Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang ở nhà thổ cư nên cần bán căn 2 ngủ Đông Nam, view hồ lung linh, cực thoáng, nội thất đầy đủ để lại, chỉ việc xách va li vào ở...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,72 tỷ tại Hoàng Mai

      2.72 tỷ 93 m2 29,25 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai - Yên Sở - Thủ đô Hà NộiDT 93 mét vuông có 3 PN + 02 phòng  toilet. View công viên Yên Sở và hồ Yên Sở* Nhà...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 79 m2 27,85 triệu/m2
      do gia đình chuyển xuống liên kế nên cần bán gấp chung cư toà ct4x2 hướng Tây Nam linh đàm DT: 79.23m2 sổ hồng riêng chính chủ, không vay NH. Cửa...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 679 triệu tại Hoàng Mai - Hà Nội

      679 triệu 49 m2 13,86 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư CT1 Định Công - Giải Phóng - Hoàng Mailiên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 *** ( Lưu Ý miễn MG Trung...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Tây, giá 3,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 73 m2 44,53 triệu/m2
      Do Gia đình sắp tới chuyển sang Anh định cư do vậy cần bán ngay căn hộ chung cư ZB08 - DT: 73m thông thủy- Công năng: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 bếp, 1 khách...
      Dự án Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The One Residence, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ tòa The One Gamuda.DT 64m2 gồm 2 phòng ngủ 2VS.Hoàn thiện đủ đồ như hình.View đẹp nội khu yên tĩnh.Giá 2.15 tỉ bao hết...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,08 tỷ tại Hoàng Mai

      1.08 tỷ 47 m2 22,98 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán bớt căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh view hồ đẹp lung linh, giá quá tốt cho khách thiện chí.- DT:...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Bán căn hộ Rice City hướng Tây Nam Linh Đàm 68 mét vuông, 2 PN, 2 VS, cạnh rainbow, B1 B2 hud2, D1 D2 Hud2Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 71 m2 30,99 triệu/m2
      Gia đình mình có chung cư 3 ngủ để không chưa có nhu cầu sử dụng, cần bán gấp cho khách thực sự thiện chí.- DT: 71 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ, 2...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,88 tỷ tại Hoàng Mai

      2.88 tỷ 92 m2 31,31 triệu/m2
      bán gấp căn 3 ngủ tòa căn hộ chung cư tại KĐT Linh Đàm.Nhà đã có bìa đỏ chính chủDT 92,3m2 theo sổ, gồm 3 ngủ + 2 vs, phòng khách, bếp và logiaNội...
      KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hòa Phát 70 Nguyễn Đức Cảnh , 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      1/ Tôi là chính chủ - cần bán căn hộ chung cư 76m căn hộ chung cư Nguyễn Đức Cảnh.- Vị trí vàng gần trung tâm: Đi vào Hồ Gươm chỉ 4 kilomet, đến...
      Dự án Hòa Phát 70 NDC Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,16 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.16 tỷ 56 m2 20,72 triệu/m2
      Em có chung cư mini siêu thoáng tầng 6 TK 2 ngủ chỉ 1,160 tỉ căn 56m2 ở ngay, mới 100 phần trăm, oto đỗ.- DT 56m2 gồm 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh và...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 74 m2 34,46 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư Gelexia Riverside - 885, Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT rộng 74 mét vuông, gồm: 2 PN,...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,06 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.06 tỷ 62 m2 33,23 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung hướng mát ở Hồng Hà Tower Thịnh Liệt,Cách Hồ gươm 6 kilomet, cách bv Bạch Mai 2,5 kilomet. Cách mặt đường Giải Phóng...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,04 tỷ tại Hoàng Mai

      2.04 tỷ 63 m2 32,39 triệu/m2
      Gia đình cần tiền đầu tư nên bán ngay căn hộ Hồng Hà Tower - 89 Thịnh Liệt. căn hộ chung cư thuộc tầng trung, DT 63 mét vuông bao gồm 2 PN và 2...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The One Residence, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán chung cư tại tòa căn hộ The One Gamuda.DT 65m2.Hướng mát view đẹp view.nội thất đầy đủ như hình chỉ việc xách va li về ở.gọi ngay:...

      Chuyển nhượng căn Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      VP3,vp5 nằm trong bán đảo Linh Đàm nên tiện ích cũng như hệ sinh thái khỏi bàn, không khí trong lành đầy đủ tiện nghi, dân trí cao,...Giao thông khỏi chê...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Trung Nam Rice City Linh Đàm.DT 67 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 2  toilet.Nội thất sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, bết từ, hút...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!