Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 71 m2, giá tốt tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      Gia đình chuyển công tác. Cần bán chung T&T 120 Định Công.Thiết kế: Căn 2 PN 2 nhà vệ sinh, 2 ban công.DT: 71,2 mét vuông.chung cư đc...
      Số 120 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 40 m2, giá 11.5 tỷ tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ KĐT ĐỀN LỪ 40M 6 TẦNG MT4,5M VỈA HÈ RỘNG Ô CHỜ THANG MÁY  11,5 tỉAnh Cường chủ tịch P. về hưu cần bán nhà để chuyển lên Phố Cổ nhà anh đc gia...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.55 tỷ

      4.55 tỷ 30 m2 151,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố LĨNH NAM GẦN TAM TRINH- CẦU MAI ĐỘNG - NHÀ 4 TẦNG x 30M2 Vị trí đắc địa: Trung tâm Q. Hoàng Mai, gần chợ, gần trường Tiểu học, cấp...
      Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 47 m2, giá 1.76 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.77 tỷ 47 m2 37,56 triệu/m2
      Tôi có chung cư HH Linh Đàm cần bán DT 47 mét vuông thiết kế gồm 2 phòng ngủ,1 toilet rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ bao...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 65.0999984741211 m2, giá 2.48 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.48 tỷ 65,1 m2 38,1 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán chung cư 65.1 mét vuông toà CT12B Kim văn kim lũ, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà mới, đẹp, full nội thất- có thể ở đc...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 42 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 42 m2 273,81 triệu/m2
      Bán nhà đền lừ 42m 6 tầng Mt4,5m vỉa hè rộng KD giá 11,5 tỉChị Huyền cán bộ Chi Cục Thuế bán nhà để chuyển lên phố, nhà chị đc xây dựng cẩn thận, các phòng...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 380 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 380 m2 336,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa nhà văn phòng vip 8 tầng xây mới khu phân lô phố Giải Phóng, Hoàng Mai, TP Hà Nội. Vị trí rất đắc địa.DT 380m2, MT 10m.Tòa nhà đc xây...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 47 m2, giá 1.7 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 47 m2 36,18 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư HH Linh Đàm cần bán DT 47m² thiết kế 2 phòng ngủ,1 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mátNội thất căn hộ chung cư đầy đủ...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 77 m2, giá 2.68 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      Tôi có căn hộ góc tòa HH Linh Đàm cần bán DT 77 mét vuông thiết kế gồm 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát logia view mát.Nội...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 85 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 85 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ tại Giáp Nhị-2 ngủ 2  toilet 2.85 tỉ.Thông tin mô tả.-chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 2  toilet,nội thất cơ bản.-vị...
      Đường Giáp Nhị, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 42 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà còn mới , nằm vị trí đẹp, gần phố vài chục mấy bước chân ra phố vĩnh hưng.Gần trường Kinh Công, KD , khu vực dân trí .Nhà Thiết kế : 3 Tầng + Tầng...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố - shophouse 75 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      TIẾT KIỆM ĐẾN 5 tỉ MUA NHÀ MẶT PHỐ THE MANOR CENTRAL PARKBạn đang tìm một căn tại trung tâm Thủ đô Hà Nội: Vừa ở, Vừa KD, Vừa đầu tư sinh lời?Vị trí:...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim - Phường Thanh trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 77 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Tôi có căn hộ góc tòa HH Linh Đàm cần bán DT 77m² thiết kế 3 phòng ngủ,2 toilet rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ mới 100 phần...
      HH1 Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 90 m2 23,89 triệu/m2
      2.15 tỉ khoảng 90 mét vuông - Có ngay nhà đẹp phố Nguyễn An Ninhoto đỗ cửa - An ninh tuyệt đối - 3 bước sang chợ lớnBác chính chủ nhờ em b.án là chung...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 28.8 tỷ

      28.8 tỷ 100 m2 288 triệu/m2
      Bán nhà đền lừ 100m 6 tầng thang máy MT6m nội thất nhập khẩu vỉa hè 5m giá 28.8 tỉChú Hải Bộ Ngoại Giao bán nhà để chuyển sang căn biệt thự Gamuda, nhà...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 55 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 55 m2 345,46 triệu/m2
      Bán nhà đền lừ cách hồ điều hòa 10m nhà 55m 6 tầng lô góc MT6m giá 19 tỉ Cô Hạnh Sở Tài Chính bán nhà để chia TS cho các con, nhà bác xây 6 tầng, lô góc MT...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 93 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7.7 tỷ

      7.7 tỷ 93 m2 82,8 triệu/m2
      Tam Trinh bán đất tặng nhà 3 tầng93 mét vuông - 7,7 tỉngõ tương đối rộng thoáng oto đỗgọi ngay:O961699891- Quỳnh
      Ngõ 192 Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 66 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      Bán nhà đường đền lừ 66m 5 tầng MT5m đối diện công viên giá 13,5 tỉCô Hải Sở Ngoại Vụ bán nhà để đi định cư nước ngoài cùng gia đình, nhà cô xây dựng cự kỳ...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!