Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán miếng đất 86 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 16,77 tỷ

      16.77 tỷ 86 m2 195 triệu/m2
      bán nhanh nền đất mặt đường 22m khu tái định cư P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên.- DT 86 mét vuông MT rộng, hai MT trước sau.- Vị trí đẹp mặt đường 22m, 2...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Cam kết thông tin chuẩn 100  phần trăm quá hiếm.Bán nhà lâm hạ gần BV Tâm Anh khu vip Long Biên giá rẻ đường oto tránh nhau.Bán nhà Lâm Hạ Long Biên...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mới phố Ngọc Lâm, đường Nguyễn Văn Cừ, Long Biên.+ Nhà gần ngay cầu Chương Dương, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện, sang trung tâm bờ hồ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      NHÀ NGÕ 560 NGUYỄN VĂN CỪ 55M X 7 TẦNG PHÂN LÔ -nhà để xe 02 ô tô THANG MÁY 50M RA PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ giá mềm NHẤT NHÀ ĐẸP 13,2 tỉ CÓ TL - L/H E...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Ảnh thật.+ Vị trí quá đẹp, gần ngay công viên mặt trăng 22 hec ta của P. Ngọc Thụy, nhà vị trí ngõ thông rộng 8m có vỉa hè trước nhà để đc xe oto 7 chỗ vô...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Kim Quan, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 79 m2 192,41 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Kim Quan Thượng, Việt Hưng, Long Biên. Khu vực phân lô trục khu đô thị đang sống Việt Hưng - vin Riverside - Sài Đồng sầm...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      - Mặt phố Cổ Linh, KD, giá đầu tư, 70m2, 5 tầng, 4,5m MT, thông sàn 12tỉ 0987 318 ***- căn nhà cực đẹp toạ lạc tại "mặt phố" Cổ Linh, Long Biên. Con phố...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 19m tại Đường Ái Mộ - Long Biên, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      + Vị trí nhà 5 tầng mới lô góc 3 MT KD, mặt phố Ái Mộ trung tâm Long Biên, nhãn hè lớn, phố lớn oto dừng đỗ. Vị trí trung tâm P. Bồ Đề, gần trường quốc tế...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 18,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      Vip - bán BT Minh Tâm - Cổ Linh - Hồng Tiến Q. Long Biên 80m2x5T, MT 5m, vip nhất Q. Long Biên hơn 18 tỉ.Chính chủ anh Cảnh cần bán nhanh căn BT liên kế...
      Phố Hồng Tiến, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 18,9 tỷ tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      Vip - bán BT Minh Tâm - Cổ Linh - Hồng Tiến Q. Long Biên 80 mét vuông x 5T, MT 5m, vip nhất Q. Long Biên hơn 18 tỉ.Chính chủ anh Cảnh cần bán nhanh...
      Phố Hồng Tiến, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp không tỳ vết.Trung tâm phố Nguyễn Văn Cừ.Sổ hoa hậu - tặng nội thất tiền tỉ.Nhà mới tinh khách chỉ cần mang va li về ở.Nhà xây 70 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 100 m2 121 triệu/m2
      Mô tả:- Nằm trong khu đô thị Thanh Am, sát khu đô thị Việt Hưng, không gian sống xanh mát mẻ trong lành. Đường phân lô ô tô tránh nhau, vỉa hè. Vị trí...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 103 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 103 m2 184,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán ngay ngôi nhà phân lô khu Quân Đội giáp khu căn biệt thự Minh Tâm, Tư Đình, Long Biên. + Nhà nằm vị trí đắc địa, đường...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      Phân lô oto tránh nhà mới thang máy nở hậu nội thất đầy đủ - an sinh xã hội đỉnh cao - khu vip toàn quan chức.Mô tả:+ Vị trí đẹp, ngõ tương đối ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 92 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, MT rộng, đẹp nhất khu vực Bồ Đề, thông phố Hồng Tiến, Lâm Du, cầu Trần Hưng Đạo... Phía sau nhà ngõ tương đối rộng thoáng trước sau...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 63 m2 177,78 triệu/m2
      Nguyễn Sơn 63 mét vuông 7T thang máy - garage oto - chỉ một căn - 4 ngủ - dân xây - đầy đủ nội thất - Long biên contact.Mô tả:Nhà nằm vị trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng thang máy - garage - ngõ oto tránh - thông Ngọc Lâm LB.Toà nhà vp thang máy - 10m ra mặt phố - ngã 4 đường 40 Hồng Tiến - ngõ thông 154 Ngọc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 66 m2 tại Đường Giang Biên - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 66 mét vuông x 4,5 tầng khu TDC Giang Biên - Long Biên - thành phố Hà Nội.+ Đông Nam+ View vườn hoa thoáng mát+ Đường oto...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.