Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Green Bay , 29 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 29 m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn studio view hồ G3 - vin Green Bay Mễ Trì, DT: 29m2, logia ĐN.Căn số 29, tầng 26.Giá gốc 1 tỉ 200.liên hệ ngay với A Mạnh...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      - Cần bán liên kế Trung văn Vinaconex 3, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- liên kế DT 90m - 95m - 110m2 Tây Nam và hướng Đông Bắc, xây thô 4 tầng, MT từ 5,1m...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 5 phòng ngủ

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Trực tiếp suất ngoại giao chung cư penthouse siêu phẩm tại Bonanza 23 Duy Tân.CĐT: Tập Đoàn Vinaland, trực tiếp suất giá mềm nhất penthouse 2 tầng.*...
      Dự án Dreamland Bonanza, 23 Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Dự án The Tonkin - vin Smart City, P. Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 87 m2 44,83 triệu/m2
      Bán căn hộ An Bình Plaza, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Dự án nằm ngay tại trung tâm của TP giao lưu, thừa hưởng những lợi thế về vị trí và kết nối thuận tiện,...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 210 m2 66,67 triệu/m2
      Do cần tiền chúng tôi cần bán căn hộ thông tầng, penthouse, tòa nhà B2, Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Lô bán góc cực thoáng mát, bìa đỏ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,99 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.99 tỷ 108 m2 55,47 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 107,7 mét vuông - 3N 2vs.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- Nội thất cơ bản.- giá: 5,99 tỉ.Cần bán rất gấp nên có thỏa ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 6,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.5 tỷ 186 m2 34,95 triệu/m2
      sang nhượng các chung cư.DT từ 133 - 186 mét vuông; căn hộ chung cư penthouse DT 700 mét vuông.
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư The Emerald CT8 Đình Thôn.- DT 80m2, 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tầng trung, view đẹp.- Chủ để lại nội thất đầy đủ đẹp...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 106 m2 36,33 triệu/m2
      chung cư DT 105 mét vuông bàn giao thô, sẵn vách ngăn phòng, cửa ra vào hướng cửa hướng Đông Nam tại MHD Trung Văn, khách nhận khung thô giảm thêm...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 124 m2, giá 24,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24.9 tỷ 124 m2 200,81 triệu/m2
      Căn BT cực đẹp thuộc khu đô thị Mỹ Đình 2, giáp Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Nguyễn Cơ Thạch. Đường trước nhà oto tránh nhau, vỉa hè hai bên sử dụng hết, view...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Mễ Trì Hạ, giá 32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 92 m2 347,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Mễ Trì Hạ Nam Từ Liêm 92 mét vuông 9 tầng thang máy oto dừng đỗ KD đỉnh - đẳng cấp giá 32 tỉ.Toàn nhà 9 tầng thang máy - có tầng...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh vin Westpoint - Đỗ Đức Dục:DT sàn 70m2.căn hộ chung cư ở tòa W1 tầng cao trục 08A là căn DT...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80m2 chỉ 3.2 tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400 tr + CK 10 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart.(*) Chính sách...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ giá cực rẻ dự án Hoàng Thành Pearl.- Vị trí trung tâm Mỹ Đình - Cạnh Vinschool và các trường điểm khác như Lê Quý Đôn,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 68m2 - 2N2VS.- Hướng cửa: TB logia: DN.- Có slot ô tô; bìa đỏ lâu dài.- giá: 2,3 tỉ.Chi tiết vui lòng call ...
      Dự án Newtatco Complex, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Căn penthouse cuối cùng The Tonkin 2 phòng ngủ - 65 giá 2,9 tỉ view công viên, đầy đủ nội thất nhập khẩu.- Phân khu duy nhất thiết kế theo phong...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 102 m2 41,18 triệu/m2
      Cắt lỗ! chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 102 mét vuông tại vin Gardenia.Thông tin chung cư như sau:DT 102 mét ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm