Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 13,9 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.9 tỷ 170 m2 81,77 triệu/m2
      bán ngay 5 căn hộ chung cư lớn 4 PN, tầng trung, view trực diện hồ điều hòa tại vin Skylake - Phạm Hùng.- DT: 144 mét vuông - 170 mét ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà xưởng có sẵn dòng tiền từ cho thuê hơn 2 tỷ/năm

      18 tỷ 800 m2 22,5 triệu/m2
      sang nhượng 800m2 nhà xưởng sổ đo riêng biệt trong cụm công nghiệp Từ Liêm thành phố Hà Nội, MT 13.3m x 60m dài hướng nam, đường trước mặt 25m, vỉa hè...
      Đường CN6, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 90 m2 168,89 triệu/m2
      Bán tòa Ccmn Hồ Tùng Mậu Từ Liêm, giáp KĐT GoldMark City. ngõ tương đối rộng ôtô đỗ cạnh nhà, vài bước ra đường Hồ Tùng Mậu, ga Đường Sắt trên cao. Gần...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 76 m2 139,48 triệu/m2
      Đường Hồ Tùng Mậu, P. Mai Dịch - Cầu giấy.Phòng ngủ10  phòng ngủ.+ Mô tả:+ Toà căn hộ chung cư 9 phòng khép kín - doanh thu 500 - 600 tr/năm - ngõ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 76 m2 tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 76 m2 167,11 triệu/m2
      Siêu rẻ - CCMN mặt ngõ thông - oto qua - thang máy KD ngày đêm - sau bến xe mỹ đình - doanh thu khủng - đủ phòng cháy chữa cháy.DT 76 mét vuông,...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Chủ thở oxy giá nào cũng chốt.+ Bán nhà Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - hai mặt ngõ trước sau đều KD sầm uất hơn phố - vỉa hè - 2 mặt ngõ oto tránh -...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tu Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      Nhà phân lô - 3 ôtô tải tránh.Vỉa hè mênh mông 2 bên.KD.Nhà dân xây cực tâm huyết.Nội thất sang trọng.Sổ hoa hậu để nhà.Chủ chỉ mang đồ điện tử không gắn...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 12m tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà lô góc siêu phẩm tại 322 Mỹ Đình - DT 70m2 - 7 tầng - MT 12m - giá 11 tỉ Từ Liêm.Siêu phẩm lô góc MT - CCMN 7 tầng thang máy - doanh thu 90tr/tháng...
      322, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhổn - Nam Từ Liêm, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp trong khu phân lô Tu Hoàng P. Phương Canh, đường oto tránh vỉa hè hai bên khu vực cư dân sầm uất.Tiện ích hạ tầng đồng bộ đầy đủ gần trường ...
      Đường Nhổn, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 95 m2 146,32 triệu/m2
      Bán CCMN Mỹ Đình 95 mét vuông x 7 tầng, t/máy, oto tránh, 19 phòng, 100 tr/tháng, 13.9 tỉ.Đặc điểm:Rẻ nhất phân khúc, oto vào thẳng nhà, có quy hoạch...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 72 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 72 m2 225 triệu/m2
      (Giảm 5 tỉ) Cần bán ngay mặt phố Hồ Tùng Mậu dt 72m 6 tầng chỉ 16.2 tỉ vỉa hè rộng kinh doanh sầm uất- Vị trí cực đẹp tại Mặt phố Hồ Tùng Mậu, cạnh ga...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 125 m2 144 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Đại Linh KD sầm uất view trước nhà hồ vườn hoa thoáng mát vĩnh.- Nhà DT rộng MT 10 m chủ xác định giá đất tặng nhà khách có nhu cầu xây tòa...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Diễn, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 85 m2 128,24 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh ngôi nhà phân lô Cầu Diễn DT 85 mét vuông, xây dựng 4 tầng khung BTCT chắc chắn. Nhà xây xác định để ở hoàn thiện tâm huyết nội...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini Mỹ Đình 80m2x7 tầng, thang máy, ngõ thông, KD, 16.4 tỉ.Đặc điểm:+ Nhà ngõ thông tứ tung, thiết kế mới đẹp như hình.+ Doanh thu...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Nam Từ Liêm, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hòe Thị - Xuân Phương, Nam Từ Liêm, 80 m2 6tầng MT 6m, thang máy kd sầm uất.Mô tả:* Nhà vị trí vượng nhất phố, khu vực đẹp nhất Q. Nam Từ...
      Đường Hòe Thị, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Bán nhà liên kế phố Trịnh Văn Bô - Nam Từ Liêm - KD - văn phòng - DT 110m2 nhỉnh 17 tỉ.- DT 110m2 x 5 tầng x MT 5m (hàng xóm đã xây hết đất tầng 1).- Bàn...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 62 m2 241,94 triệu/m2
      (duy nhất) mặt phố Nguyễn Cơ Thạch 62m2 MT 4.1m chỉ 15tỉ, lô góc, vỉa hè, KD đỉnh.- Duy nhất mặt phố Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm.- Vị trí cực đẹp gần công...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 10m tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 130 m2 143,08 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Văn - trung tâm Q. Nam Từ Liêm - oto tránh - nhà để xe oto - vỉa hè - KD - văn phòng - view vườn hoa - đc dùng 2 bên vỉa hè.- DT...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.