Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 11,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền nên gửi bán căn Shop chân đế tại dự án vin Smart City.- Shop 2 tầng.- DT 130m2 sử dụng.* DT tầng 1: 65m2.* DT tầng 2: 65m2.- Vị trí:...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng shophouse 5 tầng, 85 m2, giá 19 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      19 tỷ 85 m2 223,53 triệu/m2
      Cuối năm cần ra hàng lô shophose thương mại The Manor Mễ Trì.Lô góc 5 tầng, 1 hầm, hiện tại đang cho thuê, có thể cho thuê tiếp hoặc tự KD vì vị trí siêu...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 12,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế Nam Thắng, phân lô vỉa hè 67 Phùng Khoang, nằ trong quần thể khu đô thị Phùng Khoang,- DT: 70m2 xây 5 tầng, MT 5m, thang máy, kết...
      Dự án Phùng Khoang, Đường 422B, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề giá 10 tỷ tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      CĐT: Công ty CP Tasco Xuân Phương chào bán 20 căn liên kế, căn biệt thự.DT: 82m - 86m - 90m - 166m.Tiến độ đóng tiền linh hoạt: 30 phần trăm -...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề giá 10 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      CĐT Tasco chào bán đợt 4 dự án nhà ở sinh thái Xuân Phương, dãy TT11; TT12 và căn biệt thự song lập BT12.Đóng tiền theo tiến độ: 30 - 40 - 25 - 5.Ký HĐMB...

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.3 tỷ 105 m2 117,15 triệu/m2
      liên kế góc, 105m2, Xuân Phương Viglacera, 4 tầng, giá 12.3 tỉ.Khu quần thể khu đô thị mới Xuân Phương - đủ mọi tiện ích cao cấp - an sinh xã hội...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 105 m2, giá 19,9 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      19.9 tỷ 105 m2 189,53 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên 2 con đường lớn huyết mạch Lê Quang Đạo nối dài đang thi công ngay cạnh sẽ hoàn thành trong thời gian tới sẽ đưa vào sử dụng. Đường 70...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      - Nhà đối diện trường cấp 1 Trung Văn - dự án nhà xã hội Trung Văn (cổng nhà mặt đường Trung Văn, hông nhà dự án nhà ở xã hội NHS Trung Văn, sẽ làm đường...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 19 tỷ

      19 tỷ 85 m2 223,53 triệu/m2
      + chính chủ chuyển vào Đà Nẵng sống cùng con cháu. Nên bán nhà đẹp Nguyễn Cơ Thạch nối dài. (Khu nhà xây để bán Phú Diễn) cực hot. Bàn giao thô hoàn thiện...
      Đường Phú Diễn, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 67 m2 268,66 triệu/m2
      + ngôi nhà nằm trên ngõ 44 Nguyễn Cơ Thạch đường phân lô bàn cờ long đường rộng 8m vỉa hè 2.5m mỗi bên, thông các tuyến phố Lưu Hữu Phước, Trần Hữu Dực,...
      Ngõ 44, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Đại Thổ Cư Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 60 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      bán ngay! Nhà Hồ Tùng Mậu, căn hộ góc, vuông vức, 60m2, 6 tầng, dòng tiền 500 tr/nam.Nhà Hồ Tùng Mậu 9 phòng khép kín, đầy đủ nội thất, dòng tiền ổn...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      KD văn phòng - phân lô - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - gần phố.Chính chủ cần bán nhà phân lô phố Nguyễn Hoàng, Cầu Giấy, DT 75 mét vuông, 6 tầng, MT...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu phố Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình DT 75 mét vuông x 6 tầng MT 6 mét vuông.Đường trước nhà oto đỗ thoải mái ngày đêm, khu vực ăn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 57 m2 196,5 triệu/m2
      Mễ Trì Nam Từ Liêm! cực hiếm bán!Nhà mới ở ngay 06 tầng thang máy, thông sàn KD vp, oto vào nhà, MT 4,5m - 11,2 tỉ.- Hưởng trọn tiện ích KĐT Mễ Trì. Tiện...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      oto tránh - KD - nhà dòng tiền - 2 mặt thoáng sáng.Bán ngôi nhà hiếm có khu vực Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Mễ Trì trung tâm Q. Nam Từ Liêm. Thông số như sau: DT...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 52 m2 234,62 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán toà nhà mặt phố Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q Nam Từ Liêm.DT 52m2 - 7T - MT 5m - chào 12,2tỷ(có TL).Mặt phố KD sầm uất ngày đêm, thông sang...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 88 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 88 m2 122,73 triệu/m2
      Nhà mặt phố Phú Đô - KD đỉnh - cư dân qua lại cực đông đúc - MT rộng - thông số vàng.Vị trí ngay đầu Châu Văn Liêm, đường rộng, KD gì cũng rất tốt.Đường...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 68 m2 264,71 triệu/m2
      + chính chủ rất cần bán ngôi nhà nằm trên phố Trần Hữu Dực, gần NH Agribank, trung tâm Thể thao Mỹ Đình. Đường rộng thông các tuyến phố Lê Đức Thọ, Nguyễn...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Đại Thổ Cư Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.