 3,6 tỉ cho chung cư 3 ngủ 2 vs DT 89 mét vuông Dự án The Garden Hill- 99 Trần...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 43 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 phân khu S3 vin Smart City, logia Đông Nam, tầng trung đẹp.Nội thất bao gồm: Full tủ bếp,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 111 m2 34,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Sông Đà, SUDICO, 111m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, 3.78 tỉ. 0975 118 ***- DT 111m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,24 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 89 m2 36,42 triệu/m2
      HOT nhất Khu vực Nam Từ Liêm chính là dự án Nhà ở xã hội Trung Văn NHS.KH xếp hàng 2 ngày mới nộp đc hồ sơ - điều mà chưa từng có tiền lệ.Vì vậy đầu tư nhà...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 78 m2 50,65 triệu/m2
      -chủ đầu tư vin chào bán TÒA TONKIN2 DỰ ÁN vin SMART CITY.block TIÊU CHUẨN RUBY CỦA vin DUY NHẤT CÒN SÓT LẠI TẠI vin TÂY MỖ NAM TỪ LIÊM HN-CẢ PHÂN KHU...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ góc 3N, view công viên, DT 114m2. Giá 6.8 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí: Mặt đường Lê Quang Đạo, gần ngã 4 giao với Mễ...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 153 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 153 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 4 ngủ toà S2 02 view hồ, công viên vin Skylake Phạm Hùng.DT thông thuỷ 153m2.Hoàn thiện nội thất.Tầng trung.Nhà mới.chính chủ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán siêu phẩm tòa B Masteri West Height trái tim đại độ thị vin Smart City quy mô trên 280 ha.Nằm trái tim đại đô thị view mặt biển hồ trung tâm, ngay...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 3 phòng ngủ 2VS, 85 mét vuông, giá 3.8 tỉ tại dự án căn hộ The Emerald.- DT: 85 mét vuông.- đầy đủ nội thất.-...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.55 tỷ 92 m2 49,43 triệu/m2
      Độc quyền DUY NHẤT chủ đầu tư Masterise Homes chung cư đập thông 4  phòng ngủ 91.9m2 giá 4.547 tỉ, view công viên nội khu, nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,29 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.29 tỷ 54 m2 42,41 triệu/m2
      - Gia đình không ở đến chung cư này, bán sang nhượng cho khách, thật sự có nhu cầu để ở đây.- DT: 54m2.- giá: 2,29 tỉ.- Thiết kế chung cư rất hợp lý:+ 2...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 133 m2 31,21 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác, cần bán ngay căn hộ chung cư cao tầng CT1 - Sudico.* căn hộ chung cư DT 133m2.- Có thiết 3 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.6 tỷ 37 m2 43,25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cho con đi du học nên bán căn hộ chung cư tại vin Smart City.Căn 1 phòng ngủ (37 mét vuông) tầng 28 toà S303. Nhà đã làm...

      Bán nhanh căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán chung cư A4 Hàm Nghi, Mỹ Đình.- cực hiếm căn hộ chung cư tầng trung view đẹp, nội thất đầy đủ.- Vị trí tòa A4 mặt đường Hàm Nghi tòa nhà chất...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 109 m2 33,03 triệu/m2
      - Tòa nhà căn hộ 3 ngủ 2 vệ sinh, một logia cực thoáng, vị trí trung tâm nằm trên mặt phố Hàm Nghi khu đô thị Mỹ Đình II, giao thông cực kì thuận tiện...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc logia ĐN khu Báo Nhân Dân, Xuân Phương.chung cư đc thiết kế 2 phòng ngủ, 1VS các phòng đều view thoáng mát.Nhà đã hoàn...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm