Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, giao thương sầm uất, thuộc P. Việt Hưng, lõi Long Biên gần trung tâm hành chính Q.. Hàng xóm Vinhome.Xung quanh ngập tràn, trường học, BV,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 76 m2 203,95 triệu/m2
      Giá thị trường 19tỉ, giờ chấp nhận bán 15tỉ5.Đường trước nhà oto tránh, dừng đỗ xe ngày đêm. Vừa ở vừa KD.100m là vin Riverside.
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 56 m2 194,65 triệu/m2
      Hàng hiếm.Nhỉnh 10 tỉ mua ngay nhà mặt phố Nguyễn Sơn, Ngọc Lâm DT 56m2x 4 tầng KD sầm uất chỉ 10.9 tỉ.- Vị trí đẹp trung tâm mặt phố Nguyễn Sơn long viên...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m , giá 16 tỷ

      16 tỷ 62 m2 258,07 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ.Dòng tiền ổn định KD bất chấp. Vị trí đẹp nhất mặt phố Nguyễn Văn Cừ.Đầu tư lâu dài giữ tiền hợp lý.MT rộng vỉa hè thông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 66 m2 286,37 triệu/m2
      siêu hiếm - cực khó tìm tầm tiền.Mặt phố KD đỉnh cao.Vị trí trung tâm Ngọc Lâm.Cho thuê 30tr/ tháng.Bán nhà 2 tầng 53/66 mét vuông MT 3.8m.Giá chào...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      - Chỉ còn vài ngày nữa đường chân đê Phúc Lợi rộng 13m sẽ hoàn thành nên em cho ra mắt siêu phẩm nhà 63 mét vuông lô góc 2 mặt đường (một mặt ngõ 279...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ phố Hồng Tiến, gần BV Tâm Anh, Bv Bắc Hà, ngõ thông xe 16 chỗ nhiều hướng, chỉ 20m ra mặt phố, hiệu suất cho thuê lớn.+ bìa đỏ 80 mét...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      - Vị trí tuyệt đẹp trung tâm phố Sài Đồng, khu phân lô bàn cờ oto chạy các ngả. Hàng xóm vin, FLC... Nhà cách 4 50m ra mặt phố chính KD sầm uất đủ nghành...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, TP Hà Nội, Nhà xây 5 tầng, DT: 80m2, MT 5m, có thang máy, garage 2 oto 7 chỗ trong nhà, 4 PN, 1...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 71 m2 221,84 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thạch Bàn, Long Biên, DT 71m2, 5 tầng, MT 5m, KD quá đỉnh, đường Thạch Bàn thông sang Cổ Linh, QL 5A, Vũ Xuân Thiều, Phúc Lợi, Tiện ích bạc...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 40 m2 266,25 triệu/m2
      + Nhà cực hiếm, mặt phố hồng Tiến, tầm tiền đầu tư nhỏ, dòng tiền lớn đều đặn thu 6 tháng /1 lần, không mất công quản lý, nhà còn rất Mới.+ Full thổ cư,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Nguyễn Văn Cừ. Vài bước chân là sang phố Cổ. Ngõ oto 7 chỗ dừng đỗ tránh nhau, thiết kế xây mới có thang máy, nhà để xe oto, full nội ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 50 m2 284 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Bồ Đề - Ái Mộ.Nhà vừa xây mới - KD.50m2 Xây 7T MT 6m ô tô 7 chỗ vào nhà.Giá mong muốn 14.2 tỉ có thỏa thuận. Thuế phí chia đôi.Nhà gần...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 10 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên - Hà Nội

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Ngô Gia Tự 95m2 - MT 6m - oto tránh - vỉa hè - KD - giá 10 tỉ.hotline 0961 011 ***.+ Giá trị không thể đo lường, vị trí víp nhất khu vực,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 19,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      Bán nhà Việt Hưng, Long Biên. 120m2, 19.5 tỉ. Vị trí số 1 lô nhà vườn, view công viên.Bán ngôi nhà phố Việt Hưng, Long Biên. Khu nhà vườn Đô thị mới Việt...
      Dự án Việt Hưng, Phố Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 18 tỷ tại Phố Việt Hưng - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Việt Hưng, Long Biên. Khu nhà vườn Đô thị mới Việt Hưng luôn là khu vực đc ưa ái, tìm kiếm. Xung quanh bạt ngàn tiện ích, dân trí cao, an ...

      Sở hữu lô đất 67 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 67 m2 208,96 triệu/m2
      + Cần bán ngay nền đất tại khu phân lô phố Trạm, Long Biên.+ DT 67m2, MT 3.6m.+ Đường trước đất trải nhựa, oto tải tránh nhau, thông sang phố Cổ Linh, hai...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề. 15m ra mặt phố.- DT 75m2 MT 5,5m. 6 tầng thang máy. nhà để xe 2 ô tô 7 chỗ và nhiều xe máy.- Tặng toàn bộ nội thất và thiết...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.