Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, ô tô đỗ cửa, DT 74m2, MT 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 74 m2 71,63 triệu/m2
      + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán gấp nhà trên phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm diện tích 74m2, Mặt tiền 5 m, thông số cực đẹp. + Khu vực đang rất phát triển...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, ô tô vào nhà, DT 75m2, Mặt tiền 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Mô tả: + Khu vực đang rất phát triển mạnh nhất quận Nam Từ Liêm, phân khúc hiếm nhà bán,. gần chợ, gần trường khu vực an ninh tốt. + Vị trí rất đẹp, ngõ...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Đất Tặng Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, trước nhà ô tô tránh, DT 65m2, giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Mô tả PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KHU BIỆT THỰ VIGLACERA Đại Mỗ. + Vị trí: Ngay Nhà văn hóa, Nằm gần KHU BIỆT THỰ VIGLACERA, Cách ngã Tư Tố Hữu...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Nhà mới, Ngõ rộng, DT 50m2 x 5 tầng, giá 4.05 tỷ.

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà xây khung BTCT chắc chắn, có giếng trời, thiết kế - Tầng 1: Phòng ăn, bếp ăn, phòng khách, khu để xe và WC. - Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng thiết...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Phố Quang Tiến, Nam Từ Liêm, ô tô vào nhà, DT 71m2, Mặt tiền 5m, giá 5.3 tỷ.

      5.3 tỷ 71 m2 74,65 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà bán nằm trong ngõ 25 phố Quang Tiến ngõ rộng, thông tứ tung đi ngõ 51 và ngõ 53 đều được, ô tô vào nhà thoải mái. + Khu vực đang rất phát...
      Đường Quang Tiến, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Lê quang Đạo, Nam Từ Liêm, Lô góc, Dt 37m2 x 4 tầng giá 3.3 tỷ.

      3.3 tỷ 37 m2 89,19 triệu/m2
      + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, gần Chợ, Trường học, ngay Bệnh viện quốc tế Hồng Ngọc… - Nhà lô góc 3 mặt thoáng, mặt ngõ xe ba gác tránh xe...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, Nhà mới, Ngõ rộng, DT 36m2 x 5 tầng, giá 3.2 tỷ.

      3.2 tỷ 36 m2 88,89 triệu/m2
      Đặc Điểm; + Do chuyển hướng đầu tư nên Gia đình cần bán gấp nhà mới xây trên Phố Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện, ngay...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà đẹp, Lê Quang Đạo, DT 35m2 x5 tầng giá 2.95 tỷ.

      2.95 tỷ 35 m2 84,29 triệu/m2
      Đặc Điểm: + DO chuyển hướng đầu tư nên Gia đình cần bán gấp căn nhà trên phố Lê Quang Đạo, diện tích 35m2, xây 5 tầng chắc chắn bằng BTCT. + Nhà có vị trí...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      HIẾM. Bán Gấp Nhà Phú Đô, ô tô đỗ cửa, DT 50m2, Mặt tiền 4m, giá 4.5 tỷ.

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán gấp nhà trên phố Phú Đô, ô tô đỗ cửa, diện tích 50m2, mặt tiền 4m. + Khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất ngày...
      Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Lê Quang Đạo, Nhà mới, Ngõ rộng gần ô tô tránh, DT 46m2 5 tầng, giá 4.2 tỷ.

      4.2 tỷ 46 m2 91,31 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán gấp nhà mới xây trên phố Lê Quang Đạo. + Nhà xây 5 tầng rất đẹp. Ngõ trước nhà rộng thoáng, cách đường ô...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà Lê Quang Đạo, Nhà mới, gần ô tô, kinh doanh tốt, DT 35m2 x 5 tầng giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Nhà mới xây 5 tầng chắc chắn bằng BTCT. Thiết kế theo phong cách hiện đại phù hợp với công năng sử dụng. - Vị trí đẹp phù hợp phong thủy, đi...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Gấp Nhà Lê Quang Đạo, Nhà mới, Ngõ rộng, gần ô tô, DT 42m2 x 5 tầng giá 4.1 tỷ.

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Nhà mới xây rất đẹp. nhìn là mê xem là thích. - Vị trí đẹp, ngõ 8 Lê Quang Đạo là Cổng Làng Bún Phú Đô, ngay gần Sân Vận Động Mỹ Đình. Đường...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Phú Đô, Gần Chợ, Nhiều tiện ích, DT 40m2, giá 2.3 tỷ.

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Gia đình nhiều Nhà nên bán bớt, vị trí thuận tiện để sinh sống, hoặc đầu tư dòng tiền. + Cách đường Châu văn liêm một phút đi bộ, cạch trường...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp Nhà Phú Đô, Ô tô đỗ cửa, dt 50m2 mặt tiền 4m, giá 4.5 tỷ.

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Nhà thiết kế hiện đại hợp lý đầy đủ công năng cho Gia đình sinh hoạt. Khu vực đông dân cư kinh doanh sầm uất ngày đêm không thiếu thứ gì. + Nhà...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà Lê Quang Đạo, 4 tầng 60m2, Nội thất đẹp, Ngõ rộng, giá 4.7 tỷ.

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Đặc Điểm: + Diện tích 60m2 x 4 tầng. + Mặt tiền 5m. + Đường trước nhà rộng xe Ba gác tránh xe máy dễ dàng. + Vị trí thuận tiện đi lại các ngả, gần nhà văn...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Lê Quang Đạo, Nhà mới Ngõ rộng, dt 35m2 x 5 tầng giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      + Do chuyển công tác nên Gia đình cần bán nhanh căn nhà mới xây 5 tầng trên phố Lê Quang Đạo, diện tích 35m2. Khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Phố Mễ Trì Hạ, Nhà mới, Lô góc, Ngõ thông, DT 36m2 x 5 tầng, giá 3.2 tỷ.

      3.2 tỷ 36 m2 88,89 triệu/m2
      + Do cần tiền mua Nhà to hơn nên Gia đình cần bán Nhà trên phố Mễ Trì Hạ, Nhà mới xây 5 tầng rất đẹp. Khu vực trung tâm của Phường Mễ Trì, giao thông rất...
      đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Phố Mễ Trì, Ngõ rộng, Nhà đẹp, dt 40m2 x4 tầng, giá 3.1 tỷ.

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      + Gia đình cần bán gấp Nhà đẹp trên Phố Mễ Trì diện tích 40m2 x4 tầng. Khu vực đông vui trung tâm quận Nam Từ Liêm, kinh doanh rất nhộn nhịp, gần Keangnam,...
      đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm