Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 72 m2 247,23 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố 7 tầng thang máy - garage - KD - nội thất xịn sò.- Vị trí đắc địa có 1 0 2 mặt phố chủ tự xây tâm huyết tỉ mỷ từng chi tiết, nội thất đẳng...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 53 m2 203,78 triệu/m2
      - Nhà Mặt phố mới, đường trước nhà oto tải đi lại thoải mái. Nằm trong khu vực lưu lượng người qua lại đông đúc, KD đa ngành nghề hoặc khách mua có thể vừa...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đàm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Cực chất nhà phân lô có tầng hầm 60 mét vuông 6 tầng MT 5m giá 12,5 tỉ oto tránh - vỉa hè rộng - KD đa dạng - thang máy.- Vị trí nằm trong khu đất DV...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 23,75 tỷ

      23.75 tỷ 120 m2 197,92 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà 3 tầng KD vip.- Nhà 3 tầng cũ. Tầng 1 KD sầm uất, tầng 2 3 để ở.- Nhà nằm trên mặt đường Lĩnh Nam, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, thuận tiện...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 56 m2 169,29 triệu/m2
      - Nhà mình bán xây mới 7 tầng, thang máy rộng. Mặt phố KD sầm uất các mặt hàng, oto tránh vào nhà.- Thiết kế: Cầu thang giữa thang máy chia mỗi tầng 2...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 54 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      - Toà nhà Văn phòng đẹp vừa ở vừa KD nằm trong trung tâm khu đô thị Đại Kim, Q. Hoàng Mai. Đường thông, rộng có vỉa hè.- Nhà thiết kế đẹp 7 tầng, DT 54m2,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 109 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 109 m2 192,67 triệu/m2
      bán nhanh MP Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, lô góc, KD nhộn nhịp, giá người nhà 109 mét vuông, 5,2m MT, 21 tỉ.Nguyễn Đức Cảnh (2/2/1908 31/7/1932) là...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 26 tỷ

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Lĩnh Nam, thửa đất vuông nở hậu xíu.- Hiện trạng nhà showrom cấp 4 đang cho thuê KD 30 tr/1th. Phù hợp xây tòa nhà văn PKD các...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 50 m2 356 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Giang KD đỉnh, vỉa hè rộng, MT 4.5m, DT 50 mét vuông x 4T thông sàn, thiết kế hiện đại.+ Vị trí tọa lạc trên mặt phố,...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn shophouse 2 tầng, 500 m2, thỏa thuận tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 500 m2
      Sàn thương mại - văn phòng.Nằm ngay tại khu vực đông đúc bậc nhất TP Hà Nội.Sát bên đường vành đai 2.5 - tiềm năng tăng giá hiện hữu.Thuộc dự án Lavender...
      Lavender Garden, số 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 93 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 93 m2 126,89 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHÂN LÔ GIẢI PHÓNG - SIÊU ĐẸP QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - XÂY BUILDING 8 TẦNG SIÊU ĐẸP - oto NGỦ TRONG NHÀ DTSD 93 mét vuông - DT trên sổ...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 35 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Bán Gấp! Nhà Linh Đàm 35 mét vuông, 4 Tầng, 4 Ngủ Ở Luôn. oto Gần. Giá 3.95 tỉ.Nhà 2 mặt thoáng, trước sau. Xe ba gác đỗ cửa, oto đỗ gần, giá đầu...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 40 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      💥💥Bán nhà Hoàng Mai - Nhà vừa xây đẹp lung linh - DT 40m2x5T - Giá chỉ 6.5 tỉ 💥💥 🏠 Vị trí cực hiếm, xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, BV, NH, các...
      Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 37 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5E-06 tr

      0.01 triệu 37 m2 0,01 triệu/m2
      NHÀ TÂN MAI - MỚI KÍNH COONG - GẦN oto TRÁNH - NHỈNH 5 tỉ🏡 DT: 37m - 5 Tầng - 3,8m MT🏡 Nhà ngõ nông rộng, gần oto tránh🏡 Tiện ích gần trường cấp 1,2,3...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m , giá 6,85 triệu

      6.85 triệu 38 m2 0,19 triệu/m2
      Nhà Trương Định - KD - ngõ thông - oto nhỏ đậu cửa - oto tránh 15m.DT: 38m2 - 5 tầng.Nhà vị trí mặt ngõ KD hoặc văn phòng, ngõ nông gần phố...bìa đỏ chính...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Shophouse khối đế thương mại đã có sổ lâu dài mua trực tiếp chủ đầu tư, có ngân hàng hỗ trợ vay 70%

      11 tỷ 102,5 m2 107,32 triệu/m2
      DDT 102.5m2shop khối đế tầng 1 đông dân cưdđã có sổ lâu dàishop cao 8.5m bàn giao thô ( có 1 số căn bàn giao hoàn thiện)đc phép làm tầng lửngcCK...
      32 Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. MAI VÀNG với siêu MT rộng miên man Mặt ngõ KD oto tránh khu phố toàn cán bộ cấp cao,an ninh dân trí caoNhà thiết kế 5 tầng 6 ngủ...
      Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      m
      nguyễn thị tuyết mai Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 75 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      **căn biệt thự MINI HOÀNG MAI - LÔ GÓC - NGÕ BA GÁC - 75m2 - 3 TẦNG - NHỈNH 10 tỉ TÍ TI****Vị trí đắc địa:**- Ngõ ba gác, thông thoáng, dễ dàng kết nối...
      Đường Định Công Thượng, Định Công

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!