Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 115 m2 217,4 triệu/m2
      Phân lô, lô góc, vỉa hè, oto tránh, KD, văn phòng, thang máy.Vị trí: Sát căn hộ Roman, khu phố thương mại nhà phố thương mại shophouse Tố Hữu, Chợ đồ...
      Dự án Rice City Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 75 m2 273,34 triệu/m2
      Mặt phố Mỹ Đình - trung tâm Q. - KD sầm uất cần bán nhà mặt phố Mỹ Đình, DT 75m2, 5 tầng, mt 4.5m, KD sầm đỉnh, giá 20.5 tỉ.+ Nhà nằm ở vị trí đắc địa, đoạn...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 115 m2 tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 115 m2 260,87 triệu/m2
      liên kế 5 tầng thông sàn KD - mặt đường đôi đẹp nhất dự án.vin Gardenia có tiện ích đẳng cấp, đồng bộ và kết nối giao thông vô cùng tiện lợi: Hàm Nghi, Lê...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 29 tỷ

      29 tỷ 85 m2 341,18 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà mặt phố Nguyễn Hoàng: Vỉa hè rộng, KD: 85m2, chỉ 29 tỉ.- Vị trí nhà đẹp, trung tâm phố, giao thông thuận tiện, KD sầm uất.- Thông...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 70 m2 425,72 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Hoàng. DT 70m2, MT 4,6m, nở hậu, nhà 5 tầng, hai mặt đường. Bên cạnh đã xây 9 tầng. Vỉa hè rộng 6m. Vị trí rất đẹp. Sdcc. giá 29.8...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Miếu Đầm - Nam Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 55 m2 372,73 triệu/m2
      Mặt phố Miếu Đầm - KD đỉnh - đối diện ks Marriott - vỉa hè rộng.Mô tả:- Nhà vị trí cực đẹp mặt phố to vỉa hè rộng, phố đang thi công đoạn thông ra Mễ Trì...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 7 tầng, 289 m2, giá 23,7 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.7 tỷ 289 m2 82 triệu/m2
      DT 289 mét vuông.Phục vụ hơn 2000 dân cư và 7 tầng dành cho khối văn phòng.Sẵn HĐ siêu thị đang thuê. giá cho thuê 122 tr/tháng.
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 145 m2, giá 30 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 145 m2 206,9 triệu/m2
      + Nhà nằm trong KĐT mới Mỹ Đình 2, khu vực giao nhau bởi nhiều tuyến đường, Hàm Nghi - Nguyễn Cơ Thạch - Lưu Hữu Phước...+ Vị trí cực đẹp, view công viên...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 80 m2 361,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội DT 80 mét vuông 8 tầng.Tổng DT sàn: 650 mét vuông. Tầng 1: 80 mét vuông, tầng 2 đến...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 82 m2 tại đường Đồng Bát - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 22 tỷ

      22 tỷ 82 m2 268,3 triệu/m2
      bán tòa CCMN mặt phố đồng bát , thông ra phố nguyễn hoàng và phố trần bình .- DT 82 mét vuông - 18 phòng , cho thuê đc 100tr/ tháng - vỉa hè 2m -...
      Đường Đồng Bát, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 101 m2, giá 27 tỷ tại Đường Trần Văn Lai - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 101 m2 267,33 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse - liên kế - khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - kd cực đỉnh - view sân nhà văn hoá - hai mặt thoáng dòng tiền cao.+ DT...
      Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 130 m2 169,24 triệu/m2
      bán ngay nhà KĐT Mỹ Đình - Phố Lưu Hữu Phước 130m2, 2 mặt thoáng, vỉa hè rộng, giá 22 tỉ.Vị trí nhà gần KĐT vin Hàm Nghi, gần đường Nguyễn Cơ Thạch...Đường...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      nhà phố thương mại mặt phố đường Lê Quang Đạo KD Louis City Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 5T 120m2 MT6m 32tỉ.hotline:0393 447 ***✅ Đường Lê Quang Đạo nối dài...
      Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 160 m2 140,63 triệu/m2
      + DT 160m2 MT 36m lô góc 3 thoáng).+ lô đất đã đc thiết kế toà nhà 9 tầng: (1 hầm, 7 nổi, 1 tum) kèm bản vẽ.+ Vị trí: Mặt phố, và 2 mặt đường khu phân lô....
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 96 m2, giá 26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 96 m2 270,84 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, khu đô thị Sudico, The Manor.Vị trí đắc địa - vỉa hè rộng - KD sầm uất - khu phố người Hàn.- Vị trí căn phân lô liên...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 180 m2, giá 22,68 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.68 tỷ 180 m2 126 triệu/m2
      - Khu nhà ở cán bộ Văn Phòng Quốc Hội, Xuân Phương, Nam Từ Liêm.- căn biệt thự góc DT 180 mét vuông, lô góc 2 MT, hướng tây tứ mệnh, D T nhà...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 198 m2 111,12 triệu/m2
      Tôi chủ căn Penthouse tại vin Skylake tòa S2 có nhu cầu bán để chuyển sang ở căn biệt thự.Thông tin chung cư.- DTTT 198m2.- Thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh và 1...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, mặt tiền 11m tại Đường Phùng Khoang, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt ngõ cách Phùng Khoang 50m, Q. Nam Từ Liêm, DT 150.6m2 x 7 tầng.căn nhà phố 11.29m, hướng Tây, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh bạch, giá siêu ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá