Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.622 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 10,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      liên kế - phân lô - oto - vỉa hè - KD - ở sướng 4 thoáng - sân ôi vườn đầy đủ.Bán căn biệt thự Sài Đồng DT 100 mét vuông - dân xây thô 5 tầng - MT...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán kho xưởng 4 tầng, 190m2, mt: 9m, 14 tỷ. Vỉa hè ô tô tải tránh dừng đỗ - phố Ngô Gia Tự

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Ngô Gia Tự, Long Biên. Nhà gần phố Đức Giang và Thanh Am. ngôi nhà phố rộng 9m, vỉa hè rộng, oto tải tránh dừng đỗ ngày đêm.Rất phù hợp làm...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà DT 80 mét vuông x 6 tầng thang máy P. Ngọc Thụy nhà mới cách đường 15m vỉa hè ô tô đỗ ngày đêm, Cách cầu Chương Dương, cầu Long Biên ~...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Gia Thụy - Long Biên, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 50 m2 284 triệu/m2
      Gia Thụy không có căn thứ 2 - garage oto - 7 tầng thang máy - KD - phố víp - an sinh xã hội - giao thông thuận tiện.DT: 50m2 7 tầng.MT: 4.5m.Giá: 14.2...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà mới 6 tầng phố Nguyễn Sơn, P. Gia Thụy, Long Biên.+ Nhà đc thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng, có thang máy, garage oto, tặng...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Nhà đẹp Gia Thụy - nội thất sang xin - không thang máy.Tặng toàn bộ nội thất - chưa tới 12 tỉ.Phân lô - oto tránh - ngõ thông.- DT: 70m2, xây 4 tầng.- Rộng:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 55 m2 234,55 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay, giảm 1 tỉ. Giá mới nhỉnh 12 tỉ có ngay nhà mới đẹp Nguyễn Văn Cừ phố vip - lô góc - oto tránh - nhà để xe 2 oto - thang máy xịn - hiếm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 116 m2 103,45 triệu/m2
      Nằm trên phố Nguyễn Sơn thuộc P. Gia Thụy, vị trí Vip nhất nhì Long Biên, khu vực toàn cán bộ nghành Hàng Không, dân trí, an sinh xã hội cực tốt. Dt...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Lâm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Siêu phẩm Ngọc Lâm - KD đỉnh cao - MT rộng thênh thang - vỉa hè - thang máy - toà văn phòng hàng siêu hiếm - 2 mặt ngõ thênh thang.Mô tả:+ Vị trí nhà rất...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên, giá 11 tỷ

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      Bán nhà Bát Khối - to như sân bóng - MT siêu rộng - giá sốc.Gia đình cần bán ngôi nhà 3 tầng xây tâm huyết, DT 125m2 MT 8m, rộng như sân bóng, ngõ xe tải...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - thành phố Hà Nội.Cách Mipec Long Biên - 50m.Ngõ trải apphan rộng 5m.oto dừng đỗ ngày đêm.DT 65,4 m2.MT 4,3 m. Hướng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngọc Trì - Long Biên, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên. - thành phố Hà Nội.Gần chợ Đồng Dinh, nhà nhìn sang KĐT Gaden City nơi để đc vài chục xe oto khi...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      - DT 50 mét vuông, MT 3.8m.+ Nhà mặt phố 5 tầng thông sàn còn mới, KD đỉnh, xây dựng chắc chắn, đầy đủ công năng.+ Lợi thế 1 mặt phố KD, 1 mặt đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Trì - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      MẶT PHỐ - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - MỘT MẶT PHỐ - HAI MẶT NGÕ oto - NGAY GẦN AEONMALL LONG BIÊN - KD SẦM UẤT. Nhà lô góc, 3 mặt thoáng vĩnh viễn, nằm ngay mặt...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng, 60m2, thang máy, mặt phố Long Biên, chân cầu Vĩnh Tuy, đối diện Aeon, vỉa hè KD, tiện ích xung quanh, giá 12.5 tỉ VND (có thỏa thuận).LH:...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      - Mặt phố Thạch Bàn, KD, giá đầu tư, 70m2, 5 tầng, 4,5m MT, thông sàn 13.5 tỉ 0987 318 ***- căn nhà cực đẹp toạ lạc tại "mặt phố" Thạch Bàn, Long Biên. Con...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Lâm Du - Long Biên - Hà Nội

      15.9 tỷ 80 m2 198,75 triệu/m2
      Hàng hiếm còn xót lại ! 🔥🔥🔥Bán căn biệt thự xây thô Bồ Đề, Lâm Du, Long Biên , dt 80 mét vuông x 4 tầng MT siêu khủng 8.2m giá 15.9 tỉ có thỏa ...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 140 m2, giá 12,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Panorama view 360 độ, sát sông cực VIP.DT 140 mét vuông thiết kế lại 2 PN, tối đa không gian chung full 360 độ view sông cực...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Long Biên được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Long Biên ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Long Biên giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Long Biên phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Long Biên, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Long Biên là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Long Biên. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.