Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. MAI VÀNG với siêu MT rộng miên man Mặt ngõ KD oto tránh khu phố toàn cán bộ cấp cao,an ninh dân trí caoNhà thiết kế 5 tầng 6 ngủ...
      Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      m
      nguyễn thị tuyết mai Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 75 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      **căn biệt thự MINI HOÀNG MAI - LÔ GÓC - NGÕ BA GÁC - 75m2 - 3 TẦNG - NHỈNH 10 tỉ TÍ TI****Vị trí đắc địa:**- Ngõ ba gác, thông thoáng, dễ dàng kết nối...
      Đường Định Công Thượng, Định Công

      Cần bán căn chung cư 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Cần tiền nên chủ bán ngay căn hộ chung cư tầng 10-15 CT12 Kim văn kim lũThiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh- Tiện ích ngập tràn- Phòng ốc khai trang sạch đẹp- Nội...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp shop house 611 m2, giá tốt tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 611 m2
      bán ngay 2 lô nhà phố thương mại shophouse 611m2 đang cho Trung Tâm tiếng anh thuê dài hạn tòa Rice City Linh Đàm.DT 611 m2. Gồm; Tầng 1: 40m2 + Tầng...
      Lô đất CT4 và CT5 khu đô thị mới Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn shophouse 270 m2, giá tốt tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 270 m2
        bán ngay 2 lô nhà phố thương mại shophouse 611m2 đang cho Trung Tâm tiếng anh thuê dài hạn tòa Rice City Linh Đàm.DT 611 m2. Gồm; Tầng 1: 40m2 +...

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 156 m2, giá tốt tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 156 m2
      bán nhanh 2 lô nhà phố thương mại 611m2 đang cho Trung Tâm tiếng anh thuê dài hạn tòa Rice City Linh Đàm.DT 611 m2. Gồm; Tầng 1: 40m2 + Tầng 5:...

      Cần bán căn chung cư 50 m2, giá 600 triệu tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      600 triệu 50 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư E2 Giáp Bát - Giải Phóng - Hoàng Maihotline Hưng CĐT để mua nhà : 0982882602/p>Nhận bàn giao chung cư luôn - chung cư...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 53 m2, hướng Tây, giá 720 triệu tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      720 triệu 53 m2 13,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư D1 BV Bạch Mai - Giải Phóng - Hoàng Mailiên lạc Trường CĐT 0971 846 336.Tòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận tiện giữa các Q., gần...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 30 m2, giá 600 triệu tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      600 triệu 30 m2 20 triệu/m2
       UY TÍN - CHUYÊN NGHIỆP - GIÁ RẺCĐT cần bán ngay thu hồi vốn căn hộ cao cấp A5 Minh Khai - Gốc Đề - Hoàng Mai siêu đẹp - ở ngay Hiện tại dự án...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Chủ Đầu Tư - Ngô Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 700 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      700 triệu 52 m2 13,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT1 Trương Định - Minh Khai - Gần Time CityL/H Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 336 (Lưu Ý miễn MG Trung Gian).Tòa nhà nằm trung...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 550 triệu tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      550 triệu 35 m2 15,72 triệu/m2
      Chính chủ đầu tư bán cắt lỗ căn hộ mini  Minh Khai - Trường Chinh. Nhận nhà ở ngay. DT từ 30 mét vuông - 50 mét vuông, Đủ nội thất cơ...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Chủ Đầu Tư - Ngô Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu phân lô LK hướng Tây Nam Linh Đàm đường phố xanh sạch đẹp, quy hoạch đồng bộ, cư dân đông đúc, tiện ích vô vàn, cần gì cũng có.+ Gia...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bùi Quốc Khái, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 70 m2, giá 16,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Ao Sào, Q. Hoàng Mai 70 mét vuông, 5 tầng, MT 6m, giá 16.5 tỉ.căn biệt thự thiết kế theo phong cách hiện đại nội...
      Dự án Ao Sào, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá rẻ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      BQL KĐT Gamuda Gardens, Tam Trinh, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội xin cập nhật quỹ căn hiện tại đang có nhu cầu sang nhượng tại dự án như sau:liên kế ST5:...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự 6 tầng, 203 m2, giá tốt tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 203 m2
      căn biệt thự siêu vip bán đảo Linh Đàm - giá trị XD + trang thiết bị nội thất nhập khẩu - thang máy hiện đại - vỉa hè rộng - đường 2 chiều 30m - KD mọi...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 24 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      Duy nhất căn nhà phố thương mại shophouse The Manor Central Park - hoàng mai cạnh tòa án. DT 75 mét vuông giá nhỉnh 2x tỉ. KD.- nhà phố thương ...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 6 tầng, 130 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 130 m2 215,39 triệu/m2
      Quá đỉnh căn biệt thự Giải Phóng 130 mét vuông, 6T thang máy, oto view đỉnh, 28 tỉ.Vị trí vip đường Giải Phóng giao cắt Tân Mai khu căn biệt thự...
      Đường Giải Phóng, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 6 tầng, 320 m2, giá 108 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      108 tỷ 320 m2 337,5 triệu/m2
      - Toạ lạc tại trung tâm KĐT mới Đại Kim, đường Nguyễn Cảnh Dị, Q. Hoàng Mai, biệt thự đơn lập 4 mặt thoáng sáng, lô góc 36 m - mặt đường đôi 44m - oto du...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!