Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 35 m2 191,43 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Đền Lừ 35 mét vuông xây 5 tầng ngõ thông otoNhà vị trí đẹp trung tâm Q. Hoàng Mai, cách mặt đường chính chỉ 30m, gần hồ Đền Lừ, chợ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Bán lô đất đường Tam Trinh DT 45 m² - Giá 3,8 tỉ lô đất Hiện Đang Có 3 nhà c4 Chủ Đang Cho Thuê 7tr/1tháng. Đường Tam Trinh chuẩn bị triển khai...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 85 m2, giá 3.4 tỷ tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Bán căn căn hộ duplex thông tầng thông 2 tầng 85 mét vuông phố Giải Phóng có sổ riêngBán căn hộ phố Giải Phóng, Hoàng Mai. Vị trí ngay gần ngã 4...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 83 m2, giá 2.85 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      • Bán căn 2 ngủ tầng trung tại HH2C Linh Đàm Thông số căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng: hướng Tây Bắc, logia Đông Nam.• Tăng nội thất ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 43 m2 118,61 triệu/m2
      Bán Gấp! Nhà Linh Đàm 43m², 5 Tầng 4 Ngủ Đủ Công Năng. Ngõ Thông. Lô Góc. 5.1 tỉngôi nhà lô góc oto đỗ cửa nhà ngõ thông xe chạy vòng quanh ra khu đô ...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 56 m2 230,36 triệu/m2
      Bán nhà đường đền lừ 56m 5 tầng lô góc đối diện công viên giá 12,9 tỉAnh Chính đại tá công an bán nhà để chuyển lên phố cổ, nhà anh xây dựng cự kỳ cẩn thận...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      **CCMN HOÀNG MAI CỰC MỚI - 60 mét vuông, 5 TẦNG, 9 PHÒNG, DOANH THU 50TR/THÁNG** - *: 5 tầng với 9 phòng khép kín, nội thất xịn xò, sẵn sàng cho...
      Đường Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 71 m2, giá 4 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Thông tin cụ thể chung cư cần bán căn hộ chung cư 120 Định Công như sau- DT 71m, chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh- Đã có nội thất chỉ việc về ở- Tầng đẹp, sổ...
      Số 120 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Bán gấp nhà 40 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà đầu ngõ, cách mặt phố 10m, đoạn đầu đường Kim Giang, Hoàng Mai, ngõ thông các ngả. Tiện di chuyển, KD, buôn bán. - Hiện trạng đất: DT...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 71 m2, giá 4 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Gia đình e cần bán chung cư 120 Định công, Hoàng MaiDo chuyển công tác cần bán chung cư 120 Định công nàyCăn này 71m, 2 ngủ 2 vệ sinh, Nội thất làm lại...

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      + Bán nhà xinh phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, HN. Khu phân lô, oto dừng đỗ gần, vị trí đẹp, ngõ thông, nông, gần phố. Khu vực kd sầm uất,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 65 m2, giá 13.5 tỷ tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      BÁN NHÀ KĐT ĐỀN LỪ 65M 5 TẦNG MT4M VỈA HÈ RỘNG GIÁ 13,5 tỉBác Việt Cán bộ Kho Bạc Nhà Nươc về hưu bán nhà để chia TS cho các con. Nhà bác trung tâm KĐT đền...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 31 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 31 m2 151,62 triệu/m2
      NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH - NHÀ ĐẸP - 10M NGÕ oto TRÁNH - 60M oto TRÁNH - BÃI ĐỖ XE GẦN NHÀ🏡 DT: 31m - 6 Tầng - 4.x tỉ🏡 Nhà sáng thoáng, đẹp chỉ việc về ở luôn🏡 ...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư 65 m2, giá 3.6 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán tại căn hộ 120 Định Công như sau- DT 65m, 2 ngủ, đủ nội thất- Tầng trung, hướng mát, nhà ở rất thích- căn hộ 120 Định Công...

      Bán gấp nhà đẹp 45 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 45 m2 97,78 triệu/m2
      **Vị trí đắc địa**:**KDC HIỆN ĐẠI**, hưởng thụ không gian sống xanh, trong lành.**ĐƯỜNG RỘNG THOÁNG**, dễ dàng di chuyển và có chỗ đậu xe tiện lợi. Kết...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 71 m2, giá 4 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Thông tin cụ thể căn hộ chung cư cần bán căn hộ 120 Định Công như sau- DT 71m, căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh- Đã có nội thất chỉ việc về ở- Tầng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Mai Động - Mai Động - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 54 m2 92,6 triệu/m2
      💥 NHÀ ĐẸP MAI ĐỘNG - 54m2 - 5 TẦNG - GIÁ NHỈNH 5 tỉ 💥KHU VỰC ĐẮC ĐỊA - VIÊN NGỌC TRONG LÒNG HOÀNG MAIđc gửi bởi Copilot: 💥**căn biệt thự MAI ĐỘNG -...
      Đường Mai Động, Mai Động

      Cần bán nhanh liền kề 70 m2, giá 12,9 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.9 tỷ 70 m2 184,29 triệu/m2
      Biệt thự trong ngõ Hoàng Mai, siêu VIP, vị trí đắc địa, chỉ vài bước ra Hồ Đền Lừ. Giá 12,9 tỷ (có thương lượng)Chủ nhà đầu tư rất tâm...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!