Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Vị trí nhà cách đường oto ~ 50m ngõ thẳng tắp, đường xe ba gác đi.Nhà vẫn còn mới thiết kế hiện đại, 3 p ngủ rộngNgõ sáng sạch sẽ mát gạch DT 30m2x 5 tầng...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 42 m2 84,53 triệu/m2
      Nhà mình bán thuộc ngõ 192 Tam Trinh, ngõ to thông ô tô sang phố Sở Thượng. Nhà mình trong ngách chỉ cách mặt ngõ 10m, đường to xe ba gác đỗ cửa. Vị trí...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 36 m2 102,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chính lô góc, KD giá hơn 3 tỉ.- Vị trí trung tâm phố Tân Mai, gần các trường TH, trung học cơ sở Tân Mai, THPT Trương Định.-...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ - RẺ - ĐẸP - NHÀ LĨNH NAM - Q. HOÀNG MAI + DT 30m, 5 tầng, MT 3,5m, đẹp long lanh, đầy đủ công năng, đầy đủ nội thất, chỉ việc về ở.+ Vị trí...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      Nhà Trương Định, ngõ thông, 2 thoáng, vừa ở kết hợp KD, DT 75 mét vuông, 3T, MT5m, 7.3 tỉ+ Vị trí trung tâm Q. Hoàng Mai, Giải Phóng, gần khu Q. ủy,...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      - DT 45 mét vuông, 5 tầng. Giá 4,95 tỉ (có thỏa thuận)- Vị trí đẹp, ngõ xe bác gác phóng, oto đỗ sát nhà, gần hồ Linh Đàm giao thông thuận tiện, tiện...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT-đầy đủ nội thất- 30M RA oto- TRUNG TÂM Q. BÁN NHÀ HOÀNG MAI 35M 5 TẦNG HƠN 3 tỉ( ẢNH THẬT 100 phần trăm)- Vị trí siêu đẹp, trung...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Nhà 4 tầng thiết kế,-T1: Khách, bếp,  nhà vệ sinh,-T2,3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ,  nhà vệ sinh,-T4: Phòng thờ sân phơi,-bìa đỏ chính chủ
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 145 tr

      145 triệu 50 m2 2,9 triệu/m2
      Ở SƯỚNG ! GIÁP BÁT HOÀNG MAI Q. DT 50M X 5 TẦNG - MT QUYỀN LỰC CHÌA KHÓA TRAO TAYCÔNG NĂNG HOÀN HẢO ,7 NGỦ RỘNG RÃIbìa đỏ CHÍNH CHỦ - ĐANG CHỜ KHÁCH SANG...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 33 m2 157,58 triệu/m2
      bán ngay Thanh Đàm - Hoàng Mai 33m 5 Tầng MT 6.3m . Giá hơn 5 tỉ ( 3 oto tránh 0974 710 ***.MẶT NGÕ oto TRÁNH - NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI - KD - SÁT PHỐ - NỘI THẤT...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      bán ngay, ngôi nhà phố cực đẹp, ngõ 168 Kim Giang:- DT 35m, 5 tầng, MT 3.5m, thiết kế như sau:+ Tầng 1: Phòng khách, khu vực bếp,  nhà vệ ...
      168 Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 45 m2 101,12 triệu/m2
      Nhà Trương Định, gần oto đỗ, nở hậu, nhà mới ở luôn, DT 45m2, 4T, 4.55 tỉ+ Nhà dân tự xây, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, chủ mới mua về ở luôn.+ Vị...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 39 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 39 m2 110,26 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu ở nên tôi cần chuyển nhượng lại ngôi nhà trên phố Hoàng Mai , nằm trên mặt đường ô tô tránh qua nhà . Dt 39  mét vuông , giá...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 4,57 tỷ

      4.57 tỷ 38 m2 120,27 triệu/m2
      Siêu phẩm giá siêu mềm ngõ 169 phố hoàng mai, gần ô tô, 2 thoáng, trc nhà có ~ sân rộng ~ 60-70m, thoải mái ngồi khi có tiệc, nhà thiết kế sang, thoáng,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 88 m2 109,1 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà ngõ 119 Giáp Bát, thông sang 165 Giáp Bát, nhà xây kiên cố, chắc chắn, đẹp, cách mặt phố oto tránh chỉ 30m.+ DT 88 mét vuông, chủ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất tại vị trí ngõ 299 Đường Hoàng Mai , như ảnh đăng tin , DT 50m2 , nở hậu- giá 8.5 tỉ- contact xem đất e minh 0326 638 ***
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 42 m2 88,1 triệu/m2
      Bán nhà Lĩnh Nam, DT: 42m, 5 tầng, Giá 3.7 tỉ, MT:3.8mTrước nhà rộng, thoáng. Cách mặt phố Lĩnh Nam chừng 80m, xung quanh nhiều tiện ích.+ Nhà 5 tầng vừa ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 60 m2 114,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh, nhà đẹp, ngõ 206 Trương Định:- DT 60m, 5 tầng; MT 5.5m; thiết kế như sau:+ T1: Phòng khách, khu vực bếp,  toilet.+ T2,3,4: Mỗi tầng 2...
      206 Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!