Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.776 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      - Mảnh đẹp cần thanh khoản nhanh 45m2 MT 4.8m áp lô góc tổ 8 Thạch Bàn oto vào thỏa mái.- Tiện ích cực đẹp trường chợ, siêu thị KD sầm uất, cách cầu vĩnh...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 29 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 29 m2 127,59 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất tại mặt chính ngõ 279 Phúc Lợi:+ DT: 29m2, thực tế 32m2.+ MT: 3,71m.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Ngõ 279, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 12m tại Long Biên - Hà Nội, giá 30,62 tỷ

      30.63 tỷ 175 m2 175 triệu/m2
      Bán đất khu đấu giá Việt Hưng, Long Biên trục chính đường vào vin Hamony.- DT 175m2 - MT 12m.- Hướng Tây tứ trạch, sổ vuông đẹp phân lô.- 2 Mặt đường trước...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      + Vị Trí Đẹp , Thoáng DT 50m2 *mt 4m Nở hậu nhẹ , Ngõ Thông vào Bồ đề , Gần HC Golden Hồng Tiến , BV Tâm Anh , cực Gần Trường Quốc Tế Wellspring .+ bìa đỏ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Đất Ngọc Thuỵ DT 200m2 MT 10m, mặt đường 18m vỉa hè, cạnh trường Pháp Alex, giá siêu mềm 125tr/m2.- Thông số vàng thích hợp xây văn phòng, chung cư cho...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      + Vị trí thửa đất quá đẹp gần ngã 4 Việt Hưng, Vũ Đức Thận, đường rộng vỉa hè lớn, thửa đất đối diện khu đất kim cương Q. Long Biên.+ Mặt phố Việt Hưng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 560 m2 tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 560 m2 24,11 triệu/m2
      0976 686 *** / 0912 895 *** ( 33 Tuổi ) cần bán nền đất rông 560 mét vuông , ( 560 mét vuông này là DT thực tế, còn DT trên bìa đỏ là...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 123 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 123 m2 234,15 triệu/m2
      Thông số: 123m2, MT 5m70.- Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Cổ Linh, Hồng Tiến, Thạch Bàn, vỉa hè rộng thênh thang, đường 6 làn xe, oto dừng đỗ thoải mái.- Hiện...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi cần tiền cho con đi du học nên bán lại lô đất khu đấu giá Cổ Linh - Tư Đình - Phố Trạm, ngay gần công an P. Long Biên.- Đất nằm trong khu phân lô,...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 776 tỷ

      776 tỷ 68 m2 11411,77 triệu/m2
      Nóng nóng 🔥🔥🔥+ Đất là khu phân lô tập thể Quân đội, đường xung quanh đất vuông như bàn cờ, oto dừng đỗ ngày đêm, an ninh tuyệt đối chuẩn+ Đất cách 300m...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 48 m2, mặt tiền 3m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      HÀNG ĐỘC HIẾM RẺ NHẤT LONG BIÊN - GIÁ ĐẦU TƯ - CHỦ CẦN bán ngay XÂY NHÀ ĐI đc 2 NGÕ - 48m CHỈ 2 tỉ, BAY GẤPMô Tả:+ Vị trí thuận tiện, an ninh đảm bảo,...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      + Bán thửa đất siêu đẹp Kẻ Tạnh, Giang Biên, Long Biên. DT 59m2, MT 5.2m, đường ô tô tránh, ngõ thẳng tắp, gần chợ, giáp vin Riverside. Giá bán nhanh chỉ...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 55 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      + Chỉ nhỉnh 3 tỉ xíu, sở hưu tuyệt phẩm có 1 không 2 tại Phúc Lợi. DT 55 mét vuông, vuông đét, đường ô tô vào tận đất. Vị trí trung tâm, gần công an...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      - bán nhanh 90m2 đất tái định cư phố Trạm Đối diện trường cấp 1 P. Long Biên. Đường 13m vỉa hè KD đỉnh.-DT : 90m2MT : 4,5m nở hậu.Hướng : hướng Tây ...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 180 m2 85 triệu/m2
      MẶT PHỐ GIANG BIÊN-KD BẤT CHẤP-180m², MT TIÊN NỮ 9M, GIÁ HỢP THỜI CHỈ HƠN hơn 80 tr/m²-Chia lô xây 2 nhà cũng rất tuyệt vời-KD gì cũng đc, gần trường, chợ,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Bán đất dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 50 m2 51 triệu/m2
      +Chính chủ bán miếng đất Thạch bàn - Long Biên, rất gần phố, gần chợ, gần trường học ..... +DT: 50m2, MT: 5m, Giá 2.55 tỉ. +Vị trí miếng đất nằm gần chợ,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      + Phố Lâm Hạ Tiếp giáp với phố Hoàng Như Tiếp gần BT Minh Nhựa, BV Tâm Anh nổi tiếng là Khu phố Nhà Giàu, nơi sinh sống của quan chức Q. quan chức hàng...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 66 m2 83,34 triệu/m2
      Rẻ quá, phân lô vuông vức Bát Khối - oto tránh mà giá chỉ 80tr/m2.Mô tả:lô đất quá đẹp, tiền vuông hậu cũng vuông, mặt tường lý tưởng. Trước nhà oto tránh...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!