Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sunshine Palace, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,3 tỷ tại Hoàng Mai

      5.3 tỷ 123 m2 43,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi mục đích cần bán căn hộ góc tầng trung bìa đỏ 114 mét vuông căn hộ chung cư Sunshine Palace 13 Lĩnh Nam Hoàng Mai.+ Tiện...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển xuống mặt đất nên cần nhượng lại...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,37 tỷ tại Hoàng Mai

      2.37 tỷ 78 m2 30,39 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai.DT 78 mét vuông, 2 ngủ, pk, bếp, 2 vs.pháp lí bìa đỏ chính chủ.Tầng trung thoáng mát, nhà...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 96 m2 40,63 triệu/m2
      - Do không có nhu cầu ở nên tôi cần bán lại chung cư 09 căn hộ góc 3 mặt thoáng, DT 96.3 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS, hướng logia ĐN thoáng...
      Bea Sky, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      Bán căn CT12B - Dt 65 mét vuông - 2n 2vs.- Nhiều công trình tiện ích, hạ tầng xã hội cũng đc bố trí đi kèm nhằm phục vụ nhu cầu thiết yếu, vui chơi...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      căn hộ có 2 ban công, lô gia riêng biệt, chính chủ để lại toàn bộ đồ nội thất. View cực đẹp và thoáng mát, phòng khách không cần lắp điều hoà khi mua hè...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 101 m2 33,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HUD2 Linh Đàm.DT 85m2 thông thủy bìa đỏ.Thiết kế 3 ngủ 2  toilet 2 logia.Cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam.Nội thất...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa Trung Rice City, trung tâm khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm.- DT: 68 mét vuông, sổ hồng riêng lâu dài.- Thiết kế 2...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Chuyển nơi làm việc nên gia đình cần bán căn 2 ngủ 2  toilet tòa Helios 75 Tam Trinh, Mai Động, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội. Tòa nhà nằm ngay đầu Tam...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      - Bán chung cư toà C vinaconex-DT 54m²-2N.-Tiện ích: 3 tầng hầm, 2 sàn TMDV, trung tâm mua sắm, trường học và rất nhiều tiện ích khácThiết kế: Tất cả các...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng trung đẹp 03 PN - sổ chính chủ cầm tay. Gia đình đang muốn bán để mua nhà mới tại Thanh Xuân.Tiện ích tòa đầy đủ, tiện ích khu vực...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 92 m2 36,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ góc Cạnh bến xe nước ngầm.- Mặt đường Ngọc Hồi.- DT 92  mét vuông.- Tất cả  phòng ngủ đều có ánh sáng tự...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Helios Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,63 tỷ tại Hoàng Mai

      2.63 tỷ 65 m2 40,47 triệu/m2
      Bán căn hộ Helios 75 Tam Trinh, Mai Động, Hoàng Mai.DT 65m2, 2 PN, 2 vệ sinh. đầy đủ nội thất, kèm theo điều hòa mẹ con công suất lớn, nóng lạnh, mành...

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,28 tỷ tại Hoàng Mai

      2.28 tỷ 75 m2 30,4 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư South Tower(Vật tư du lịch) - DT 75m2 - 2N 2VS.- căn hộ chung cư chất lượng, tiện ích đầy đủ, là căn hộ chung cư giá gốc, cam...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư toà CT1 Thông Tấn Xã, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT thông thuỷ: 80m bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế 2 PN và 2...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Mua bán trực tiếp CĐT.CĐT: Công ty TNHH BĐS Linh Đàm.Phát triển dự án: Tập đoàn Hưng Thịnh.Tổng thầu: Hưng Thịnh Icons.Tiếp thị và phân phối độc quyền:...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 48 m2 34,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 01 ngủ tòa D Vinaconex khu đô thị Kim Văn Kim Lũ.DT 48m2.Thiết kế 01 ngủ 01  toilet.sổ hồng riêng chính chủ.giá 1,65 tỉ.gọi ...

      Bán gấp căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoàng Mai

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay - căn hộ góc - tòa CT1C, căn hộ Thông Tấn Xã Việt Nam (Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội) giá chỉ 2. X tỉ rẻ nhất...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!