Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 45 m2 135,56 triệu/m2
      Bán nhà lô góc ngõ, ôtô đỗ cửa đường Tam Trinh, nhà 5 tầng vô ở ngay, nhà có thang máy, đầy đủ công năng sử dụng.Tầng 1 p. Khách,  phòng vệ ...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Tân Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội - 45 mét vuông - 5 tầng - giá 8 tỉ.Ngõ thông rộng oto tránh, KD...Tương lai cách mặt phố lớn vài...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 281 Trương Định - Hoàng Mai - Thủ đô Hà NộiNhà chủ tự xây chắc chắn, kiên cố. Tầng 1: Bếp + Phòng kháchTầng 2.3 :Mỗi tầng có 1 PN rộng + 1...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 59 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 59 m2 122,04 triệu/m2
      Hoàng Mai - 59 mét vuông 6 Tầng 8 Ngủ - Thang Máy - oto Tránh - Nhà Xây Mới Ở Luôn7.2 tỉ 0839 832 ***
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      Nhà vuông đẹp đón tết - DT lớn - MT rộng - ngõ nông thông thoáng - oto gần.* Thiết kế:- Nhà dân tự xây, khung cột chắc chắn, ấm cúng, không gian rộng rãi,...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, ngõ thông tứ tung ô tô vào tận cửa nhà và cách phố 3 bước chân vừa ở vừa KD quá đẹp- Xung quanh tiện ích đầy đủ. Quy hoạch khu vực đang triển...
      Đường Giải Phóng, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 238 Tân Mai, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội - 40m2 - 4 tầng - giá 4,9 tỉ.Vị trí đẹp, ngõ trước nhà rộng 3m, gần oto, gần trường, chợ...bìa đỏ lâu...
      Ngõ 238, Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      NGÕ NÔNG GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - CÁCH MẶT TÂN MAI CHỈ 70M,+ Ngõ 226 Tân Mai nhỏ ngay chợ Tân Mai, bên cạnhtrường cấp 1,2,3, khu vực trung tâm, đông...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 48 m2 99,38 triệu/m2
      - Bán Nhà Linh Đàm DT48m2 x 5T, cách 1 nhà ra phố, ngõ tương đối rộng 3m, mới đẹp, ở luôn, giá 4.77 tỉ.- Vị trí: Nhà gần phố, Hồ Linh Đàm hưởng trọn tiện...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      + Nhà gần nhiều trường học.+ Ngõ thông ra nhiều tuyến phố lớn như Trương Định, Tân Mai, Đền Lừ.+ Dân sinh tốt hàng xóm thân thiện an ninh đỉnh.Nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 85 m2 183,53 triệu/m2
      đc: Tân Mai, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.Cách dự án Louis City (hồ Đền Lừ) 100m.Một căn nhà khẳng định giá trị thương hiệu, một trụ sở làm văn phòng uy...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Xương Trạch - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 45 m2 162,23 triệu/m2
      - Căn căn hộ mini có vị trí rất đẹp, nằm trong khu vực cư dân đông đúc, cách 1 nhà ra mặt phố chính, khu vực tiếp giáp 2 Q. Hoàng Mai và Thanh Xuân, hiệu...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      Nhà đẹp KD đỉnh đường Hoàng Mai 56 mét vuông, 5 tầng, MT 3.5m, giá 9 tỉ.hotline em Lan 0975 258 ***.Nhà mới coong - sát chợ - KD đỉnh - ngõ thông các...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Giáp Nhị, Hoàng Mai.Mới đẹp tiện, đủ công năng, sẵn ở 45 mét vuông x 5 tầng, mặt 5m, 3  phòng ngủ rộng.* Nhà ở Giáp nhị Q. Hoàng Mai,...
      Đường Giáp Nhị, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Phố Thanh Đàm - Hoàng Mai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 31 m2 95,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thanh Đàm: 31m2 5 tầng 2,95 tỉ. 30m ra mặt phố.Vị trí đẹp, oto đỗ sát nhà, cách mặt phố 30m. Nhà dân xây chắc chắn.Thiết kế 5 tầng 3 PN....
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 45 m2 87,78 triệu/m2
      Bán Nhà Lĩnh Nam ngõ ba gác thông tặng nội thất đầy đủ.Bãi gửi xe gần nhà.Nhà mới tặng toàn bộ nội thất.Tầng 1: Khách + bếp +  nhà vệ sinh.Tầng...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhanh, nhà đẹp, trung tâm phố, ngõ 521 Trương Định:- DT 40m, 5 tầng; MT 3,5m; thiết kế như sau:+ T1: Phòng khách, khu vực bếp,  nhà vệ ...
      521 Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 55 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 55 m2 187,28 triệu/m2
      Phân lô - dân trí cao - làm nhà ở - VP đều đc.Thang máy xịn sò - nội thất đẹp.Bán nhà Kim Đồng 55m2 x 6 tầng, thang máy chỉ 10.3 tỉ.Phố Kim Đồng thông với...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!