Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      - Nhà dân xây, thiết kế khung BTCT chắc chắn đẹp lung linh. Khách mua chỉ việc sách va li về ở. - Vị trí cực đẹp chỉ hơn 20m ra phố Trịnh Đình Cửu. Toàn...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 33 m2 125,76 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 141/236 Giáp Nhị. Cạnh khu đô thị Ao Sào, Hồ Yên Sở, Sông Sét, Trạm Y tế, ủy ban nhân dân Q. Hoàng Mai. Khu vực hạ tầng đẹp, thoáng...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Gấp lắm rồi! Chủ giảm sốc 1tỉ.Phân lô Đền Lừ - ô chờ thang máy - 16 chỗ vào nhà - vỉa hè KD, VP, công ty - chỉ 10 tỉ.DT: 45m2 x 5T, MT 4m, 5 phòng vệ ...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 43 Kim Đồng: 50m x 5T, MT hơn 4m; Đường trước nhà 2 oto tránh nhau thoải mái, khu phân lô, sổ vuông đẹp rất hiếm nhà bán ! - Vị trí đắc địa,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 52 m2 tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 52 m2 83,66 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN - NHÀ BẰNG LIỆT - ÔTÔ ĐỖ CỔNG - NHÀ ĐẸP CHỦ TỰ XÂY - đầy đủ nội thất - NỞ HẬU - 3 MẶT THOÁNG DT 52m chủ xây 3tầng - gồm 3 ngủ thoáng...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 34 m2 98,53 triệu/m2
      GẤP - GẤP - GẤP NHÀ BẰNG LIỆT - KHU VỰC TNLĐ - TIỆN ÍCH PHONG PHÚ - DỊCH VỤ ĐẦY ĐỦ DT 34m dân xây 4 tầng - 4 ngủ - đầy đủ công năng MT 3.6m - Giá chào ...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      ngôi nhà phố GIẢI PHÓNG, HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, MẶT NGÕ oto THÔNG, KD ĐỈNH, VIEW HỒ LINH ĐÀM.contact : E Tiến - DT 43m2 x 4.5 tầng, MT 3.8m( giá đẹp luôn...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 37 m2 101,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lô góc ngõ 296 Minh Khai, trước nhà ngõ tương đối rộng oto đỗ cửa đc, thông sang Mai Động và ngõ Gốc Đề.DT nhà 37 mét vuông xây 4...
      Ngõ 296 Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 36 m2 98,62 triệu/m2
      - Mô tả:+ Nhà nằm trung tâm, cách phố Nam Dư 100m, ba gác đỗ cửa, trước nhà có sân rộng, để xe thoải mái.+ Tiện ích bạt ngàn, không thiếu thứ gì.- Thiết...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      ngôi nhà phố GIÁP BÁT DT33M, 5T, GIÁ Chỉ 5 Tỉ, Có (TL)- Sau đúng 1 nhà ra mặt phố 2 Ôtô tránh , 100M sang khu đô thị Nam Đô, 200M ra Hồ Kim Đồng, Nhà...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 7 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      CẦN BÁN TOÀ NHÀ chung cư DỊCH VỤ CHO THUÊ 126 mét vuông, 7 TẦNG Ở TRUNG TÂM Q. HOÀNG MAI , THANG MÁY, NGÕ THÔNG, DÒNG TIỀN KHỦNG VỚI VIỆC CHO THUÊ...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 39 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 39 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Tam Trinh, ngõ nông, rộng, rất gần mặt phố, gần oto, nhà mới ở ngayBán nhà gần mặt phố Tam Trinh: 39m, 4 tầng, 6m MT, 3.9 tỉ. Tổng DTXD 153mNhà ở...
      Đường Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Nhà trong ngõ thông tứ tung, chỉ 15m ra đường otoNhà 4 tầng thiết kế, DT 40 mét vuông.Tiện ích quá nhiều: trường học, chợ, BV ...bìa đỏ chính chủ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      - VỊ TRÍ ĐẸP, oto ĐỖ CỔNG, 50M RA MẶT PHỐ- NHÀ DÂN XÂY, KHUNG CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN, - VÀI BƯỚC RA CHỢ, BẾN XE PHÍA NAM- FUN NỘI THẤT, KHÁCH MUA VỀ Ở LUÔN-...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà nằm trong ngõ 1333 Giải Phóng, ngõ to rộng, xe ba gác tránh, từ nhà ra mặt ngõ chỉ 50m. Đối diện phía bên kia là hồ Linh Đàm.+ Vị trí nhà...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 33 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 33 m2 187,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà mặt đường Bờ Sông Sét, Trương Định, Hoàng Mai.DT: Thửa đất rộng 187m đang làm thủ tục tách thửa 33m. KH mua có thể vào tên sổ ngay...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      Nhà mới cứng khôngong trung tâm phố Nam Dư cách chợ và oto tránh 20m dt 30m 5 tầng, mt 3.6m nhà đẹp long lanh khách mua về ở tết luôn, bìa đỏ đẹp chính chủ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 86 m2 166,28 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lĩnh Nam - Hoàng Mai, đường oto tránh, KD tấp nậpDT 86m 5 tầng MT 4.3MNhà thiết kế tầng 1.2.3 thông sàn - tầng 4.5mỗi tầng 2 phòng Nhà có...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!