Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 55 m2, hướng Tây, giá 1,65 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ C3 Mễ Trì - Phạm Hùng - Gần Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống chữa cháy, báo cháy theo tiêu chuẩn mới hiện đại.Gần ĐH Ngoại Ngữ,...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 118 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Nam Từ Liêm, khu phân lô, 2 thoáng trước sau, hiện trạng nhà xây 2 khối độc lập, vừa ở vừa khai thác dòng tiền, chính chủ vừa tự vận...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 105 m2, giá rẻ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      chung cư tại vin Gardenia, Đường Hàm Nghi, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) với DT 105 mét vuông, đc thiết kế...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 65 m2, giá 100 triệu tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      100 triệu 65 m2 1,54 triệu/m2
      Nhận đặt chung cư đẹp tại trục 54 Tố Hữu – Nam Từ Liêm, vị trí trung tâm kết nối cực thuận tiện.THÔNG TIN chung cư:DT: 63m²-91mThiết kế: 2  phòng ...
      54,Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 115 m2, giá rẻ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, là chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, 2 mặt thoáng, tổng DT 70m nguyên bản khung cột bê tông, đủ công năng sẵn ở.- Vị trí đẹp, tiện lợi giao thông đi lại nội ngoại thành, tiện...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view panorama.* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không gian...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      căn hộ C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, TP Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m², thiết kế...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 96 m2, giá 24 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 96 m2 250 triệu/m2
      chính chủ cần gửi bán gấp 2 căn LK tại khu đô thị Louis City Lê Quang Đạo nối dài (Lê Giản) giá cực kì tốt đảm bảo mua là sinh lời cực cao.1. Căn SH...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 158 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 158 m2 82,28 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư MD Complex, MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội cũ)...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 95 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Đối diện công viên trung tâm vin Smart City, vỏ sò Central Park – View cực thoáng đẹp !🚗 Mặt phố hiếm bán – oto tải vào nhà – KD siêu...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 55 m2, giá 14,7 tỷ tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.7 tỷ 55 m2 267,28 triệu/m2
      chung cư CCMN, THANG MÁY, 12 PHÒNG đầy đủ nội thất KHÉP KÍN, ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy. Nhà vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      🌟 NINE REALTY - ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI DỰ ÁN ICONIA LAKESIDE 🌟🎁 TỔNG QUAN DỰ ÁN:🍀  CĐT: Công ty CP đầu tư MIC🍀  Vị trí đắc địa: 54 Tố Hữu, Trung...
      Mipec 54 tố Hữu, Trung Văn , Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 79 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 79 m2 111,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp tại tòa nhà vin Gardenia, đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. chung cư tầng cao, không khí trong lành, view thoáng sáng.DT:...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm