Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, 5 tầng, giá 15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh liên kế khu đô thị - Louis City Đại Mỗ - Từ Liêm - 100 mét vuông 5tầng chỉ 15 tỉ."một thoáng Paris trong lòng TP Hà Nội".Phong cách...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 11 tỷ tại Nam Từ Liêm

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà Sông Đà Xuân Phương giá rẻ 0943 926 ***.DT 90 mét vuông - 100 mét vuông xây 4,5 tầng.giá: thương lượng.LH phòng kinh doanh Mr Phương:...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 10,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Hiện tại chúng tôi có ~ 15 lô liên kế căn biệt thự đc chính chủ gửi cần bán lại tại khu nhà ở Văn Phòng Quốc Hội Xuân Phương Nam Từ Liêm TP Hà Nội.DT...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ The Zei Mỹ Đình, 4 phòng ngủ, 185 m2, giá 15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      15 tỷ 185 m2 81,09 triệu/m2
      Tôi có căn hộ duplex thông tầng DT 185 mét vuông thiết kế 4 phòng ngủ nội thất Full như ảnh hiện đại cao cấp. View sân vận động mỹ đình ngắm...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Chung cư Xuân Phương Residence, 3 tầng, giá 18 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 151 m2 119,21 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập Tasco Xuân Phương, đường Trịnh Văn Bô, P. Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT 151 mét vuông, MT...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 190 m2 60,53 triệu/m2
      BÁN duplex 2 TẦNG 190M ROMAN PLAZA TỐ HỮU , NAM TỪ LIÊM , TP Hà NộiDT 190M - 3SLOT ĐỂ oto CỐ ĐỊNHlogia hướng Tây Bắc NỘI THẤT THIẾT KẾ SIÊU ĐỈNH liên ...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 97 m2, giá 17,46 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      17.46 tỷ 97 m2 180 triệu/m2
      Tên dự án: Nhóm nhà ở hướng Tây Nam Mễ Trìđc: Đường Đại Lộ Thăng Long,P Phú Đô.CĐT: công ty CP Xây dựng và phát triển nhà DACDT dự án: 57.490m2.sp:...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Chung cư Intracom 1 Trung Văn, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm

      20 tỷ 144 m2 138,89 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Intracom đường Trung Văn, P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.05 lô ngoại giao giá đầu tư đặc biệt!View căn hộ chung cư hiện...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 111 m2, giá 16 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 111 m2 144,15 triệu/m2
      - BÁN NHÀ liên kế XÂY THÔ KHU NHÀ Ở QUỐC HỘI XUÂN PHƯƠNG GẦN TRỊNH VĂN BÔ - TRẦN HỮU DỰC - ĐƯỜNG 70+ DT: 111m2 x 4 tầng MT rộng- Khu vực toàn căn biệt ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 15,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      15.9 tỷ 150 m2 106 triệu/m2
      Chưa bao giờ giá căn biệt thự nội thành TP Hà Nội lại rẻ như vậy, chỉ 106 tr/ mét vuông tại Foresa Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 190 m2 60,53 triệu/m2
      căn hộ duplex Roman Plaza - Nam Từ Liêm.11.5 tỉ bao thuế phí nội thất đầy đủ cao cấp.Căn 190 mét vuông nội thất đầy đủ, logia hướng Tây Nam...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Mỹ Đình I, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 98 m2 204,09 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn xây thô, vùng lõi khu đô thị Mỹ Đình. Trung tâm Q.. 97,5 mét vuông. Đường rộng. Vị trí đắc địa.Cần bán nhà vườn xây thô, khu đô ...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      🌺 CHỦ GIẢM 800TR - CÒN 15 tỉ - TẶNG LẠI 90 phần trăm NỘI THẤT 🚗 liên kế - TRỤC CHÍNH - khu đô thị TỪ LIÊM P.LÔ 2 THOÁNG - VỈ HÈ RỘNG - THANG...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 79 m2, giá 16 tỷ tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 79 m2 202,54 triệu/m2
      căn biệt thự SANG TRỌNG - 3 oto TRÁNH – KD VỈA HÈ – NỘI THẤT SỊN SÒ.KHU PHÂN LÔ BÀN CỜ, NHIỀU VĂN PHÒNG, CƠ QUAN, ĐẠI GIA SINH SỐNG. CÁCH KENGNAM 100M,...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 15,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15.5 tỷ 185 m2 83,79 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn hộ căn hộ duplex cao cấp The Zei.Diên tích sử dụng căn hộ chung cư: 185 mét vuông đã có bìa đỏ thiết...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 12 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      - vị trí nằm ngay cạnh khu đô thị vinhome mỹ đình, khu vực dân trí cao, ăn ninh đảm bảo- bán kính 100m đầy đủ tiện ích, vườn hoa, công viên, trường học...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu chung cư The Manor, 4 phòng ngủ, 246 m2, giá 15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      15 tỷ 246 m2 60,98 triệu/m2
      Cần bán chung cư đặc biệt The Manor.chung cư DTSD 246 mét vuông.- Gồm 4  phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng phơi đồ, bếp, phòng khách và phòng...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình I, 5 tầng, giá 19,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      19.9 tỷ 140 m2 142,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự KDT Mỹ Đình 1 140 mét vuông x 2 thoáng vỉa hè rộng giá 19.9 tỉ.Vị trí nhà gần KDT vin Hàm Nghi, đường Nguyễn...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.