Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, hướng Đông, giá 6,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 114 m2 57,9 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3  phòng ngủ logia hướng Nam thoáng mát dự án Capital Elite 18 Phạm HùngDT 114m2 thông thủy thiết kế 3 phòng ngủ 2VS rộng...
      Dự án Capital Elite, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1  phòng ngủ 1 khách.DTTT 43m2 - căn hộ chung cư thuộc tầng trung số đẹp bán giảm tiền trực tiếp 200tr so với HĐMB và tặng toàn...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 58 m2 20,69 triệu/m2
      + Vị trí: Trung Tâm Q. Nam Từ Liêm, gần trường Đại học Thương Mại, FPT, Toà nhà Kangnam.+ Tiện ích: Gần bến xe Mỹ Đình, đại học Sư Phạm, Quốc Gia, BV 19...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 58 m2 36,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2.12 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ phân khu The Sakura sở hữu tiện ích đẳng cấp nhất dự án vin Smart.- Vườn Nhật trên mây.- Sục Zacujji.- Bể bơi 4 mùa ngay dưới...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư mua để đầu tư hay để ở đều có lãi với tiềm năng tăng giá 10 phần trăm/ năm.Ngay sát 2 garage mang lại giá trị tăng giá rất lớn.E...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH2 Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ chung cư HH2 Bắc Hà, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HNDT 106 mét vuông với 2 ngủ và 2 VS tầng trungHướng cửa hướng Tây Bắc ,...
      Dự án HH2 - Bắc Hà, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      căn hộ Vin Smart City căn hộ góc 70m 2,75 tỉ tầng cao thoáng, cửa Đông Nam ai có nhu cầu nhắn em luôn. Sở hữu nhà mới tinh ah.căn hộ góc - tòa đẹp -...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      - Gia đình không có nhu cầu sử dụng, cần sang nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phân khu cao cấp SA2.- DTSD 55 mét ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      căn hộ góc DT 114m2 view hồ siêu vip.Thiết kế cực tối ưu 3 phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên.Thiết kế tới 2 lô gia siêu thoáng.- Vị trí cực đắt giá...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 54 m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm.call ngay chính chủ: Không chín ba sáu một sáu hai năm chín sáu.Cần bán nhanh căn hộ chung cư S103 tầng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      - DT 80 mét vuông gồm 2 PN 2 toilet khách bếp logia hướng Đông Bắc thoáng mát, nhà full nội thất thiết kế hợp lý. Khu nhà thuận tiện giao...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 131 m2 39,55 triệu/m2
      Tôi Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 131 mét vuông tầng trung.- Hướng: ĐN, logia ĐB.- Thiết kế: 3 ngủ 2 VS, DT: 131 mét vuông thông...
      Dự án CT2 Trung Văn - Vinaconex 3, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2VS giá 3,3 tỉ DT 66m2.- Hướng logia hướng Tây Nam, view nội khu Tonkin, view cả nội khu Masteri.- Đã đc bàn giao, nhận nhà ở...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, giá tốt tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Mua nhà ở ngay - nhận nhiều ưu đãi.1. CK 18 phần trăm.2. free 5 năm gói dịch vụ.3. Hỗ trợ vay 70 phần trăm với LS 0 phần trăm và ân hạn nợ...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu chung cư The Manor, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 106 m2
      Tôi cần bán ngay chung cư rất đặc biệt tại The Manor.Tuy là chung cư những bước chân ra trước nhà là vườn treo và bể bơi nên không khác gì căn biệt thự...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,39 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.39 tỷ 108 m2 49,91 triệu/m2
      DT: 107.94 mét vuông.- Hướng logia: hướng Tây Nam (độc đáo đc che nắng bới căn hộ góc bên cạnh).- 3 PN đón ánh sáng tươi trực tiếp, 1 phòng khách...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Chung cư Sunshine Center , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.9 tỷ 131 m2 45 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh - căn hộ chung cư toà Sunshine Center 16 Phạm Hùng - Mỹ Đình.Ảnh nThủ đô Hà Nội thất chính xác 100 phần trăm.- DT:...
      Sunshine Center, 16, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm