Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 73 m2 32,2 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên 3 ngủ nên cần bán căn hộ chung cư 72.2m bìa đỏ chính chủ.căn hộ chung cư là căn hộ góc của tòa căn hộ chung cư Vp5 nằm...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 109 m2 35,33 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT 109m tim tường - 104m thông thủy.- Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh, 1 khách 1 bếp và 1 ban công + 1 ban công trồng cây...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.59 tỷ 60 m2 26,5 triệu/m2
      - Do thay đổi chỗ ở để tiện con cái học hành, gia đình tôi cần bán ngay nhà tập thể, khu dân trí cao, yên tĩnh, toàn cán bộ hưu trí, nhà đang ở, với 3 PN...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 70 m2 21,72 triệu/m2
      "Chính chủ gửi bán ngay trong tuần chung cư 67 m, HH 4C Linh Đàm, DT 70 m, 2 ngủ, 2  toilet, giá nhỉnh 1,5 tỉ+ Nhà đã cọc qua vin nên cần tìm chủ mới...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      Do chuyển về gần cơ quan nên cần bán chung cư tầng cao view thoáng tòa Trung Rice City Linh Đàm. chung cư gia đình đã trang bị đầy đủ đồ cả đồ điện tử chỉ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, thỏa thuận tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      Bán chung cư khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm , mặt phố Văn Tân, Hoàng Liệt, HOàng Mai- DT: 76m2, SHR chính chủ- Thiết kế 2 ngủ, 2vs- Hướng cửa...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Bán căn số 12, tòa Fan - DT: 76m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 lô gia - hướng: hướng Đông Nam. - view: Hồ Vĩnh Hoàng - Thiết kế thông thoáng -...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 87 m2 27,02 triệu/m2
      Gia đình đã mua chỗ khác nên cần bán ngay chung cư B 15 Đại Kim nhà đang để không.DT: 87m2 DT tim tường.Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, lô...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,05 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.05 tỷ 63 m2 16,67 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm tổng DT 63 mét vuông 2 ngủ, tầng cao. Giá 1,05 tỉ. liên hệ ngay 0962 692 ***
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay chung cư như sau.DT: 80 mét vuông thông thủy.Thiết kế: 3N 2vs.Hướng: Cửa hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho căn hộ chung cư cực thoáng, tầng trung, làm ăn có lộc. Gia đình em cần chuyển sang căn mới rộng hơn nên bán lại căn 2 phòng ngủ...

      Cần bán gấp căn Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,91 tỷ

      2.92 tỷ 77 m2 37,81 triệu/m2
      CH tầng 5, căn số 03 DT 77 mét vuông. Giá gốc 3tỉ235 TT sớm 95 phần trăm đc CK ngay 10 phần trăm giá chỉ còn nhỉnh 2 tỉ, kí trực tiếp chủ ...
      Dự án T&T Riverview, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2VS.Để lại toàn bộ nội thất xịn xò: Điều hoà, TV, tủ lạnh, máy giặt, ghế sofa, bàn ghế, giường, tủ...

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.98 tỷ 76 m2 39,22 triệu/m2
      Nhà mình đã mua đc căn hộ chung cư mới bên Đại Thanh để thuận tiện công tác, nên cần bán căn 2 ngủ đầy đủ nội thất lung linh luôn ạ.- DT:...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 49 m2 36,33 triệu/m2
      Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện: Nằm trên trục đường huyết mạch Vành đai 3. Chỉ 5 ph là tới Thanh Xuân, Hà Đông, Giải Phóng.Bán căn hộ chung cư tòa...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 85 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn hộ tại Trương Định, Q. Hoàng Mai.* Nhận nhà ở luôn. căn hộ mới bàn giao. căn hộ chung cư mới tinh chưa ở.1: căn hộ chung cư...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ cao cấp Tam Trinh Hoàng Mai, căn hộ góc phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.DT 60 mét vuông, 2 ngủ, PK, bếp, 2 vệ...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,24 tỷ tại Hoàng Mai

      1.24 tỷ 46 m2 26,96 triệu/m2
      1 căn duy nhất tại HH2 Linh Đàm.2 ngủ 1 vệ sinh tầng trung đi lại nhanh chóng và thuận tiện.Nhà đẹp thiết kế nội thất mới  phần trăm.NH hỗ trợ khi KH...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!