Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Bắc Hà Tower C37 Bộ Công An, 2 phòng ngủ

      3.1 tỷ 84 m2 36,91 triệu/m2
      sang nhượng chung cư C37 Bộ Công An, Tố Hữu, HN.DT 84 mét vuông với 2 ngủ và 2 VS.Hướng cửa hướng Đông Nam BC hướng Tây Bắc.Nội thất cơ bản liền...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Thông tin căn hộ chung cư:- DT 69m2.- Hướng...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Quỹ căn 3 phòng ngủ giá siêu mềm kí mới chủ đầu tư, logia hướng Đông Nam. Nhận nhà ở ngay.- Ký trực tiếp chủ đầu tư, nhận nhà ở ngay.- Ân hạn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,41 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.41 tỷ 81 m2 42,1 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, hỗ trợ ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư và vẫn vay đc NH hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 26/06/2025.căn hộ góc...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      Chính chủ vừa làn nội thất cao cấp xong thì nhà có việc cần tiền bán căn.2 phòng ngủ + 1 DT 64m2 phân khu The Miami (GS).nội thất đầy đủ, đồ...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Gia đình em cần bán gấp chung cư cao cấp Florence Mỹ Đình, P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- chung cư tầng trung, DT 77,6 mét vuông,...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,98 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.98 tỷ 106 m2 56,42 triệu/m2
      chính chủ thiện chí gửi bán chung cư The Zei.Tầng cao toà B - trục 12.DT 106m2 - 3 ngủ 2 vệ sinh.2 slot oto.Tặng lại nội thất.call ngay 0329 703 ***
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 54 m2 47,23 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư toà CT1B.DT 54m2 - 2 ngủ 1 nhà vệ sinh.Tầng cao logia hướng Đông Nam.liên lạc xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư sang Mỹ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư 789A Mỹ Đình:DT căn hộ chung cư 95m 3pn- Nhà em tặng hết vào bao gồm nội...
      789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 59 m2 41,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 2pn1vs full đồ tại tòa S205 dự án vin Smart City- DTTT 55m2, DT tim tường 59m2- Tình trạng: full đồ như mới, để lại...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư The Manor, 4 phòng ngủ, 371 m2, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 371 m2 58,77 triệu/m2
      đc chính chủ tin tưởng gửi bán duplex tại The Manor Mễ Trì.DT căn hộ chung cư 371 m2 thiết kế 4 phòng ngủ - 3VS.Cửa vào hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 38 m2 28,95 triệu/m2
      Ecolife Capitol nằm trên trục đường Tố Hữu là một trong những dự án có vị trí đắc địa, tọa lạc tại khu trung tâm phát triển kinh tế năng động bậc nhất thành...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Hoàng Thành Pearl xác lập đẳng cấp sống quốc tế.Vị trí đắc địa: Nằm trong khu quy hoạch phát triển mở rộng của Nam Từ Liêm, tiện cận với QL32, vành đai 3,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 789 Mỹ Đình.- Giá 2 tỉ 700tr.- DT 108 m.- 3 ngủ 2  nhà vệ sinh đầy đủ nội thất.- bìa đỏ sẵn sàng,...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,99 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 72 m2 55,42 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 khu Masteri, View hồ.DT: 70m2 - Có thể thiết kế thành căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh cực kỳ tiện lợi.Giá 3,99 tỉ -...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,56 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.57 tỷ 105 m2 53 triệu/m2
      * DT 105m2 logia hướng Bắc cửa ra vào Tây Bắc hoặc hướng Đông Nam.* Bàn giao đầy đủ nội thất liền tường với tiêu chuẩn 4 sao.- Phòng khách và không...
      Capital Elite, Số 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán bảng hàng đầu tiên căn hộ hạng sang Capital Elite, giá chỉ từ 55 tr/m, CK TT sớm 9 phần trăm, hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 tháng,...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 25 m2 56 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn Studio phân khu Tonkin.Giá 1,4 tỉ.Ưu điểm nổi bật của phân khu cao cấp nhất dự án: nội thất đầy đủ liền tường cao cấp, điều hoà âm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm