Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 137 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.8 tỷ 137 m2 100,73 triệu/m2
      chung cư vin Gardenia tọa lạc tại Đường Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội, với DT rộng 137 m2. chung cư 4 phòng ngủ,...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 23 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 23 m2 252,18 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG, TRUNG VĂN, MẶT NGÕ S23 mét vuông,NAM TỪ LIÊM, ô tô ĐỖ CỬA, CHO THUÊ- Nhà mặt ngõ - ô tô đỗ cửa nhà - KD chho thuê - ngõ...
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 52 m2 tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      nhà PHÚ MỸ – 52 mét vuông – KD NHỎ – DÒNG TIỀN TỐT – NGÕ THÔNG RỘNG – GIÁ 11.5 tỉ 🔥🏡 DT: 52 mét vuông, nhà đẹp, phù hợp vừa ở vừa KD nhỏ.💰...
      Đường Phú Mỹ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu chung cư tại The Emerald, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. chung cư có DT 78m2, thiết kế hiện đại với 2  phòng ngủ và 2 phòng...
      Lô CT08 Đình Thôn, Phường Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu căn 90 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc 3 phòng ngủ-90m² tầng trung  căn hộ chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đìnhchung cư nội thất đầy đủ, logia hướng ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 110 m2, giá 11,7 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.7 tỷ 110 m2 106,37 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ-110m² tầng trung tòa S1 căn hộ chung cư vin Skylake chung cư nội thất đầy đủ, logia hướng Tây Bắc view...
      Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chính chủ cần bán Sàn thương mại tầng 6 Chung cư Roman Plaza, Tố Hữu, Nam Từ Liêm

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Sàn thương mại tầng 6 căn hộ chung cư Roman Plaza, Tố Hữu, Nam Từ LiêmTôi chính chủ cần bán sàn thương mại - văn phòng tại tầng 06 tòa...
      Đường Tố Hữu, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 67 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 67 m2 94,03 triệu/m2
      Chinh chủ cần bán căn 2 phòng ngủ-72m² tầng trung căn hộ chung cư vin Skylake căn hộ chung cư nội thất đầy đủ,sổ chính chủ, sang tên...
      Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 94 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.8 tỷ 94 m2 82,98 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nayMỹ Đình Pearl, Từ Liêm, chỉ 7,8 tỉ giá thật- 3n2vs, 94 mét vuông sẵn sổ, hướng logia ĐN mát mẻ quanh năm, nội thất cơ bản mới đẹp...
      X3 Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 185 m2, giá tốt tại Đường Trần Hữu Dực - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 185 m2
      Siêu phẩm đặc biệt penthouse sân vườn riêng - (Bàn giao thô) tại Mỹ Đình.Vị trí: Số 30 Trần Hữu Dực - Toà nhà Iris Garden Mỹ Đình.- Cách sân vận động Mỹ...
      Số 30 Trần Hữu Dực, KĐT Mỹ Đình 1, phường Mỹ Đình, quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.

      Chính chủ mở bán căn hộ chung cư mini ở Mỹ Đình - Mễ Trì giá chưa đến 2 tỷ

      1.7 tỷ 46 m2 36,96 triệu/m2
      GIÁ CHƯA ĐẾN 2 tỉ ???!!!❗️❗️❗️Chính chủ bán căn hộ mini ở Mỹ Đình - Mễ TrìMỹ Đình còn:- 49m² 1,8 tỉ (2n1k)- 43m² 1,5 tỉ (2n1k)- 34m² 1,2 tỉ (1n1k)Mễ Trì...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 73 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Châu Văn Liêm - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.1 tỷ 73 m2 83,57 triệu/m2
      Mỹ Đình Pearl, Từ Liêm chỉ 6,1 tỉ 2 phòng ngủ 2wc_ 73 mét vuông, sẵn sổ cất két_Giao dịch đc ngay- Cạnh Đại Lộ Thăng Long đi đâu cũng tiện- ngôi...
      Mỹ Đình Pearl, Mễ Trì, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 59 m2 tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 59 m2 116,95 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Hữu Hưng, Nam Từ Liêm 59 mét vuông  tỷNgõ thông, 3 bước ra mặt phố  Nhà 5, 6 ngủ tầng vừa xây sẵn ởGần Geleximco Lê Trọng...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 45,599998474121094 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 45,6 m2 72,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư của tôi thuộc tòa TC1 (tòa đầu hồi gần đường) phân khu Canopy thuộc KĐT vin Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm gần Bảo tàng Lịch sử Quân sự...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 66 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu chuyển đổi, cần bán gấp chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư Golden Field Mỹ Đình.- Giá chỉ 4,4 tỉ VND, quá hợp lý cho 1 căn hộ chất...
      Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 190 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 190 m2
      Siêu Phẩm đặc biệt Penthouse 192m dự án The Zei - Mỹ ĐìnhVi trí : Số 8 Lê Đức Thọ - Mỹ Đình.Cần bán ngay một căn Penthouse cơ bản và một căn căn duplex...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 109 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 109 m2 59,64 triệu/m2
      căn hộ C14 BẮC HÀ - TỌA LẠC TRÊN VỊ TRÍ ĐẤT VÀNG MẶT ĐƯỜNG TỐ HỮU.Với DT rộng, vị trí thuận tiện giao thông.Tiện ích nội khu ngập tràn, bãi để xe oto cùng...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 190 m2, hướng Tây-Nam, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 190 m2
      Siêu Phẩm đặc biệt Penthouse 192m dự án The Zei - Mỹ ĐìnhVi trí : Số 8 Lê Đức Thọ - Mỹ Đình.Cần bán ngay một căn Penthouse cơ bản và một căn duplex ...