Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.776 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 650 m2, mặt tiền 13m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 22,1 tỷ

      22.1 tỷ 650 m2 34 triệu/m2
      Bán nền đất Cự Khối nền đất Dt 650m, MT 13,5 m, nở hậu 21 m. Gần chợ. Tây Nam phù hợp xây căn biệt thự, hoặc nhà nghỉ cuối tuần hoặc xây nhà để bố mẹ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 48 m2 91,67 triệu/m2
      Phố Nguyễn Sơn - đầu tư - oto đỗ cửa - 48 mét vuông, 4,1m MT = hậu. cực hiếm!+ Vị trí: Phố Nguyễn Sơn.+ DT: 48 mét vuông, 4,1m MT = hậu.+ 4,4...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 57 m2 83,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 57 mét vuông đất ngõ 137 Việt Hưng, ngay cạnh vin Harmony, oto vào tận đất.+ DT 57 mét vuông, mặt tiềm 4.04m, dài 14m.+ Tây ...
      Ngõ 137, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 75 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 75m2 gần 195 Phố Bắc Cầu, P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên.MT: 3.66m, oto chạy 2 chiều thoải mái, thuận tiện đi lại. Mặt sau view...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      - Đất nằm ở ngõ 201 đang mở đường 17m, xung quoanh tiện ích miễn bàn rồi(3 bước ra đến chợ, xung quoanh trường mẫu giáo, trường C123 Phúc Lợi, tiện ích...
      Ngõ 201 Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán gấp mảnh đất PHÚC LỢI, LONG BIÊN, thành phố Hà Nội- DT : 55,6m2 mt=hậu= 4m Ngõ trước nhà 2,5m- giá : 45tr/m2-☎️ liên hệ: Nguyễn Bách :...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Gấp... Bán đất tặng nhà c4 - phân lô, oto 7 chỗ vào nhà, đường trước nhà rộng 8m.Cần bán nền đất khu Tái Định cư Ngọc Thụy, DT 58 mét vuông MT 4,5m....
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 76 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 76 m2 140,79 triệu/m2
      Chủ mong bán từng ngày giảm chào hơn 1 tỉ còn 10.7 tỉ bán ngay miếng đất phân lô.+ Vị trí đắc địa trong khu phân lô TĐC, đường thông hè thoáng, quy hoạch...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 125 m2 108 triệu/m2
      HIẾM! BÁN ĐẤT VIỆT HƯNG LONG BIÊN, VỈA HÈ MT KHỦNG, 125 mét vuông, GIÁ 13.5 tỉ-Vị trí trung tâm Q. Long Biên, cách ủy ban nhân dân Q. Long Biên 5...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      Ối rẻ quá.Chủ nhờ bán nhanh miếng đất đẹp nhất nhì Thạch Bàn, Long Biên.+ DT 66 mét vuông, mặt phố Thạch Bàn, KD sầm uất. Đường 4 làn oto, vỉa hè...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      P. Phúc Đồng - Long Biên.oto 7 chỗ vào đất - cách oto tránh 10m.Nguyễn Văn Linh.Vài bước chân ra oto tránh, gần trường mầm no, uỷ ban, trạm y tế - công an...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 300 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 300m2 tại P. Ngọc Thụy , Long Biên, Thủ đô Hà NộiMT 12m. đường trước 7m, đường sau 11mCách chợ 150m, cách trường học 200m,...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 90 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nền đất cực đẹp- DT: khoảng 90m2, Ngõ thông bàn cờ, oto 7 chỗ ra vào thoải mái. Thông- Vị trí: phố Giang Biên, p. Giang Biên Long Biên-...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 6m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 61 m2 142,63 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất 2 mặt đường phố Lâm Hạ, Bồ Đề, Long Biên.+ Vị trí đất đẹp, oto vào nhà, tương lai gần ngay cầu Trần Hưng Đạo, phố Lâm Hạ...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 94 m2 113,83 triệu/m2
      + Vị trí: Trong khu phân lô Tái Định Cư Him Lam phố Nguyễn Thời Trung Thạch Bàn Long Biên.+ Thông số: 94 mét vuông, MT hậu 5m30.Hiện trạng có nhà c4...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 49 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 49 m2 295,92 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - 48,8m - 5m MT - 14,5 tỉ thỏa thuận !!! + Vị trí : Mặt phố Hồng Tiến.+ DT : 48,8 mét vuông, MT 5m, hậu 5 m.+ 14,5 tỉ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75 m2 149,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào trong Nam nên cần bán ngay mảnh đất, Lô TT4 LK Kim Quan Thượng, Việt Hưng, Long Biên.- DT 75m2, MT 4,5m bìa đỏ chính chủ.-...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường Tình Quang - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Lô. Đất đẹp view sông Đuống tại tổ 1 _P. Giang Biên_Long Biên - thành phố Hà Nội.DT: 60m2 MT: 6.5m hướng Tây Tứ Trạch.Chỉ với: 3.6 tỉ có thỏa thuận. Sổ...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!