Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 6 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 83 m2 148,2 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn, phân lô vỉa hè đá bóng, KD, thang máy, 83m, 6 tầng. 0978 996 ***- Chủ chuyển lê Ba Đình ở cho tiện công việc KD nên cần bán gấp ngôi ...
      Đường Phú Diễn, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 83 m2 tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 83 m2 148,2 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn, phân lô vỉa hè đá bóng, KD, thang máy, 83m, 6 tầng. 0989 976 ***- Chủ chuyển lê Ba Đình ở cho tiện công việc KD nên cần bán gấp ngôi ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      B
      Nguyễn Tình( Tình Black) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 109 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 109 m2 167,89 triệu/m2
      Siêu cần bán Gia đình bớt 1tỉ bán nhà 5Tầng DT109M MT4,7M Chỉ18tỉ3 Ôtôđỗ KD Đầu tư bất chấp+ Nhà mặt phố giá rẻ gần một nửa so với khu vực xung quanh(Tính...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán lô đất lô góc, MT 5.5 x 15. oto tải vào nhà, vỉa hè. contact. 0974 877 ***.Vị trí miếng đất trung tâm khu Mỹ Đình Mễ Trì. Đối diện...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 117 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 117 m2 160,69 triệu/m2
      + Vị trí giữa nằm trung tâm Mỹ Đình.+ DT bìa đỏ chuẩn 117 mét vuông và MT khoảng 10 mét lừng lững lý tưởng cho toà nhà 8 tầng - 30 phòng khép kín,...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà riêng 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 52 m2 207,7 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhanh nhà đường Hồ Tùng Mậu, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- Nhà gia đình mới xây mới rất đẹp, trang bị thang máy, nội ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 78 m2 174,36 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ THÔNG Lê Đức Thọ 78m 13.6 tỉ- KD - oto ĐỖ - VÀO NHÀ - VÀI BƯỚC RA MẶT PHỐ - NHÀ 2 MẶT NGÕ - CHỦ MUA VỀ SỬA Ở HAY CẢI TẠO CCMN CỰC ĐẸP...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại đường Phương Canh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      - DT: 60m2 Phương Canh, thang máy cao cấp.- Xây dựng 6 tầng kiên cố chắc chắn.- Thiết kế 10 phòng khép kín, đầy đủ nội thất!- Ngõ thông, oto đỗ cửa, cạnh...
      Đường Phương Canh, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      BÁN căn hộ MINI 55m2 , 7 tầng , 13 Phòng khép kín , doanh thu 60tr/th _ Khu vực mỹ đình , nhu cầu thuê nhà rất cao , lượng sinh viên , dân lao động ,người...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 11 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      _Rất thuận tiện đi lại._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, coffee, Trường Học._không trung ...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 9 tầng, 68 m2, giá 18,68 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18.68 tỷ 68 m2 274,71 triệu/m2
      Tòa nhà bán thuộc khu phân lô Mỹ Đình 1, đường rộng oto tránh, dừng đỗ, vỉa hè rộng hai bên, KD tốt hoặc ở sướng. Khu trung tâm, gần nhiều trường cấp ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 12,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.4 tỷ 100 m2 124 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong khu chức năng đô thị Tây Mỗ, khu vực đông cư dân cách mặt đường Hữu Hưng 20m, nằm trên trục đường chính KĐT. Tuyến giao thông...
      Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 13,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.5 tỷ 85 m2 158,83 triệu/m2
      liên kế Mễ Trì 85m2, 5 tầng nội thất đầy đủ xịn giá 13 tỉ 5.- Nhượng căn liên kế KĐT Mễ Trì 85m2, 5 tầng đã hoàn thiện rất đẹp, nội thất luxury (như...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 12,5 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      Anh Hải CT NH Vietcombank cần tài chính muốn bán lại ngôi nhà liên kế tại Vigracera XUÂN PHƯƠNG Q. Nam Từ Liêm DT 95 m2 , 4 tầng,Nhà nằm vị trí đắc địa,...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 130 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.7 tỷ 130 m2 90 triệu/m2
      _Thông Tin Mới Nhất._100m Ra Trường mẫu giáo cấp 1, trường Đại học, Chợ, Hiệu Thuốc, Trạm Y Tế, Nhà Hàng, Quán Café._miễn cò gọi điện_số điện thoại:...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 69 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 69 m2 210,15 triệu/m2
      TOÀ NHÀ căn hộ chung cư 6 TẦNG - THANG MÁY - oto 100M - KD NHỎ - NGÕ THÔNG - TẬP TRUNG NHIỀU KHÁCH NƯỚC NGOÀI - GẦN CÁC TRƯỜNG - an sinh xã hội TỐT. ...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 7 tầng, 82 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 82 m2 164,64 triệu/m2
      Cần bán toà căn hộ chung cư mini 7 tầng xây mới P. Trung Văn, Nam Từ Liêm.CCMN 21 phòng full đồ mới toanh - oto con vào nhà - 15m ra oto tránh nhau - khu...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 7 tầng, 60 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      + Vị trí đẹp đường oto tránh gần mặt phố Miếu Đầm, gần với Đỗ Đức Dục, Phạm Hùng cạnh Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia, Đại Lộ Thăng Long, Trung Văn, Mễ Trì...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.