Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 44 m2 45,46 triệu/m2
      Bán chung cư full hết nội thất gỗ thịt full nội thất.Tầng đẹp nhất dự án.Về là ở luôn.phí DV 3,5k.Phí xe ô tô dưới 1tr.Chính chủ: 0983 922 ***.2 tỉ.
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.48 tỷ 80 m2 30,88 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, cư dân đông đúc bạt ngàn tiện ích, gần trường mẫu giáo, trường Tiểu học,2 ,3. Gần chợ đầu mối phía nam ,siêu thị, BV...+ DT80m thiết...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.58 tỷ 54 m2 29,26 triệu/m2
      Căn đầu hồi tầng thấp cần bán tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ.- DT: 53,5m2.- Thiết kế: 2 PN,- Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Tây Bắc.pháp lí: bìa đỏ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,73 tỷ tại Hoàng Mai

      1.73 tỷ 72 m2 24,03 triệu/m2
      Vợ chồng tôi vừa mới chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn cùng tòa nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ này cho ai có nhu cầu.- đc tòa HH3A căn hộ chung ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại Rice City 67 mét vuông, 2 ngủ, SĐCC, nội thất đầy đủ giá 2.x tỉ gọi ngay Mr Định 0878 800 ***.DT tim tường:...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 869 tr tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai - Hà Nội

      869 triệu 52 m2 16,72 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ C1 Phố Vọng - Nguyễn An Ninh - Hoàng Mailiên lạc Trường CĐT để mua giá gốc 0963 016 *** ( Lưu Ý miễn cò Trung Gian)căn hộ xây...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,26 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.26 tỷ 35 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ bán căn CT1A2 hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT 35m2 bìa đỏ chính chủ gồm 1 PN, 1  toilet, 1 logia thoáng mát.-...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 95 m2 23,16 triệu/m2
      TP Hà Nội Melody Residences.Tọa lạc ngay KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội (ngay cạnh trường cấp 1 Chu Văn An).DT:...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 54 m2 26,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ 2vs tòa CT12B Kim Văn Kim Lũ giá mềm nhất dự án.- chung cư có tổng DT 54 mét vuông.- Có 2 PN, 2  phòng vệ sinh.-...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Em có nhu cầu bán căn hộ tòa CT3 Hud3 Linh Đàm, tòa nhà có Highlands cà phê bìa đỏ 57,6m2 thông thủy, 63m2 tim tườngNhà có 2 PN, 2 vs, 2 logia (phòng...
      CT3 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,08 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.08 tỷ 47 m2 22,98 triệu/m2
      - chung cư với DT 47m2 thiết kế 1 ngủ 1 tắm 1 bếp 1 khách 1 logia rộng view hồ Linh Đàm- Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ bếp, kệ bếp, bếp, giường ...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,85 tỷ tại Hoàng Mai

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      Nhà có vị trí thuận lợi. Gần công viên, trường học. Đầy đủ tiện ích. Đặc biệt không gian công cộng của toà siêu thoáng. cư dân hiền hoà. Trước mặt là...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.49 tỷ 67 m2 22,24 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh tòa HH4 LINH ĐÀM, tầng trung cực thoáng, giá cực rẻ thị trường!căn hộ chung ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 62 m2 24,52 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống nhà thổ cư để ở nên cần bán căn hộ vp6 linh đàm+ DT 61,5m2+ pháp lí HĐMB CĐT - sang tên nhanh chóng, dễ dàng + thiết kế 2...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung ở HH03A Eco Lake View, tòa đc săn đón bậc nhất Hoàng Mai.Eco Lake View tọa lạc tại 32 phố Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,88 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.88 tỷ 92 m2 31,31 triệu/m2
      bán ngay căn 3 ngủ tòa căn hộ chung cư VP3 Bán Đảo Linh Đàm.Nhà đã có bìa đỏ chính chủ.DT 92,3 mét vuông theo sổ, gồm 3 ngủ + 2 vs, phòng khách,...
      VP3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1770 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1770 tỷ 62 m2 28548,39 triệu/m2
      😀Ai yêu quý tòa HH3B thì về cùng đội với em ah 3 điều hoà , 1 điều hoà âm trần. Full  toilet.😀👉Giá ưu đãi 1xx0 tỉ. x số đẹp.Xem nhà 24/7Tòa 3B là...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 71 m2 30,99 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển đổi xuống khu phố KD, không có nhu cầu ở nên bán lại chung cư toà CT3 X2 Bắc Linh Đàm, đường Nguyễn Phan Chánh, Q. Hoàng Mai, thành phố...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!