Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 66 m2 257,58 triệu/m2
      Không thể đẹp hơn, căn nhà phố Ái Mộ, phân lô, view hồ, 6 tầng, thang máy, ở ngay đón tết.+ Bán nhà phân lô phố Ái Mộ, hiếm đẹp khu vực trung tâm Q. Long...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      + Bán nhà siêu đẹp phố Cổ Linh, phong cách hiện đại, cực thoáng. Đường trước nhà rộng, oto tránh. Chỉ việc xách valy về ở.+ Khu vực có rất nhiều công trình,...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50 m2 300 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Văn Cừ Long Biên vỉa hè đá bóng KD mọi mặt hàng.S 50 mét vuông 5 tầng MT 5m SĐCC 15 tỉ.Ai phù hợp alo đỉnh 0985 421 ***
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Kim Quan - Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà mặt phố Kim Quan Thượng - 2 thoáng - 90m2 - MT 6.6m - KD - vỉa hè 6m - giá chào 15.5 tỉ.Vị trí đẹp, vỉa hè rộng thênh thang, vừa ở vừa KD,...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 145 m2, giá 20 tỷ tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 145 m2 137,94 triệu/m2
      Chủ nợ NH cần bán ngay - siêu phẩm căn biệt thự liên kế Thạch bàn - an sinh xã hội tuyệt vời - tiềm năng tăng giá - chủ thiện chí - nội thất ...
      Dự án Hà Nội Garden Villa (Hà Nội Garden City), Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 85 m2 123,53 triệu/m2
      Bán đất mặt ngõ phố Bát Khối, P. Cự Khối, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội, gần trường cấp 1 Cự Khối, lô góc, 2 mặt đường đều rộng 13m, DT: 85m2, tổng 2...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 18 tỷ

      18 tỷ 72 m2 250 triệu/m2
      HOT HOT HOT - Sở hữu ngay nhà thổ cư đường Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, thành phố Hà Nội- Nhà vừa xây, đầu tư nội thất đầy đủ cực kỳ sang trọng và...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà Giang Biên - vỉa hè - oto tránh - KD - thang máy - thoáng vĩnh viễn: 75m2x 5T x MT6m, giá 12 tỉ.+ Mô tả:Vị trí nhà bán đẹp nhất khu vực, ngõ to như...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 50 m2 284 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội, gần BV Tâm Anh và Trường Quốc Tế Mùa Xuân.Nhà 7 tầng, DT: 50 mét vuông, MT...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 102 m2 126,48 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp, cách 20m ra mặt phố Nguyễn Vân Cừ, gần ngay ngã 4 Hồng Tiến, trung tâm Long Biên, đi lại thuận lợi, ngõ oto thông ngõ Nguyễn Văn Cừ, 154...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Phân lô oto tránh vỉa hè - - hưởng trọn tiện ích - KD, cho thuê. Chủ vừa ở vưà mở văn PKD thì trên cả tuyệt vời.Phố Việt Hưng nối thông các tuyến phố lớn,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      Chủ rất thiện chí bán - giá giảm sâu 1 tỉ siêu phẩm phố Nguyễn Sơn - Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - đẹp nhất sót lại chỉ bán nốt trong vòng 15 ngày tặng thêm...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 125 m2 tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng tự xây tâm huyết phố Trạm, DT 125 mét vuông MT 8m vuông như tờ giấy A4, xe 7 chỗ/bán tải vào đất.- Hiện...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 121 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phố Trạm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 121 m2 99,18 triệu/m2
      Nhà dân xây có sân, xây chắc chắn, Sơn nhẹ lại sáng bừng vẻ đẹp như mới, gần nhiều tiện ích như Siêu thị Nhật Aonemall Long Biên, trường cấp 1,2,3, BV Tâm...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      + Ngõ to như phố, trước nhà oto tránh, khu vực dân trí cao, văn minh, an ninh tốt.+ Thông sang Nguyễn Sơn, Hoàng Minh Đạo, Lâm Hạ.+ Nhà lô góc thoáng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Hạ - Long Biên, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 70 m2 184,29 triệu/m2
      Quá hiếm trung tâm phố Lâm Hạ - oto tránh KD - phố lâm hạ đẳng cấp bậc nhất quân Long Biên - 70 mét vuông 5tầng MT 4m - giá quá hợp lý chỉ hơn 12tỉ....
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 13 tỷ

      13 tỷ 71 m2 183,1 triệu/m2
      Mặt Phố Ngô Gia Tự - 01 mặt phố - 01 mặt ngõ to - vỉa hè rộng.+ DT 71m2, mt 4 = hậu = 4m, sổ chính chủ.+ Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê.+ Vị trí: Đẹp...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Giang Biên - 5 tầng thang máy mới đét - MT rộng - KD đỉnh - nội thất xịn - cạnh căn hộ chung cư - hàng xóm vin Riverside: 85m2x5TxMT...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.