Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 40,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 220 m2 185,46 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm - vị trí đắc địa - thang máy nhập - tặng nội thất tiền tỉ - an sinh xã hội đỉnh cao.- Vị trí đắc địa, view...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      + Nằm trong KĐT mới đầy đủ tiện ích.+ 2 view rộng thoáng.+ Nhìn ra vườn cây xanh.- DT: 198,5 mét vuông.- Đặc điểm:+ Có ~ sân rộng trước nhà, đỗ xe...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 200 m2 204 triệu/m2
      Mã hàng 91 - 2023.hotline SDT: 0982 119 *** và website: https://bdstienhai.vn để đc xem nhà free và mua bán chính chủ.Bán căn biệt thự siêu đẹp - vị trí...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp giá 41 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      41 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Gamuda - resort thu nhỏ - 246,9m2 căn nở hậu - giá 41 tỉ - Đông Nam.L/H chính chủ: A Lộc 0966 182 ***- DT: 246,9m2.- Thời hạn...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 28 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28 triệu 160 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chủ Chị Thủy chuyển sang định cư tại Đức, muốn bán ngay biệt thự liên kế Đền Lừ.* (Chị cần bán nhanh).- đường trước nhà rộng 3 xe oto tránh nhau...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Duy nhất căn nhà phố thương mại shophouse The Manor Central Park - hoàng mai cạnh phố đi bộ. DT 75m2 giá nhỉnh 2x tỉ. KD, văn phòng,...- nhà phố ...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 180 m2, giá 29 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 180 m2 161,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự xây thô khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, DT 180m, 4 tầng, MT 10m, giá 29 tỉ.Mô tả:- Vị trí nằm ngay gần phố Bùi Quốc Khái, Trung...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, thỏa thuận tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán liên kế Louis City Hoàng Mai đường 13,5m gần hồ Yên Sở thông tin:- DT 107,5  mét vuông - Hường Nam wiew hồ- Xây 5 tầng- bìa đỏ chính...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 200 m2 204 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí rất đẹpView Công ViênKhu phân lô bàn cờ. Vỉa hè rộng. Xung quanh toàn quan chức lãnh đạo sống. An ninh tuyệt đối. Bảo vệ 24/7Sổ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 15,15 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.15 tỷ 95 m2 159,48 triệu/m2
      - Nhà mình vị trí rất đẹp, MT rất đẹp, bảo vệ 24/7 đường trước nhà rộng 4 xe oto tránh nhau và dừng đỗ thoải mái, làm văn phòng sang trọng, ở đẳng cấp sống...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      + Bán căn hộ A15 Bộ Công An 66 Kim Giang 80 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs chỉ 2.95 tỉ (có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình...
      Dự án KĐT Tây Nam Kim Giang, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,45 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 64 m2 53,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ Feliz Homes Hoàng Mai, DT 64m2, 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 lô gia và 1 logia, căn tầng đẹp. Giá 3,45 tỉ (bao gồm phí và 2 phần trăm...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Khu CT12 Kim văn Kim lũ nằm tại 234 Nghiêm Xuân Yêm - Mặt đường Nguyễn Xiển vành đai 3chung cư nằm tại tầng 11 của CT12 Kim văn kim lũ, vị trí đẹp, di...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,58 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.58 tỷ 60 m2 43 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư toà N5 Đồng Tàu.DT sổ 60 mét vuông thực tế 65 mét vuông.Có 2 PN + 2  phòng vệ sinh + khách + logia.bìa đỏ cất...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.39 tỷ 54 m2 25,75 triệu/m2
      căn hộ dự án Kim Văn Kim Lũ, ngay mặt đường Vành Đai 3, đi các kiểu ngã 4 Sở, bến xe Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường học, BV... Chỉ trong 1 nốt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn VP5(view hồ) - DT 61,5m2 - 2N 2VS.- căn hộ chung cư VP5 nằm trong trung tâm bán đảo Linh Đàm, đc thừa hưởng đầy đủ các tiện ích xã hội sẵn có tại...